Topic tổng hợp về Game PSX trên PSP.

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi cyberbrain, 10/9/08.

1. hungthai

hungthai Youtube Master Race

khi nào mới có thể chơi PSX trên V6.35 được vậmy ấy Bro...ai chơi được rồi hướng dẫn cụ thể nhen...!!!

2. residentevil6

residentevil6 Mr & Ms Pac-Man

cho em xin game ma casper với...........

3. nhoc_loc_choc

nhoc_loc_choc Youtube Master Race

Hiện h chắc chưa chơi với fw 6.35 đâu không trước có bài hướng dẫn chơi game PSX trên fw 6.20 thôi bạn

4. kthi

kthi Youtube Master Race

...tình hình là mình tìm được 2 nguồn "TearRing Saga - Yutona Eiyu Senki" và "Winning Eleven 3" nhưng không biết làm sao để tạo eboot cho nó, game dàn trận theo lượt này có đồ họa và cốt truyện rất hay ae nào biết hỗ trợ mình với, hoặc ai đã có Eboot thì làm ơn cho mình xin... xin chân thành cảm ơn !

TearRing Saga - Yutona Eiyu Senki:
    mediafire.com/download.php?ttizyd41r4r
    mediafire.com/download.php?itxtj9zedlm

Winning Eleven 3:
    megaupload.com/?d=CKRAKO5C

5. kthi

kthi Youtube Master Race

Cho mình hỏi... mình đang chơi 02 game: Robot war 4 và Power Ranger... này bằng giả lập Znesw 1.5 và file game đều có dạng *.1 ??? mình nhớ game này hồi xưa chơi bằng đĩa mềm máy tính ấy, game này thuộc hệ máy nào trước đây ?
    Game này có chơi được trên giả lập nào trên PSP không, mình tìm mãi mà không thấy ? Ai có thì làm ơn cho mình xin luôn.
    Xin cảm ơn!

SRW4

6. 123namthuy

123namthuy T.E.T.Я.I.S

toàn link died.bực quá...................

7. Niarbrebyc

Niarbrebyc Liu Kang, Champion of Earthrealm GameOver

Giờ mình ko còn time và sức theo đc topic nữa rồi,các bạn qua bên topic của Karjn xin link giùm mình :D
    Giờ có cậu ấy là còn sức theo đc các topic request game thôi.Topic này đã lâu ko update,thông tin ko còn kịp thời,cám ơn anh Tikger hay mod nào đã unpin nhé.

8. tikger

tikger I ♥ (+[___]÷)

Ơ topic này sao lại mất tiêu thế nhỉ???Hôm nay nhớ ra tìm mãi mới thấy. Bạn nào có thể đảm nhận làm lại topic này không???

9. kinhles

kinhles Donkey Kong

Mình nghĩ hiện tại topic của Karjn và Joe có thể đáp ứng nhu cầu game PSX cho chúng ta rồi , topic này chắc ko còn ý nghĩa nữa :)

10. tikger

tikger I ♥ (+[___]÷)

Vấn đề linkdown game thì có thể topic của Karjn và Joe đáp ứng rất tốt rồi, tuy rằng psx cũng cũ rồi nhưng có 1 topic riêng biệt để anh em có thể thảo luận và cập nhật các hướng dẫn mới thì vẫn tốt hơn. :)

11. Lanford

Lanford Clair De Lune Lão Làng GVN

Link down của topic này đã die toàn bộ từ A-Z :|

12. tikger

tikger I ♥ (+[___]÷)

Thế thì mới cần có 1 anh hùng hảo hán nào đấy làm lại topic này, chủ yếu về các vấn đề kĩ thuật, hướng dẫn, còn game thì Topic của Karjn và Joe đã đáp ứng đủ rồi. Vấn đề nào chả có người quan tâm và muốn tìm hiểu??? Và tất nhiên cũng có những người chả bận tâm đến psx bao h, ý kiến của người đã không quan tâm đến psx thì coi như vô nghĩa bởi người như vậy sẽ nghĩ "có cũng dc ko có cũng chả chết mình". Tuy nhiên là 1 người quản lí Box thì mình vẫn phải thăm dò ý kiến anh em toàn box xem có cần thiết có topic PSX để phục vụ những người quan tâm hay không??? Và cũng cần tìm 1 người có tâm huyết để đảm nhận topic này (như những người đảm nhận các topic khác: movies, game, music...etc..) Có lẽ vấn đề psx ít người quan tâm quá nên ko ai cần/muốn làm hay sao nhỉ.....:-<

Chỉnh sửa cuối: 13/2/11
  13. karjn_l0v3

karjn_l0v3 snake, snake, snaaaake

Nếu anh muốn em có thể thay anh cyber quản lí lại Topic này. Nhưng mà đây sẽ là nơi chia sẻ Game PSX nên mọi người đều có quyền post Game vào đây. Em sẽ chịu phần quản lí và hướng dẫn.

14. tikger

tikger I ♥ (+[___]÷)

Nếu Karjn nhận topic này thì anh yên tâm quá rồi. Từ kinh nghiệm quản lí, trình bày Topic đến link games thì tất cả mọi người đều hoàn toàn tin tưởng ở Karjn. Vậy Topic này Cyber đã nghỉ hưu, từ hôm nay bàn giao lại cho Karjn nhé :)

Chỉnh sửa cuối: 13/2/11
  15. quoc_huy_TDT

quoc_huy_TDT Youtube Master Race

àNddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddd

16. bocau2009

bocau2009 Mr & Ms Pac-Man

ồ vậy cho tớ xin mở hàng xin cái game CastleVania - Symphony of the Night bản full nha,thanks karjn.:)

17. tikger

tikger I ♥ (+[___]÷)

Chờ Karjn có tg sẽ làm lại Topic mới chứ không phải tiếp tục hoạt động hay tranh thủ Spam ở topic này đâu nha.

18. hacker_deluxe

hacker_deluxe Fire in the hole! GameOver Lão Làng GVN

Vậy thì cứ hủy topic này, bản thân mình thấy trong topic của Karjn đã rất đầy đủ về PSX, làm nữa thì trên Sticky Threads thêm rườm rà thôi !

19. karjn_l0v3

karjn_l0v3 snake, snake, snaaaake

^ Í chính của mod Tikger là cần một nơi để anh em chia sẻ kinh nghiệm, game cũng như hướng dẫn thêm về PSX, chứ chỉ một topic tổng hợp Game [Cụ thể hơn là cả PSP và PSX] không thể lúc nào cũng đáp ứng được như cầu này của mem được.

20. mahalong

mahalong Youtube Master Race

toan link hong ma cung up,anh check lai cai link cho em cai co dow dc cai nao dau