Trò chơi lựa chọn

Thảo luận trong 'Thư giãn' bắt đầu bởi Quả đấm thép, 28/12/11.

1. Ngài Mít

Ngài Mít Donkey Kong

^Mỗi lần chơi là già đi 1 tuổi chứ có phải theo năm đâu. Hay định 1 năm chơi 1 lần =))

2. DAC

DAC Space Marine Doomguy

[spoil]Tui chọn phương án 2. \m/

Đơn giản thì đây là lựa chọn bắt buộc trọn đời, cho nên tính ra nếu chọn 1 thì trẻ lắm là 14 tuổi, không lo chuyện đi tù vì mần liên tiếp 4 Shot là đủ tuổi rồi. Nhưng thường phụ nữ đến tầm 50 là đã hết thu hút rồi, chưa kể mỗi lần mần là xấu đi (chỉ già đi thì đã xấu bớt rồi, vậy mà còn xấu đi nữa thì tức là xấu Double), vậy tức là mụ này đến tầm 30 tuổi là mình đã hết dám đụng vào rồi. Vị chi là trong 1 năm chỉ có thể mần đúng 16 lần xong rồi đi hoạn là vừa, thật là thê thảm.

Bà già kia thì cũng cỡ 60, thôi cứ cho là 70 cũng được, chọn 2 xong rồi bịt mắt mỗi ngày cắm vào rút ra 1 phát là xem như mần xong rồi. Sau 1 tháng thì có thể bắt đầu hưởng thụ, cứ thế làm đều đều mỗi ngày 1 Shot cho đến khi em nó tròn 18 tuổi là đẹp, xong rồi cứ đều đặn mỗi năm làm một Shot vào ngày kỉ niệm kết hôn để em nó giữ mãi tuổi 18 đến hết đời, lời chán. Khi nào ức chế thì vẫn còn có thể bảo em nó phục vụ cho kiểu khác, đâu cứ nhất thiết phải phang với phập. :'>[/spoil]

3. Shuu_shirakawa

Shuu_shirakawa Fire in the hole!

kế hoạch của ta là trong 1 tháng rape bà đó 30 lần,lúc này mình đã đẹp trai ra nhiều rồi sau đó không cần bà ta nữa,tiếp đó dồn hết tinh lực để rape bà ta cho bà ta die luôn,tuổi già sức yếu làm phát 3 nháy 1 đêm kiểu gì bà ta chả die.

lúc bấy giờ mình đã siêu đẹp trai rồi sẽ có ối em theo \m/,chịu khổ trước sướng sau

4. Ngài Mít

Ngài Mít Donkey Kong

Cắm ra rút vào ai tính là phập. Phải đầy đủ quy trình 2 bên cùng tới đích chứ lị. Em số 2 giai đoạn đầu thế kia bịt mắt chắc vẫn mần cả tiếng vẫn chưa ra nổi, có khi để đấy mai mần tiếp =))
    cứ yên tâm là còn lâu mới về được 18...
    Chọn 2 còn dễ yếu sinh lí do tăng tần suất phập quá nhiều, đến lúc em về 18 ta cũng chẳng mần được =))
    Tên shuu hiểu nhầm ý ta rồi...

Chỉnh sửa cuối: 31/12/11
  5. zitan181

zitan181 T.E.T.Я.I.S

Không biết có sống nổi mà phang phập không khi mỗi ngày phải đối diện với con mụ phù thủy tởm lợm như trên TT_TT

Theo ta, cứ lựa chọn phương án 1, khỏi cần phang làm gì, cho em ấy BJ hoặc nhiều trò khác ... kể ra cũng sướng rồi .....

6. HoaHồngĐộc

HoaHồngĐộc Lang Thang Trong Quá Khứ

7. DAC

DAC Space Marine Doomguy

[spoil]Mi khùng rồi, giai đoạn đầu khi cưới về thông thường phía nữ chẳng bao giờ đến đích cả. [-X

Mi kiếm đứa nào Rape nó dù chỉ cắm vào rồi rút ra thì vẫn bị tính là Rape và ngồi tù như thường, chả lẽ đến lúc ra tòa cãi lúc đó tui chưa lên đỉnh nên chưa thể kết tội à. ;))

Còn nếu quy định cả 2 cùng lên đỉnh mới tính là phập thì chọn em 1, cứ lúc nào em nó lên đỉnh trước thì mình vào Toilet xả, khi nào mình lên đỉnh trước thì mặc xác cho em tự xử tiếp. Problem Solved. :-"

Với lại mi yếu sinh lý thì có, có biết tần suất quan hệ trung bình của thanh niên 20-30 tuổi là 3 ngày 1 lần không (trẻ hơn thì còn có thể nhiều hơn), muốn kéo em nó về 18 tuổi cũng chả khó mấy, mất vài tháng là cùng, vả lại cắm vào rút ra ngay mà cũng mệt thì đúng là yếu sinh lý bẩm sinh rồi. =))[/spoil]

8. virtualman

virtualman Trùm Design GVN

Một câu đố đơn giản phù hợp tiêu chí box :
    Thấy bạn forever alone mà lại hay phải làm việc vất vả. Một hôm, bạn đang đi đổ rác ở nhà ra bãi (khoảng 1 xô và chứa đủ thứ rác nhà bạn hay xả ra và hầu hết là thức ăn thừa thãi đã hỏng) thì có một vị thần xuất hiện và ban cho bạn một cô vợ xinh đẹp nhất thế giới với đủ tài năng vốn có để làm mọi thứ hài lòng bạn, nhưng điều kiện là:
    - Bạn sẽ có một cô vợ hoàn hảo từ đầu đến chân, nói chung perfect của thế gian, rất nhiều thằng sẽ thèm muốn nhưng vì là gái mà thần ban cho bạn nên thằng khác có muốn cũng k làm gì được nên bạn yên tâm. Để có được cô ả này, đơn giản bạn chỉ việc ăn 1 món random từ đống rác trong xô của bạn. Nhớ là chỉ có random 1 món trong đống đồ ôi thiu thối rữa đó thôi nhé =))
    - Nếu từ chối, bạn trở về thực tại làm thằng alone suốt đời và bị bất lực =)) =))

9. Nyaruko

Nyaruko Bác sĩ wibu Lão Làng GVN Nhân Viên Y Tế

chấp nhận ăn, ăn xong móc họng, bí quá thì đau bụng vài ngày, hết :-"

10. DAC

DAC Space Marine Doomguy

[spoil]Ăn thôi, việc gì phải xoắn. :'>[/spoil]

11. 010203

010203 Mage lực điền ‍ ⚚ Mystic Mage ⚚ Moderator Lão Làng GVN

Câu của vét máng dễ chọn quá , nhìn vào và phán : 1 - khỏi phải nghĩ nhiều :|

12. huuduy216

huuduy216 Legend of Zelda Lão Làng GVN

bốc nhầm cục sh!t hay là dòi bla bla bla thì cũng ko ngon lắm đâu ;))

13. virtualman

Có cái clip 2 girl 1 cup. Xem qua đi để cảm nhận rồi chọn lại nhé :-"

14. DAC

DAC Space Marine Doomguy

[spoil]Chưa nói đến chuyện gái gú, ta có thể chấp nhận ăn bất kỳ cái gì dù nó tởm đến đâu đi nữa, miễn là ăn vào không chết, còn hơn là không ăn để bị bất lực. :-"

Mà mi nói thế chắc mi chọn không ăn rồi. 8-}

PS: Mới đầu tưởng có Trap ai dè chả có gì, chán... :-s[/spoil]

15. virtualman

Tùy mà. Câu này ta thường đố trong lúc đi đổ rác =)) =))

16. river_9x

river_9x Mr & Ms Pac-Man

Câu này thiếu rồi. Đầy đủ phải là:
    "Bạn đang lái xe hơi đi trong một đêm bão tố cấp 12. Xe bạn chạy qua một quãng đường vắng và bạn phát hiện thấy có 3 người đứng trên ven đường vẫy tay xin đi nhờ xe. Họ gồm một bà cụ đang bị bệnh nặng, một bác sĩ giỏi dư sức cứu tính mạng của bạn nếu bạn mắc bệnh hiểm nghèo, và người thứ ba là cô gái bạn yêu. Họ mong bạn cứu giúp họ, bạn rât muốn nhưng rất tiếc xe bạn chỉ có thể chở thêm được một người. Bạn sẽ chọn chở người nào? Hãy giải thích lí do của sự chọn lựa ấy."

17. virtualman

Bão cấp 12 thì đi xe kiểu gì =))

Thôi cũng phọt ra phát
    Ném chìa khó cho cha bác sĩ chở bà cụ đi bệnh viện rồi mềnh cùng con bé kia đi với nhau qua bão. Qua được thì abc :x :x

18. river_9x

river_9x Mr & Ms Pac-Man

Cái này là lý thuyết thôi. Thực tế thì có mà dám. :))
    Chọn bác sĩ sau này xếp hình sida không sợ chết &[]
    Gái thì không đứa này còn đứa khác lo gì.

19. DAC

DAC Space Marine Doomguy

[spoil]Chính xác là cho bác sĩ mượn xe đèo bà cụ, còn mình với cô gái kia mau mau tìm cái bụi hay cái hang nào đó chui vào tránh bão thôi, chứ gió to thế ngu gì lái xe đi tiếp. \m/[/spoil]

20. hoanglonghs

hoanglonghs Change The World

^
    Dại vl , xe của mình sao phải cho người ta mượn, nó đi luôn ko trả thì ăn c**. Quan điểm của tôi là đèo em gái về còn cho bác sỹ 50k vẫy taxi chở bả cụ vào viện. Còn mình đc em gái khen là biết giúp người khác \m/