Triêu Vân Truyền Kỳ vô bàn về nó đi mấy bạn

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi hello_kitty, 11/10/05.

1. sieu_xayda_vn

sieu_xayda_vn Mr & Ms Pac-Man

Chà chà :D !!! Càng chơi càng thấy ghiền game này quá trời luôn!!! Càng về sau lính càng đông :D , đánh sướng luôn :x !!! Đã thiệt chắc chơi hết phần 1 này chắc đi mua phần 2 về chơi tiếp nữa quá!!!!! Game gì mà hay rứa không biết nữa =(( !! Chơi một lần có thể mang theo 3 con ngựa :hug: !!!!! Chơi tuyệt chiêu như mưa luôn!!!!!!!! Đã quá trời!!!

Các file đính kèm:

Kích thước:
      128 KB
      Đọc:
      94
      Kích thước:
      124.1 KB
      Đọc:
      79
      Kích thước:
      122.2 KB
      Đọc:
      29
      Kích thước:
      112.4 KB
      Đọc:
      53
  2. Rebirth of monte

Rebirth of monte Mr & Ms Pac-Man

Chà :D nghe mọi người nói thì trò này có vẻ hấp dẫn quá :D tui cũng khoái nhân vật Triệu Vân lắm ;;) chắc khi nào phải ra mua về chơi thử thôi ;;) không bít ở đâu bán nhỉ ( hỏi vậy đỡ mất công đi lùng :D )

3. Craft_CQ

Craft_CQ Mr & Ms Pac-Man

Tui cũng moi choi TVTK 1 xong thấy cũng hay ra trò. Skill hơi bị đẹp, khoái nhất là nó có hệ thống up đồ. Muốn chơi về nước mà có cây thương mạnh nhất hay đồ ngon thì up đồ là hay nhất 2 miếng xanh với 1 sợi lông là max hết chỉ số, sướng thật.

4. AnhHaiTS

AnhHaiTS Youtube Master Race

cám ơn đã lập ra topic này mình đã thắc mắc lâu rùi giờ mới được giải đáp cám ơn rất nhiều

5. v_gamesvn

v_gamesvn The Warrior of Light

chà chà tui đã chơi xong rui nhưng sao phần 1 ngắn wa với lại kết thúc phần 1 sau khi bái đường trong phòng hoa chúc không biết triệu vân và vợ nó nói gì có bác nào biết tiềng tào làm ơn dịch dùm mình với cảm ơn nhiều
    đánh giá của tui
    cách chơi 7/10
    cốt truyện 10/10(cốt truyện wa hay)
    nhạc nền 9/10
    hình ảnh 8/10

6. sieu_xayda_vn

Chà chà đánh giá của bác cũng hơi đúng rồi đó!!!!! Nhưng theo tui thì thế này mới hợp nè!!!! Bác coi thử coi có đúng không nha!!!
    Cách chơi 10/10
    Cốt truyện 10/10 (Đúng là hay thiệt... :p )
    Nhạc nền 7/10 (Hơi bị kém)
    Hình ảnh 10/10 (Vậy là quá đẹp rồi còn chê gì nữa)

Tiện đây cho mấy bác nào chưa chơi về nước được trò này thì coi mấy món đồ cuối nè!!!!

Các file đính kèm:

7. sieu_xayda_vn

Thêm mấy tấm nữa nè =(( !!!! Toàn những cảnh đẹp không đó nha :D !!!!!!! Đám cưới của ngộ với bồ ngộ đó :p :p !!

Các file đính kèm:

8. sieu_xayda_vn

Còn đây là trùm cuối nè!!! Nhìn mặt ngầu hết sức #>:) !!! Coi đi nhưng đừng có ghiền mà đi mua mà chơi ngay đó nha!!!! :x :x

Các file đính kèm:

Kích thước:
      88.9 KB
      Đọc:
      101
  9. Ken 27

Ken 27 Youtube Master Race

Bạn nào có hướng dẫn đầy đủ của TVTK ko ?

10. kinniku33

kinniku33 Youtube Master Race

wa game này tuyệt quá mua nó ở dâu vậy các vị .Cấu hình cao ko xin nói cho tui biết.
    Thân cám ơn

11. sieu_xayda_vn

To: Ken 27
    Game này dễ mà bạn!!! Đâu cần phải coi hướng dẫn chi cho mệt!!! Tui chơi Triệu Vân 1 mới 1 tuần đã phá băng rồi :cool: !!! Quá dễ :cool: !!!! Nhưng qua phần 2 trời ơi lính mạnh như trâu ấy :-s !!!! Tui bị Game Over mấy lần lun mà vẫn không qua được :-s !!! Lính thì đông mà còn mạnh nữa chứ X( !!! Tức hết sức luôn X( , huynh nào chơi rồi thì làm ơn chỉ đệ với :-s !!!!

To: kinniku33
    Chà nếu bạn ở TP HCM thì mua đĩa này ở tiệm trên đường Trần Quang Khải, Q1 đó. Ở đay có cả TV 1 và 2 luôn!!! Còn không thì ở đường Phan Đăng Lưu cũng có đó!!! Mua về chơi là ghiền luôn đó!!!!! :p
    Còn vệ chuyện cấu hình máy thì bạn khỏi phải lo!!!! Hầu hết games Trung Quốc đều rất nhẹ!!! Không cần cấu hình cao đâu!!! Máy tui có thể nói là cực dỏm :-s mà vẫn có thể vừa chơi vừa mở nhạc nghe nữa đó :p !!!

12. sieu_xayda_vn

Trời game này chơi khá dễ!!! Đâu cần phải coi hướng dẫn đâu bạn!!! Cứ đi đại, đường nào nó cho đi là đúng đường rồi đó!!!

13. BlackXIII

BlackXIII Mr & Ms Pac-Man

Đúng là phần 2 chơi khó thật,lính tụi nó mạnh quá,đánh cứ gameover liên tục,không lẽ nó thấy phần 1 dễ quá,nên phần 2 làm cho khó bất ngờ :D ,với lại ít rớt mấy cái item để ép đồ nữa,còn 1 cái quá đáng hơn là tuyệt chiêu cuối của thương phần 1 mạnh bao nhiêu thì phần 2 yếu bấy nhiu,đánh ko chết được con lính nào,còn tệ hơn là đánh thường nữa,vậy ko bít cho tuyệt chiêu làm gì,nghĩ đến mà hết hứng chơi

14. sieu_xayda_vn

Trời nếu bạn muốn qua dễ thì tui có 2 một cách rất hữu hiệu là:
    1. Dùng atmoney chỉnh mana lên 10.000 (Vì chơi tuyệt chiêu TV2 rất tốn mana)
    2. Chỉnh tiền mua mấy cái lá bùa Sét & Đá rơi.
    Bảo đảm 100% bạn sẽ qua được!!! TV2 tuy nhiều lính nhưng chơi thì ngắn hơn TV1 rất nhiều !!!! Rất là chán, mới mua về có 3 ngày đã phá băng rồi X( !!!! Game gì mà ngắn khủng khiếp!!! TV1 tui chơi cũng mất tới 1 tuần mới phá băng :'> :'> !!! Tuyệt chiêu của TV2 thì được 3 chiêu mới, mỗi vũ khí thì được 1 chiêu mới!! Nhưng theo tui nghỉ thì 3 chiêu này rất yếu, lại không cần nhiều trong trò chơi!!! Chán gớm luôn!!! Biết vậy để tiền mua Fantasy Sango2 chơi sướng hơn nhiều ::( ::( !!!!! Bác nào đã hơi rồi thì cho ý kiến thử xem có giống ý kiến của tui không nhé :cool: :cool: !!!!!

15. Dân*Bách*Phong

Dân*Bách*Phong Youtube Master Race

tvtk1 sao khúc vào hang dưới nước đệ wanh ko lại mấy cha đạo sỉ đó vậy lv43

16. Dân*Bách*Phong

Dân*Bách*Phong Youtube Master Race

tvtk1 sao khúc vào hang dưới nước đệ wanh ko lại mấy cha đạo sỉ đó vậy lv43
    có ai chỉ dùm đệ với

17. sieu_xayda_vn

À khi bạn xuống thủy cung đánh nhau với mấy thằng đạo sĩ thúi thì cứ dùng tuyệt chiêu cuối của Kiếm mà đánh với chúng nó sẽ mau chết lắm!!!! Đánh thử theo cách của tui thử xem rồi cho ý kiến nha!!!! (Tại mình định viết hướng dẫn hoàn chỉnh cho game này í mà :p :p )
    À mà có ai biết tên các nhân vật trong game không vậy cho tui xin với!!!! Cám ơn trước nha!!!!!

18. trik10

trik10 Youtube Master Race

nghe mấy bro bàn tán hay quá tui mua thử về chơi nhưng phân vân không biết chọn chơi phần nào bây giờ
    mấy bro cho lời khuyên với ::(

19. sieu_xayda_vn

Nếu bạn muốn chơi games này thì tui khuyên bạn cứ chơi theo thứ tự!!! Chơi hết phần 1 rồi mới chơi phần 2!!! Vì chơi như thế thì mới hiểu được cốt truyện!!! Và tui cũng cảm thấy là TV1 hay hơn TV2 nhiều!!!

20. war7s

war7s Youtube Master Race

minh đả chơi game nay đc 1 tháng rổi nói thật phần 2 wa dể chỉ mất 2 ngày để phá đảo .Nói chung game khá hay nhưng nhìu luc hơi chán vì dánh liên tục , còn mấy thang truumf khó thì ban hảy kiên nhẩn giết tu tu` via game nay dể wa ma con xai ảtmoney thi` chán chết