Total Club Manager 2006

Thảo luận trong 'TCM / FIFA Manager' bắt đầu bởi chauho, 23/7/05.

1. myloveloveyou

myloveloveyou Youtube Master Race

ko biết sao tiền đạo của tui lại xuống phong độ nhỉ thằng Droba của tui cái gì cũng 100% hết ( Đá dở ẹc) có banh là cứ mất còn đối diện với thủ môn là nó cứ canh ngay thằng thủ môn mà sút ko bao giờ ghi bàn chắc chít wa thằng recoba của vậy

2. myloveloveyou

ko biết sao tiền đạo của tui lại xuống phong độ nhỉ thằng Droba của tui cái gì cũng 100% hết ( Đá dở ẹc) có banh là cứ mất còn đối diện với thủ môn là nó cứ canh ngay thằng thủ môn mà sút ko bao giờ ghi bàn chắc chít wa thằng recoba của vậy

3. myloveloveyou

làm sao để cho cầu thủ lên phong độ nhỉ

4. hoang_hiepsi

hoang_hiepsi Mr & Ms Pac-Man

ông mún nói cái nào? Fitness hay Energy?
    Mún tăng Fitness thì có thể cho đi camping 1 tuần là lên vèo vèo: vào Club, chọn Calendar, chọn vào ngày bắt đầu đi tập huấn, và chọn nút TRaining camps ở góc phải .
    Sau đó sẽ xuất hiện 1 cái bảng mới , bạn chọn vào nơi mún đi ( mún tăng được nhiều thì nên đi tập ở Thụy Sĩ , +5 Fitness ...), rồi chọn thời gian Camping ( cái này hơi nhỏ, để ý 1 chút thì thấy ). rồi OK.

Còn mún tăng Energy thì cứ cho nó nghỉ thi đấu vài trận là được.
    Còn cái vụ Fitness 100, Energy 100 mà thi đấu quá tệ thì mình cũng thua. #>:)

5. tieu khat cai

tieu khat cai Youtube Master Race

không biết ở Hà Nội chỗ nao bán TCM2006 nhỉ đi hỏi mấy hàng đều không có ai biết chỉ dùm đi

6. realmadrid_cf

realmadrid_cf The Warrior of Light

bác ở Hà Nội mà cũng không biết chỗ nào bán đĩa games sao ,em ở mãi TP HCM em còn biết Hà Nội có nơi nào bán đĩa , bác cứ ra đường Lê Thanh Nghị ,phường Bách Khoa (gần trường DH Bách Khoa HN ) đó mà hỏi ,đi dọc đường đó có vô số của hàng bán đĩa games và soft ,bác vào hỏi mua game FIFA MANAGER 06 (nói với họ là game quản lý bóng đá) cua EA Sports bản có 3CD

7. Rong Trang Mat Xanh

Rong Trang Mat Xanh Dragon Quest

nói như bác chẳng lẻ lúc nào cũng cho nó đi tập huấn hết hả....có ai có lịch tập sao cho fitness và energy đều đều ko cho mình cái.....còn có ai biết cách nào kiếm tiền nhiều ko chỉ với đang quản lý clb mới nên tiền ko nhiều lắm

8. realmadrid_cf

cầu thủ đá thì cũng có lúc phong độ giảm sút chứ ,làm sao mà lúc nào cũng hay được .Nếu mà phong độ lúc nào cũng hay thì games thật là nhàm chán ,phải có những lúc thi đấu yếu kém một là: để cho các club khác bắt kịp số điểm club của mình để tăng tính cạnh tranh và hấp dẫn .2 là để cho mình cố gắng .Muốn có tiền nhiều thì chỉ có cách đoạt hết mọi danh hiệu và mua bán cầu thủ sao cho có lời là được .Nếu bác đã quản lý clb đủ 3 năm và đạt được các mục tiêu đề ra thì có thể tham gia thị trường chứng khoán bán cổ phần của club

9. CRACKGAMES

CRACKGAMES Mr & Ms Pac-Man

các chú đá đấm thế nào mà Patch1.0 đã có nhưng hỏi toàn những câu buồn ngủ thế ??? Chưa chơi huấn luyện viên bao giờ ah ?

10. vmc

vmc Youtube Master Race

Help !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    Có bác nào biết thay đổi số áo của cầu thủ ở đâu ko vậy em tìm mãi mà ko thấy

11. hoang_hiepsi

vào trong Merchandise >> Appearance >> rồi muốn thay đổi thì cứ kéo tên cầu thủ vào số áo tương ứng.

12. canna13

canna13 Youtube Master Race

Tại sao train ky nang cho tung cau thu len cham qua vay, ca nam troi moi len duoc 1 point, tron khi TCM05 thì tăng điên cuồng luôn ??????????????????????

13. myloveloveyou

tui ko hiểu sao cầu thủ của tui nó cứ về nước hoài cứ lịch thi dấu trống trống là nó về nước mà mỗi lần về nước thì Energy nó giảm trầm trọng làm sao khắc phục vụ này

14. realmadrid_cf

muốn chỉnh lại số áo của cầu thủ thì vào Merchandise ---> Kit ---> shirt number --> lúc đó muốn đổi số cho ai thì tùy ý

15. hoang_hiepsi

cha`i, no' phai ve^` thi dau cho doi tuyen quoc gia nua cho*'.
    Ban na`y co`n do*~, mo^~i khi co' thi dau doi tuyen quoc gia thi` CLB duoc nghi thi dau. Co`n ban 2005, co' khi doi hi`nh cua tui bi. trieu tap gan het, co`n lai du'ng 11 thang ma` van phai thi dau ( la`m thua xieng nieng )

16. công_tử@

công_tử@ Guest

0
    Hix, để khắc phục vụ bị triệu về tuyển quốc gia, tốt hết nên có cầu thủ cả ở châu Phi-Âu_Mỹ. Khi châu này đá thì còn châu khác, trừ World cup ra thì không có thời gian nào mà cả 3 châu cùng đấu đâu

17. canna13

canna13 Youtube Master Race

Có ai biết tắt bảng thông báo các vụ chuyển nhượng hiện lên cuối mỗi tuần ko, cái đó làm mất thời h quá ???????????

18. vmc

vmc Youtube Master Race

Em đổi được số áo rồi .Thank các bác!

19. Rong Trang Mat Xanh

Rong Trang Mat Xanh Dragon Quest

ko tắt được đâu bác ah. mà tôi thấy nó cũng có ích lắm chứ luôn cập nhật những vụ chuyển nhượng mới và đỉnh nhất. lỡ nếu thằng nào có đi đâu cũng biết nơi để mai mốt mua nữa
    ko có chi đâu em vì tập thể gamevn là 1 tập thể đại doàn kết sẵn sàng giúp đỡ lẫn nhau mà

20. realmadrid_cf

xin mạn phép các bác cho em hỏi một câu ngoài game FFM nha ,bữa trước máy của em bị virus nó xơi mất file khởi động NTDR , em cài lại win nhưng không ghost mà lại cài đè ,đầu tiên ổ C: em phân vùng là FAT 32 ,khi cài lại em lại phân vùng là NTFS ,ổ cứng của em 40gb em chia làm 4 ổ , C,D,E,F .Nhưng khi cài xong win thì một ổ D: của em không biết nó chạy đi đâu mà chỉ còn lại 3 ổ ,cũng lại một vấn đề phát sinh mới nữa là màn hình CMOS của em không thể điều khiển được . Nếu bác nào biết hoặc đã trải qua tình trạng cho em thì cho em cách giải cứu nha . Em cảm ơn nhiều