[Tru Tiên] ZhuXianMyths trở lại

Thảo luận trong 'MMO | Private Server' bắt đầu bởi whismynz, 19/8/12.

1. HuyếtMa/

HuyếtMa/ Mr & Ms Pac-Man

Hôm nay mình thật sự rất buồn! không thể diễn ta như thế nào! Mở một sever ra đổ biết bao tâm quyết vào đó mong muốn làm sever được tốt được mọi người ũng hộ! mình đã cảm thấy rất vui!
    nhưng ngược lại mỗi lần đi làm về log ac vào game chỉ thấy cãi nhau ,Ý kiến này nọ mình thật sự không chịu được nữa mở sever ra cho all mọi ngườ chơi mình chả được lợi ít zi mà cứ lôi đâu GM ra mà chưỡi,nhiều lúc chẳng biết cái đó là cái quái zi! thật sự rất là ức chế không lẽ bây H đi cãi tay đôi,đâu phải GM nào cũng như các bạn nghĩ ai cũng có mỗi tính cách riêng của họ! đâu ai giống ai,chuyện từ đời nào cũng mang ra nói!
    Từ mở sever tới h mình biết có rất nhiều bạn ,bỏ rất nhiều công sức ra cày ac làm đồ!mình thành thật xin lỗi các bạn vì điều đó! Mong các bạn hãy hiểu cho mình vì hoàn cảnh bắt buộc mình mới quyết định như thế này!
    Mong các bạn tiếp tục ủng hộ sever thiếu 1 người sever sẽ mất đi 1 niềm vui,nhưng bây h thêm 1 người là một ý kiến mình thật sự rất là đau đầu.

Nên mình sẽ reset sever ! mình biết reset sever sẽ rất thiệt cho những bạn cày ac ,nhưng mình mong các bạn sẽ hiểu cho mình và tiếp tục ủng hộ sever!

Chỉnh sửa cuối: 18/9/12
  2. p4p4p4

p4p4p4 Youtube Master Race

Sự thật bắt buộc sever phải reset lại , anh em cũng sẳn sàng bỏ công sức ra cày cuốc . Mấu chốt để có một sever chơi vui vẻ canh tranh công bằng , theo anh để sv tồn tại lâu dài thì Huyết Ma tự dev sv hay nhờ 1 người có tâm huyết uy tín chút cộng tác , chứ như hiện tại thì GM đang dev sv đã abc vào cái sv em rồi , nếu vẫn còn GM cũ thì có mở lại thì cũng chỉ có team ae GM dev tự chơi với nhau và pk với quái @@ . Chính xác có 166 , hoài quang thiên tru , qvt tụ linh chú ( hồi 5s/1 tụ ) vào nhân vật né 116 cứ như đúng rồi 10 phát trúng đủ 10 , đúng là tài năng bẩm sinh chưa từng thấy ở bản tru tiên tiền truyện ( jaker , Balo , Longvip, Kem đây là những nhân vật quái dị trong sv Themys )

3. Berua

Berua Legend of Zelda

Trước giờ mình chơi sever này , minh chưa từng 1 lần lên kênh $ để chửi nhau thế này thế kia . PK , war cùng bang thua , uh họ đông hơn , đồ đạc hơn , im lặng về thành chế đồ , farm để bằng người . Các bạn bảo làm 1 sever công bằng vậy mình xin hỏi vài câu thế này .
    Thứ 1 : vụ giao dịch cá mị bạn myths đã vào giải quyết là baned ares , vậy xin hỏi ai là người gd cho bạn đấy ? Luk đây mình hỏi và nhận được câu trả lời là " có cần phải hỏi kỹ như vậy ko " . Bắt tội phạm buôn bán ma túy , chỉ bắt thằng mua , ko cần bắt thằng bán ? ( có lẽ ví dụ hơi quá :D )
    Thứ 2 : Nick ares mình tưởng rằng là baned vĩnh viễn , nhưng trong 1 lần event chạy đua từ HDT đên TAT , mình lại thấy xuất hiện 1 - 2 phút :) ( tiếc là cái này ko chụp được ảnh :) )
    Thứ 3 : Đến thực sự hôm nay , mình đánh thì cũng chả phải hay , PK cũng chả hơn ai . Nhưng mình boom 1 acc HQ (Jake) 335893 máu mà ko die . thì xin hỏi bạn hq đấy bn máu ? Luk trước được myths cho bang chủ bên mình vào check acc balo , mình cũng chỉ nghĩ có lẽ tại nó đông hơn , 2 - 3 thang nó đánh cùng luk thì phải die thôi :)) . Nhưng sau khi boom xong phát đấy mình đã suy nghĩ khác đi rất nhiều :) . Có vào check thêm bao nhiêu lần đi chăng nữa thì kết quả nhận được cũng chỉ như nhau thôi :)
    Thx sự tâm huyết của bạn , chúc sever vui :)

4. HuyếtMa/

HuyếtMa/ Mr & Ms Pac-Man

Sever sẽ mở vào lúc 9h30 hoàn tất thủ tục và tiến hành reset vào lúc 5h! Thank mọi người

5. ku_shok_iuem

ku_shok_iuem Youtube Master Race

Chủ acc LovingP đây =]] Đúng là ếch ngồi đấy giếng, bạn biết j khi bảo tụ của mình delay 5s/1....hay bạn bị tớ tụ nhiều quá đâm ra ức mà tính sai time :))) buồn cười. chưa kể acc tớ chính xác skill 182 chứ k chỉ 166....thế nên bạn đừng hỏi vì sao tụ của tớ chả bao h miss nhé...bạn chơi k dc thì đừng lôi lắm lí do này nọ ra :)) Nực cười thật

6. motnguoiden

motnguoiden Youtube Master Race

:2cool_burn_joss_sti 182 kĩ năng chính xác ôi pri ảo quá bạn biu đồ kiểu gì dc 182 chính xác vạy chỉ tớ với hâm mộ quá :9cool_too_sad:

7. minhtulatoi

minhtulatoi Youtube Master Race

thật buồn.minh choi sv cũng đc 1 time rồi mà pjo pải rs.nhưng neu Gm thâá càn pải làm nv thì ae cũng vẫn sẽ ủng hộ thôi:5cool_ops:

8. angelnhok999

angelnhok999 Youtube Master Race

Mong là GM rs sv theo hướng free 4 all.

9. totrongphuong

totrongphuong Mr & Ms Pac-Man

vừa mở đã rs...chịu rùi. chán nản

10. goichoba123

goichoba123 Youtube Master Race

up cho bác, chúc bác bán đắt hàng.

MÁY KHOAN, MÁY TIỆN, MÁY PHAY, MÁY HÀN, MÁY CÔNG CỤ CẦM TAY​
    Công ty Bất Động Sản – Cơ KhíRồng Việt ( ROVICO)

Kính gởi đến Quý công ty , đại lý, khách hàng lời chúc sức khỏe, ngày càng phát triển và có vị thế cao hơn trên thương trường
    Công ty Bất Động Sản- Cơ KhíRồng Việt (ROVICO)hoạt động trong các lĩnh vực:
    Kinh doanh Bất Động Sản, đầu tư xây dựng cơ sở hạ tầng dân dụng, công nghiệp, cầu đường, san lấp mặt bằng, kinh doanh vật liều xây dựng , sắt thép,…
    Ngoài lĩnh vực trên công ty chúng tôi là công ty hàng đầu trong lĩnh vực sản xuất và phân phối các loại máy xây dựng, thiết bị xây dựng :
    - Giàn giáo xây dựng các loại(1,7m ;1,5m ; 1.2m ; 0,9m ),dàn giáo xây dựngcoffa, mâm giàn giáo, thang giàn giáo, khóa cùm xoay, cột chống sắt, phụ kiện giàn giáo, kích u, kích bằng,tăng đơ dàn giáo,coppha tol, coppha nhưa fuvi,coppha gỗ.
    - Máy trộn bê tông, máy trộn, máy cắt sắt, máy duỗi sắt, máy uốn sắt, xe rùa, xe cút kít
    - Máy khoan, máy mài, máy hàn, motor, đầu nổ, máy nổ, máy ép, máy ép cọc,máy đầm bàn, máy đầm cóc, máy đầm dùi, máy bơm bê tông, máy cắt bê tông,búa phá đá, máy bơm nước, máy bẻ đai, máy nghiền đá, máy tạo cát, máy uốn đai, máy cột dây đai, máy xoa nền, máy nén khí, máy phát điện, máy biến áp,máy hàn, máy cắt gạch
    - Cẩu tháp, vận thăng, trạm trộn bê tông, trạm trộn, xe cơ giới,xe xúc lật,xe xúc đào, xe đào, xe ủi, máy đào, máy ủi, xe lu rung, xe cần cẩu, xe bơm bê tông, cẩu trục,cổng trục, xe nâng, xe nâng tay …..

Với phương châm uy tín, chất lượng hy vọng sẽ mang lại những sản phẩm tốt nhất, giá cả phải chăng cho khách hàng.
    Ban Giám Đốc cùng toàn thể nhân viên Công ty Bất Động Sản – Cơ KhíRồng Việt (ROVICO)HYPERLINK "http://rovico.vn/"chân thành cảm ơn sự hợp tác của khách hàng kính chúc quý khách hàng ngày càng phát triển.

[​IMG][​IMG][​IMG]

Ban Giám Đốc cùng toàn thể nhân viên Công ty Bất Động Sản – Cơ KhíRồng Việt (ROVICO)chân thành cảm ơn sự hợp tác của khách hàng kính chúc quý khách hàng ngày càng phát triển.
    Công ty Bất Động Sản – Cơ Khí Rồng Việt ( ROVICO )
    Trụ Sở: Tòa Nhà MERCURY, 203 Nam Kỳ Khởi Nghĩa, P.7, Q.3, TPHCM
    Chi Nhánh 1:907 Trường Chinh, P.Tây Thạnh, Q .Tân Phú, Tp.HCM.
    Chi Nhánh 2: QL 1A Xã Thân Cửu Nghĩa, H Châu Thành, Tiền Giang
    Chi Nhánh 3:16 QL 1A Xã Mỹ Yên, Bến Lức, Long An
    CN Đà Nẵng:Tòa Nhà HAGL, 1 Nguyễn Văn Linh, Q Hải Châu, TP Đà Nẵng
    CN Hà Nội:Tòa Nhà Asia, Số 6 Phố Nhà Thờ, Q Hoàn Kiếm, Hà Nội
    Xưởng SX:109 QL 1A P .Thạnh Xuân , Q.12, Tp. HCM. (gần c.bến cát 1)
    ĐT: 08. 37164642 Fax : 08 37164642

DĐ: 0914.158.961( P.KD) / 0973.620.668 ( Ms Thu)
    Email: [email protected]

Website:WWW.ROVICO.VN

Từ khóa được tìm kiếm nhiều nhất trong năm:

11. totrongphuong

Chính xác kỹ năng mình 240 nè , sao ko nhắc lun . Nara

---------- Post added at 08:11 ---------- Previous post was at 08:05 ----------

bos trên Tu la thì ko ăn... Ngày nào onl mình cung log acc solo it cũng 3 con. các bạn đứng ở HDT chế đồ bảo sao có đồ ........

Chơi game để làm gì?

12. whismynz

whismynz Mr & Ms Pac-Man

-cx 166 đánh vào né 116: chiều hôm qua tôi đánh a hụt bao nhiu lần?? kể cả buổi tối PK ở tu la, đánh hụt bao nhiu lần??? chỉ thấy đánh trúng là nói ảo, còn đánh hụt thì im re, HQ thiên tru 80% là trong trạng thái invi, nếu hụt thì ai nhìn thấy??? còn trúng thì bị nói ảo. biết nói là né 116, vậy né 116 ko thể đánh trúng ak???
    -TLC hồi 5s: cái này tôi chứng kiến ở lưu ba lúc câu cá, thật ra ai từng chơi QVT lâu đều biết TLC chỉ lên được dame và kết thúc skill khi cast skill đủ 1s, điều kiện cần là đối phương phải đứng đủ 1s trong phạm vi 4m. khi 1 qvt TLC 1 nhân vật đang chạy, trong khoảng 0.5s đầu hiệu ứng skill sẽ xuất hiện, nhưng 0.5 sau nhân vật kia thoát khỏi tầm công kích (4m) thì skill tự động bị ngắt. sau đó qvt lại bắt kịp đối phương và tụ ---> "ối TLC hồi 5s".(Hiện tượng này ko phải chỉ có ở bản Tiền Truyện, từ ver 1 của TT đã có, và rất nhìu skill # của các class cũng bị ảnh hưởng như vậy.)
    -trả lời cho bạn Pi: "tất cả các sv # 8Q ko bao giờ choáng được người, chỉ mỗi sv này có" ai chơi 9L lâu nghe câu này cũng hiểu rùi he. có ai lại điên đánh 8Q1 mà đòi choáng người # ko? -"sao nó choáng liên tục ghê vậy?"-"nó đánh 8Q2 đó"-"ờ test thử""ak thì ra 8Q choáng được" <--- 1 đoạn thoại nhỏ của những người chưa đủ hiểu biết mà thích phán người khác, nói thẳng ra là đã ngu mà còn hay nói bừa
    -1 acc Thiên Hoa(hoặc bất cứ acc nào khác) nếu dùng set ly, nhẫn trúng 5 sao, cx lên 18x là chuyện wa' bình thường. thử hỏi có ai THAN mà sài nhẫn kháng, áo HA ko? (chắc thiên hoa của TL đều làm như thế nên nghĩ ai cũng vậy) chưa kể pet la hầu có skill hóa công, đánh vào nhân vật là trúng 100%, kể cả có buff bao nhiêu đi nữa.(có khi còn nhiều người chưa bik cái này)

---------- Post added at 10:15 ---------- Previous post was at 10:08 ----------

kết lại 1 câu: có rs sv bao nhiêu lần cũng vậy thui, kể cả chuyển cho GM FTS dev thì cũng như thế, trừ khi xóa bỏ các class chúng tôi đang chơi, QVT, 9L, Thiên Hoa
    chúng tôi nghiên cứu tất cả các thứ để cách cầm acc của mình tốt hơn, trong khi các người ko biết thứ j`, thì bảo là ảo, là hack, là tool
    skill tạo hóa bản tiền truyện thì lấy của vtc chép qua, đến nhửng skill khá phổ biến như cuồng thần tăng 10% máu cũng ko biết, 1 skill tạo hóa phật có 60% giải trừ cho 3 skill kia cũng ko biết. cái gì các người làm ko được mà người khác làm được thì các người ý kiến này nọ. mệt

13. totrongphuong

-TLC hồi 5s: cái này tôi chứng kiến ở lưu ba lúc câu cá, thật ra ai từng chơi QVT lâu đều biết TLC chỉ lên được dame và kết thúc skill khi cast skill đủ 1s, điều kiện cần là đối phương phải đứng đủ 1s trong phạm vi 4m. khi 1 qvt TLC 1 nhân vật đang chạy, trong khoảng 0.5s đầu hiệu ứng skill sẽ xuất hiện, nhưng 0.5 sau nhân vật kia thoát khỏi tầm công kích (4m) thì skill tự động bị ngắt. sau đó qvt lại bắt kịp đối phương và tụ ---> "ối TLC hồi 5s".(Hiện tượng này ko phải chỉ có ở bản Tiền Truyện, từ ver 1 của TT đã có, và rất nhìu skill # của các class cũng bị ảnh hưởng như vậy.)

Cái này chắc bạn ấy ko hiu~ đâu nói rõ đi.
    skill TVL 22m thì phải các bạn chạy khỏi 22m thì skill đó ko bắn ra đc... va tất nhiên ko delay .

14. whismynz

whismynz Mr & Ms Pac-Man

thì TLC cũng tương tự z. đó
    những phái cận chiến như qvt, hhp là thường hay gặp nhất, buff KL, nhấn vào GN2, nhưng vừa nhấn vào thì đối phương chạy đi thì hiệu ứng skill vẫn nhìn thấy nhưng ko có dame, skill chưa được thi triển

15. ku_shok_iuem

ku_shok_iuem Youtube Master Race

=]]]] Nói tóm lại là ếch ngồi đáy giếng, ko biết mà to còi thích thể hiện. Cứ ngồi ở thành rồi lên tiếng bảo k công bằng này nọ :)) Nực cười

16. ☆Lupin™

☆Lupin™ Youtube Master Race

Nói tóm lại một câu là bị hành quá không chịu được nên mới sinh chuyện. Vẫn như cũ. Hành được người ta thì bảo người ta gà này gà nọ. Đến lúc bị hành thì bảo hack. Cái tôi quá lớn :|. Cho dù có rs trăm lần vẫn thế. Vì chả có thằng nào hack họt zì ở đây cả.

---------- Post added at 12:04 ---------- Previous post was at 12:01 ----------

À tao nghĩ thằng kia bảo acc Jake crit 300k ko chết chắc nó bị hành zữ quá nên hoa mắt =)). Đi khám mắt xem sao nhé

---------- Post added at 12:08 ---------- Previous post was at 12:04 ----------

Tao bảo với tụi mày rồi. Pk thì nhả nhả đi. Thấy người ta không dám war là hiểu rồi. Đừng ép người quá. Pk dù k chết thì cũng đừng bơm máu. Để người ta giết. Nếu người ta chê mình gà là sv ổn. Còn bảo mình hack là mệt rồi =))

17. whismynz

whismynz Mr & Ms Pac-Man

nếu nhớ ko lầm thì bóng tầng 5 có HP=2.5 chủ
    giả sử máu Jake bt 140k, x2.5 xem nó lên bao nhiu??
    có thể show hình cho xem cao 300k+ đó ko?
    đừng show cái dòng "bạn đã gây ra 300k sát thương cho Jake" ( đại loại vậy) nhé, chủ tên Jake thì cái bóng ko có tên Joke hay Jike được đâu

18. motnguoiden

motnguoiden Youtube Master Race

ơ thế đánh bóng tưởng invi dame chứ đánh bóng cũng hiện dame à chơi hoài quang 1 năm rùi giờ mới biết mọi khi tắt hệt hiệu ứng chắc ko thây :9cool_too_sad:

19. Berua

Berua Legend of Zelda

uh 140k , bạn gọi bóng ra xem được bao nhiêu máu :).
    [​IMG] .
    Vậy theo bạn thi HQ boom như thế nào :)
    bạn hỏi thử gm myths để biết thêm chi tiết :))

Chỉnh sửa cuối: 18/9/12
  20. candersmith

candersmith Youtube Master Race

vừa mua cái pb 100k tối qua hôm nay vào rs chán vãi đặc sản @@