Torncity - Game hay ... chơi hiểu sẽ say mê...

Thảo luận trong 'Private server' bắt đầu bởi Nguoimaubibi, 16/6/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. highlevel

highlevel Legend of Zelda Lão Làng GVN

canh cao minh trong gamevn thi minh vao torn canh cao lai,so quai gi >:)

2. YinYang

YinYang Độc cô cửu kiếm

2 lé có 1 vs fation đc không hả :D, nếu đc thì hãy nói nhé =))

3. princekai

princekai C O N T R A

cho mình hỏi làm sao đánh người khác bằng súng vậy ? mình mua cây MP5 Navy, nhưng ko bắn được, ko lẽ cần phải có ammo, nếu đúng là cần ammo thì các bro cho mình bít là mua ammo ở đâu ko, plz help me

4. Nguoimaubibi

Nguoimaubibi Donkey Kong

bạn vào Item ... có chỗ Ammo ở phía tên Item vũ khí đó ... vào đó mua nhìu Clip nhà ... nghĩa là mua đạn đó ...
    Mong các anh em nào còn chơi, ng đi trước chăm sóc mem mới chơi nhìu hơn nữa hahahaha :))

5. aiemkiller

aiemkiller Youtube Master Race

cho em hỏi cái merit có nên để dành về sau xài hay không , hay là phải dùng liền nhưng nên dùng để làm gì , đổi thành tiền à ?

6. Nguoimaubibi

Nguoimaubibi Donkey Kong

Theo kinh nghiem nha, Co 2 thoi diem

Cach day nua nam, tui se khuyen ban la nen giu lai den LV 20 moi dem ra xai ... Khi do viec lam do la dung, ko sai ...

Bi gio gia tien len voe voe, neu co Merit tui se ko chon cach o tren nua ... vi ko con hop voi tinh hinh The gioi torncity bi gio ...

Crimes ai manh hon thi nguoi do la manh hon ve kha nang kiem tien.

Khi len LV10 ban doi het ko chua 1 cai nao sang "Increase crime success rate Cost: 1 merit" ... no giup ban lam crimes hieu qua hon ... som len crimes cap cao hon ... khi do 1 ngay ban kiem 100k-200k la chuyen thuong ... va len LV cung nhanh hon
    - ko nen doi ra tien
    - ko nen doi ra bat cu cai gi khac
    vi tat ca cai khac deu gan nhu vo dung

7. hey_hello13579

hey_hello13579 Mr & Ms Pac-Man

ặc thía à??? Tui định add merit vô crit hit bibi thấy sao?
    Cách xài merit tui là dầy: ban đầu thì add vô bank để gửi tiền có lãi suất cao hơn, sau đó lên lv cao rồi thì xài merit nâng stat nào mình ít nhất, sau đó thì xài lai rai mấy cái khác nếu thích, ko bắt buộc gì hít
    hix tui đang làm crime arson (11 nerve), 1 ngày kím dc 150k, ko bít chừng nào mới làm crime khác dc đây ^^"

8. princekai

princekai C O N T R A

làm sao kiếm được points từ đây:
    to Sanzo: ngày 150k lận, share cho mình 50k đi, em đang kẹt, à mà sao chơi được 1 tuần + thêm mấy ngày nữa thì cái dấu check phần crimes biến mất vậy, why

9. monkeylion

monkeylion Donkey Kong Lão Làng GVN

Cái dấu check đó là để hướng dẫn những người mới chơi làm crime phù hợp. Từ giờ trở đi bạn phải làm theo cảm tính và kinh nghiệm thôi. Cứ như hướng dẫn của sanzo là tốt nhất.
    ah, trả lời thắc mắc của AEK, sao khi thay báo OC thành công mà ko thấy được gì. Thực ra khi OC thành công bạn được nhiều thứ lắm, nó ko hiện ra đó thôi. Thứ nhất làg bạn được tăng EXP ---> lên LV nhanh, thứ nhì là bạn đã cùng các bạn kiếm được một số tiền (được add vào tài khoản của faction), tiếp nữa là bạn đã cùng các mem khác kiệm được 1 lượng Respect ( Điểm thể hiện độ uy tín của faction). Như vậy bạn đã đồng thời làm cho chính mình và góp phần làm cho faction mạnh hơn. Còn tiền thu được của OC, faction hỗ trợ các bạn qua việc trả lương và thưởng. Thực ra bạn cứ tính toán sẽ thấy, số tiền đó nhiều hơn tiền kiếm được từ OC nhiều. Tuy nhiên, VNC là faction trainning, phương châm là để giúp các mem mới vào chơi. Các bạn hãy cứ chơi nhiệt tình, chịu khó đọc bảng thông báo, join OC, và tham gia 4rum trên GVN mỗi ngày. Cần bất cứ sự hỗ trợ nào có thể liên lạc với Leader, Co_leader, hoặc các mem đã chơi lâu.

10. hey_hello13579

ờ ID cậu là gì thía princekai để tui gửi $ ^^

11. Nguoimaubibi

Nguoimaubibi Donkey Kong

ko dau ..."Increase crime success rate Cost: 1 merit" " bi gio la quan trong nhat
    -Tang lai xuat ko quan trong.
    -Tang Stat cung ko dang de lam the.
    Vi Du 1 crimes so 13 ... neu thanh cong 1 lan thi thuong 5-7 point ... 1 ngay ngon lanh thi cung kiem dc 1.000.000$ neu dem ban het hehe ... chua ke la no mau len LV nua .... exp cang cao ... ko can phai att de kiem exp nua ... ma dung no de Gym vi the ko can doi Merit sang Stat se la lang phi ...

12. highlevel

toi vua add 5 merit vao cai day :|,ko co tac dung gi la cu bibi ma doi boi thuong ;))

13. princekai

princekai C O N T R A

mình vọc lòi con le luôn nhưng chả thấy cái bank nào cả, help me >_<

14. hey_hello13579

lv 5 mới có, nó ở trong city đó, gửi 1 lần tối đa 5 mil, lãi suất tùy theo số ngày cậu gửi, đang gửi tiền sẽ ko dc rút ra giữa chừng đâu đó. Mà ID cậu là gì thía?

15. princekai

princekai C O N T R A

ID princekai, level mấy mới bust jail được nhỉ, bị giam hoài chán quá >_<

16. hey_hello13579

hixx hổng tìm thấy princekai đâu hít >< cậu đưa ID của cậu đó, tức là dãy số kế bên tên cậu trong mục Preferences
    Còn vụ bust thì tùy vào chỉ số dex của cậu thôi, dex càng cao thì cứu dc người có số phút trong tù cao, lâu lâu còn 10 Energy cuối thì cậu thử bust người ở phía dưới cùng coi sao, nếu ko dc nghĩa là dex cậu chưa đủ, đợi đạt 1k ròi tính típ ^^" cậu nhớ tập trung gym dex đó, còn vụ gym như thế nào thì ... coi dùm mấy chục trang trước, cãi nhau vụ gym tùm lum hết, rúc cục cũng chưa đưa đến kết quả gì, kể cả tụi nước ngoài trong TC cũng chưa chắc lun, cậu có thể gym theo cách của cậu cũng dc ko sao

17. monkeylion

monkeylion Donkey Kong Lão Làng GVN

Princekai la AEK o VNC có phải không? Mà bà con thập phương ai có lòng hảo tâm thì ủng hộ VNC với nhé. VNC bây giờ là faction trainning, nhận toàn mem mới, nên cần rất nhiều tiền để hỗ trợ ban đầu cho các bạn đó.(Ong bopbi lại vừa nâng cấp lên 20 mem rồi, sau này không biết lấy đâu ra tiền để trả lương và mua DP cho các mem đây, hix). Vì thế hệ tương lai, vì một liên minh Việt Nam mạnh, các mạnh thường quân hãy ủng hộ VNC. :D

18. princekai

princekai C O N T R A

tui là newbie mà, tui còn chưa bít faction là gì nữa
    to sanzo: sorry tui lộn. hồi trước thì đúng là princekai, dạo này mò vào phần Preferences nên đổi thành Kaiz rùi, thông cảm :D

19. highlevel

20k dex roi ma hom nay bust 1 thang lvl 27 fail,coc hieu chuyen gi xay ra

20. HeroWorrior

HeroWorrior Mr & Ms Pac-Man

nguoimaubibi ơi ,mình mới chơi torn thấy hay hay và chắc sẽ tập trung chơi trò này thôi để điều hòa thực và ảo nữa,bạn giúp mình 500$ để học basic computer course đi.
    ah nick mình là noncasper

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.