Torncity - Game hay ... chơi hiểu sẽ say mê...

Thảo luận trong 'Private server' bắt đầu bởi Nguoimaubibi, 16/6/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Wentworth Miller

Wentworth Miller Youtube Master Race

@Sanzo: nick mi`nh trong TC hien nay la` EvoX, dang nho` Bibi chuyen du`m leadership cho mot faction nho nhỏ :'>

@Bibi: Sanzo sắp thi đại học đó Bibi :;) À Bibi chuyển dùm cho Miller faction đó với, mấy hôm nay lang thang không ở trong faction nào hít bùn wa' :D

2. hey_hello13579

hey_hello13579 Mr & Ms Pac-Man

giờ ông ganh tỵ ấy à? ông đang ở nhà nào thía :-"
    bibi ơi VNE đổi thành VNC à? Hix tui đang có ý định đổi tên VNE thành Vietnamese Eden (gọi tắt cũng là VNE), các thành viên VNE đều cho lên thiên đường hết ráo, giờ bít làm sao đây ::(
    Thứ 2,3,4 khối A, thứ 7,CN,2 khối B, chiều thứ 2......... khối Vietnamese Eden ^^"

3. princekai

princekai C O N T R A

làm sao để tăng happy, mình còn 70 à, help plz

4. hey_hello13579

ui happy cứ 15 phút tăng 5 cái, còn mún tăng happy nhanh thì phải ... chơi PS, Xbox nhưng cái đó là thứ xa xỉ ông khỏi quan tâm, và mún tăng thanh happy (vd từ 100/100 thành 150/150) thì phải mua nhà mới. Có gì ông dô đây: http://www.torncitycentral.com/ hướng dẫn mọi thứ về TC.
    Mà ông mới chơi à, thế nick ông trong game là gì để tui gửi $ ^^"
    @miller: ông làm leader à, định cạnh tranh hở, lâu lâu tui declare ông xin đểu vài mil chơi #>:) mà ông định tuyển mem nước ngoài hay VN?

5. Wentworth Miller

Wentworth Miller Youtube Master Race

hì hì, faction Bibi còn chưa chuyển qua nên cũng không rõ nữa :D Bibi có lòng tốt dư một faction nên tính cho Miller tập quản lí một chút đỉnh í mà. Sanzo bi giờ có Palace rùi, không dám bì lại :p

6. princekai

princekai C O N T R A

to hey_hello: ừ tui mới chơi, thấy topic dài quá nghĩ rằng chắc gặp game hay rùi nên ghé vào chơi thử, thấy cũng good nên "cắm quân" luôn, nick mình trong game là princekai, thx vì đã giúp

7. l2player2

l2player2 Youtube Master Race

8. aiemhector

aiemhector Youtube Master Race

cho em hỏi có thể làm cho thanh Energy tăng thêm được không mấy bác ?
    có faction nào của VN chúng ta không cho em vào với
    Thân , H

9. Nguoimaubibi

Nguoimaubibi Donkey Kong

Em muon tang thi chi co 1 cach thui:
    1- Em phai mua DP voi gia rat cao, hon 1 trieu se ta8ng 150/150 cho em. Nhung chi tang trong 31 ngay. Sau do phai mua tiep.

Miller: da chuyen quyen Leader rui nha ... Chuc Vui ve va thanh cong hehe

10. CHUONG05

CHUONG05 Mr & Ms Pac-Man

ai gửi tiền cho mình với,mình mới chơi giớ sach tiền rối huhu.trò này khó hiểu quá,nick mình la chuongnn,ID la320898.ah` cho mình hỏi làm thê` nào để coi exp của mình vậy

11. princekai

princekai C O N T R A

làm sao để tìm người vậy, giúp mình với, plz

12. hey_hello13579

cậu click nút search, nhập ID hoặc tên vô là xong

13. CHUONG05

CHUONG05 Mr & Ms Pac-Man

giờ còn cái fashion của vn nào ko,sao mình tìm hoài ko thấy gì hết vậy,mình la newbies ma ko ai giúp mình hết

14. highlevel

highlevel Legend of Zelda Lão Làng GVN

tra loi may cau hoi kieu nay mai ngai qua :D,hoi truoc con cham chi bay gio chan lam roi :D

neu la newbie thi hoi bac miller xem bac ay co ch vao ko chu faction VN bay gio hinh nhu full het roi :D

15. hey_hello13579

hì đã gửi 50k cho ông ròi đó, faction tui full ròi, mún upgrade faction ghê nơi nhưng sợ bị bụp nên thôi, ông cố ở ngoài 1 thời gian đi, nếu ông bít tiếng anh thì khi nào lên lv5 vô Newspaper xem có tụi nước ngoài nào tuyển mem lv 5 ko thì xin dô. Còn nếu ko thì ông thử xin cha Miller xem, ổng mới tậu dc 1 faciton, chắc còn trống nhìu lắm.
    ông 2lé wa VNE chơi ko, VNE đang sung đây, mới declare war 1 lèo 7 faction của liên minh HIVE, chuẩn bị thi xong là BOOM!!!!
    Miller ơi, nick trong TC ông là gì, search Evox hoài có đâu

16. daviddaivo

daviddaivo Legend of Zelda

To Sanzo:
    [238240] --Miller--
    Nick của Miller đó.

Chài đi hết cả cái Box Thảo luận chung kiếm hoài ko thấy topic của TC tưởng dẹp rồi ai dè chạy qua đây.
    Sanzo nói chuẩn bị thi xong là BOOM!!! là sao dzây. Đi tự tử hả. Rớt thì thôi làm gì ghê vậy.

17. CHUONG05

CHUONG05 Mr & Ms Pac-Man

miller oi,minh cua xin vô fashion cũa bạn đó ,fashion của bạn còn trống ko nếu còn thì cho minh vô nha

18. aiemhector

aiemhector Youtube Master Race

các bác ui cho em hỏi vào City --> Cyber Foce , mua mấy virus gì gì đóa để làm gì thế , và làm sao để sử dụng . Còn nữa , em có đọc qua bài hướng dẫn của ai đóa ( quên tên rùi ^_^ ) là có thể cho người khác thuê nhà kiếm xìn , vậy làm sao để cho thuê ? em đã mua được căn nhà Semi-Detached house rồi , và ngoài cách crime ra còn cách nèo kiếm xìn đc nữa ko mấy anh ? ......
    Thân , H

19. PhúcĐạtBích

PhúcĐạtBích Dragon Quest

Em lính mới đây: nick là PhucDatBich, nhờ mọi người giúp đỡ.

20. princekai

princekai C O N T R A

e hèm, làm sao để kiếm tiền nhanh, fashion là gì mà lên tới hơn 3 chai mới mua được, làm sao để quýnh người ta và... thôi để hỏi sau vậy ^^
    to PĐB: ông có bí quyết gì sao tiến nhanh vậy >_< mới thấy còn tò te lính mới giờ đã là class 3, hixhix ông tài thật đấy >_<

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.