Trẻ con thời nay tệ thế sao ??

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi █║▌│ █│║▌ ║││█║▌, 20/4/11.

1. hitomaru

hitomaru Donkey Kong

Tình trạng vừa tương tự thằng nhóc đầu hẻm, bảo mình đội mũ bảo hiểm mà đ' đi xe, ngồi cười cười chửi chửi và mũ bảo hiểm vào đầu, về mếc má, mình đứng nói lại với bã xíu bã về cho nó thêm 1 tăng =))

2. [GVN] Chick

[GVN] Chick Mario & Luigi

Ôi dào, thời còn đi học mình cũng đánh lộn chửi thề suốt ấy mà, tự nhiên lớn lên đi làm rùi ngoan hẳn :">

3. mrivan

mrivan Donkey Kong

hẹn hè về mình làm con tay gấu nhé, khoảng cuối tháng 6, có ship lên Lạng Sơn ko bác?

4. █║▌│ █│║▌ ║││█║▌

█║▌│ █│║▌ ║││█║▌ Fire in the hole!

lạ nhỉ...bác ở trên đấy mà còn thiếu đồ dùng áh ? =.=

5. mrivan

mrivan Donkey Kong

dao kiếm có cả nhưng ko dám xài, vạ to lắm :-s
    làm con tay gấu 1 thụi là nằm luôn \:d/

mà đúng là éo ngửi được cái kiểu thù vặt đánh nhau gọi hội của tụi trẻ trâu, có việc gì cần giải quyết thì rủ nhau ra mà solo, bầm dập thì thôi chứ. Thua lại gọi hội đâm lén cắn trộm là éo bao giờ khá lên được. Xem crow zero mà thấy nhục thay cho bọn nó.

6. hitomaru

hitomaru Donkey Kong

Tình trạng vừa tương tự thằng nhóc đầu hẻm, bảo mình đội mũ bảo hiểm mà đ' đi xe, ngồi cười cười chửi chửi và mũ bảo hiểm vào đầu,nó về mếc má, mình đứng nói lại với bã xíu bã về cho nó thêm 1 tăng =))

7. mrivan

mrivan Donkey Kong

^ kiểu gì mà triple post cách nhau 50 phút thế này 8-}

8. █║▌│ █│║▌ ║││█║▌

^ phim hay :D .thôi nói chung là em đã rút ra bài học là tuỳ vào khu vực và hoàn cảnh mà lựa chọn manh động hoặc không thì kệ cho xã hội đào thải loại đó...

9. mr_headshot

mr_headshot Legend of Zelda GameOver

Hổ báo vãi:">Nhưng sao lại multi post[-X.

Mà bọn choi choi bi h bố láo bố toét,hôm bữa đang ngồi trước cửa chém gió chém bão với đám bạn thì đâu ra thằng ku chừng 11-12 gì đấy bảo là nhìn gì mấy thằng mặt lờ,mình với bọn bạn bắt lại tụt phăng quần........;))nó chạy về bảo sẽ kéo băng nhóm nó lại,tưởng thiệt chờ gần cả tiếng mà éo thấy \:D/.Nếu thiệt là vậy bữa nay có hàng dâng lên cho Thánh=)).

10. hitomaru

hitomaru Donkey Kong

Xin lỗi mạng bị trời mưa nên lag quá , em nhấp nó ko chạy nên F5 hoài thành ra nó ra 3 cái @@

11. mrivan

mrivan Donkey Kong

hồi 2-3 năm trước, có thằng cu lớp 6 gì đấy ở quán net mình hay ngồi, cậy có con chị 4` phạch quen nhiều đầu gấu nên ăn nói rất bố láo. 1 hôm ở quán kiểu gì chửi nhau với 1 thằng cô hồn bị nó dí vào tường lên gối cho mấy phát, cu cậu về ngồi máy khóc tu tu :))

12. duongqua_661

duongqua_661 C O N T R A

hồi bữa đi chơi cũng bị kiếm chuyện, đám nó đông hơn mình + không thuộc khu vực nên cũng để yên xin lỗi :-<
    sao bọn này không chết quách đi cho rảnh nợ nhỉ

13. mrivan

mrivan Donkey Kong

các bạn trẻ trâu hổ báo phải vô tù cho gay lấp đích mới biết mà khôn ra được
    [video]1vXrQbrZZ0U[/video]

14. █║▌│ █│║▌ ║││█║▌

[.QUOTE=mr_headshot;18313692]Hổ báo vãi:">Nhưng sao lại multi post[-X.

Mà bọn choi choi bi h bố láo bố toét,hôm bữa đang ngồi trước cửa chém gió chém bão với đám bạn thì đâu ra thằng ku chừng 11-12 gì đấy bảo là nhìn gì mấy thằng mặt lờ,mình với bọn bạn bắt lại tụt phăng quần........;))nó chạy về bảo sẽ kéo băng nhóm nó lại,tưởng thiệt chờ gần cả tiếng mà éo thấy \:D/.Nếu thiệt là vậy bữa nay có hàng dâng lên cho Thánh=)).[/QUOTE]

chơi là đây \m/.................

15. ChaosThing

ChaosThing Mr & Ms Pac-Man

gì chứ ở SG mình đi học cấp 3 về chả dám ngó vào các hàng trân châu có các em cấp 2 sợ chúng ghét đẹp cho 1 trận

16. kingdavis2

kingdavis2 Donkey Kong

Ngày xưa đi học phố thông , đang ngồi quán nước trước cổng trường . Bỗng dưng ở đâu ra cái lũ cấp 2 ( gần trường mình là 1 cái trường cấp 2 ) vào ăn nói ồn ào náo nhiệt , thằng bạn mình bực quá hét : chúng mày im coi. Lúc nãy ghê phết các bác ạ, chúng nó cũng 7 8 đứa , còn trong quán nước có mỗi 2 chúng mình :( . 1 thằng lấy xe đạp chạy về trường nó gọi thêm mấy đứa trông hổ báo phết 8-}
    Thằng bạn mình nhìn mình rồi cười cười , chết rồi gặp trúng tụi chó theo đàn rồi :)) . Thế là nó gọi điện thoại mấy cuộc cho mấy thằng bạn trong trường ra ( hôm ấy làm lễ gì ấy , không phải học , dự lễ xong về ). Nhìn 2 bên đông như nhau nên thằng bạn mình chỉ cái thằng to mồm nhất đám kia , mày ra 1-1 với tau 8-} , thế mà thằng cấp 2 cũng ra bãi cỏ sau cái tòa chung cư oánh nhau , bị bụp cho 1 trận rồi nguyên đám về :))
    Tóm lại : ngày xưa mình cũng hổ báo như chúng nó bây giờ . Giờ mình nhớn mình ngoan rồi :)

17. bướmđêm

bướmđêm T.E.T.Я.I.S

ẹc,bác ở Lạng Sơn mà thiếu hàng sao?Bác cứ hỏi kỹ tụi bán dao xếp,mô tả cho nó là có thôi.Lạng sơn ko biết tụi Tín Thành có ship lên ko nữa

18. nhoc92

nhoc92 Mr & Ms Pac-Man

có lần phóng xe về đến gần nhà thấy mấy đứa con gái nhìn khoảng lớp 7 8 thôi , văng hết tất cả những gì trên cơ thể có ra :-s

19. baby_boy21c

baby_boy21c Mario & Luigi

^
    Thế có chữ c ko :-?

20. Kong

Kong Dragon Quest

Đọc topic này thấy ghê quá, bác bướm mau nhập cái tay gấu trơn về cho em nhờ X_X cầm cái kia nhỡ linh tinh một phát thì tàn đời X_X