Trùng lâu giới chỉ đầu tiên thuộc về đại gia!!!

Thảo luận trong 'Thiên Long Bát Bộ' bắt đầu bởi 7101981, 3/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. 7101981

7101981 Youtube Master Race

thông tin mật bạn ah chính xác 100% nhưng không cấp nguồn cho bạn dc :(,những cái này FPT không điều chỉnh dc .tất cả đều phụ thuộc vào sắp xếp của SOHU :((

2. Đệ nhất Nhân

Đệ nhất Nhân Mr & Ms Pac-Man

Nói vậy hóa ra số lượng là hữu hạn hả, tức là khi tất cả các server có đủ 60 cái thì mở Đông Chi Miện cũng không ra lệnh bài Thượng Hạ nữa hả bạn.
    Sao bọn nó chơi kiểu gì kỳ cục vậy, nên để vô hạn, chỉ có xác suất mở ra thấp thôi chứ. Phải để cho người mở ĐCM có một xác suất ra lênh bài Thượng Hạ chứ, vì số lượng lênh bài Đ,T,N,B đã là hữu hạn rồi (do đã ngừng bán Hạ Chi Vận và Thu Chi Ca). Không lẽ mang vứt mấy lệnh bài cũ đi sao, toàn là mua bằng knb cả đấy, đâu có phải đi đào khoáng hái dược mà có được đâu. Phi lý thật :-w

3. 7101981

nói là 60 nhưng chắc chắn số lượng mở ra sẽ không có nổi đến con số đó đâu. ngay cả con boss suong anh tỉ lệ rớt trung lau là 1/1.000.000.000 đó bạn . bên trung quốc mấy trăm server mà cả năm mới san dc có gần 20 cái. sau event đong chi mien thi chắc quăng d,t,n,b di dc rồi =(( .bạn cũng nên thực tế bạn nap knb càng nhiều thì chỉ càng lợi cho FPT mà thôi,họ đâu có quan tâm bạn đượcj hay mất j đâu :((

4. L'amoure

L'amoure Youtube Master Race

có thì tốt ,không có thì chẳng sao cả. Những người có điều kiện, tiền bạc dư giã thì họ nạp thẻ để phục vụ nhu cầu giải trí của họ mà.

5. ĐV25

ĐV25 TLong Đệ Tam Thiện Nhân

Thông tin mật là mật từ đâu? Nếu là từ phía nhà phát hành ra thì chắc thằng này sẽ bị đuổi việc (cái tội tin mật mà đi cung cấp cho bạn;)) )

Bên TQ hiện giờ có trên 400 sever và số lượng nhẫn rớt cũng ko như bạn nói. Bạn có biết sự khác nhau giữa nhẫn event và nhẫn, phù có đc từ boss Sương Ảnh không? Nhắc lại đánh boss Sương Ảnh ko phải rớt nguyên cái nhẫn hay phù mà chỉ rớt Trùng Lâu Chi Lệ và Trùng Lâu Chi Mang. Bạn có biết chổ để đổi 2 cái đó ở đâu ko?

Và bạn có biết là bên TQ nó có bao nhiêu cái event cho vụ này không? Trong đó có 1 event lớn đổi đc cả nhẫn, phù nhưng là cố định bạn đã từng nghe qua chưa?

Tất cả chỉ là random. Hên thì 1 cái nhấp là đã có, xui thì cả chục chai cũng ko thấy mặt mủi đâu. Thấy khui cái này còn hơn giãm giá ngọc, hồi qua mở 20k knb mà đã hợp thành 15v ngọc 4 chưa kể 6 cái thượng và 2 cái tuyết khiêu, rác thì khỏi nói, chật cả thương hội. Nói chung cũng chỉ là hình thức nhà phát hành muốn mình phải bỏ knb ra mua những cái mà mình đôi khi cũng chả cần trong shop knb (giờ có 2 viên trí lực 4 biết làm gì đây chời :(( )

6. 7101981

tất nhiên từ sohu =)) đâu cần căng thẳng thế,mình chỉ post những thông tin có được và chính xác thôi =))=))=))=))
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    ah,con vu 20k ma dc 15 v4 thì bái phục , chứng tỏ wa hên mới có dc ngoc trùng nhau ,con ca TK va 6 cai thượng ;)) bác đầu tư thêm 30k knb co khi lai dc cai ha ay nhi :-w

7. ĐV25

Nếu từ sohu thì xin dẫn link, mình dịch ra xem thử là biết liền.

Nếu từ nhà phát hành thì chẵng lẽ bạn can thiệp đc vào database nên biết dc -> nếu vậy thì mình thua???

Có 2 cái bạn chưa phân tích rõ đc sự khác nhau giữa bên mình và bên sohu nên mình có thể dự đoán bạn ko phải là người chơi bên server TQ. Tin có thể là nghe từ ai đó tại VN thôi:)

Cho hỏi cái tin mật này có phải đc phát tán từ LST;))

Diễn đàn đúng là nơi để chém gió cho vui, nhưng box TLBB bên gamevn thì nhân tài ko thiếu, nên cân nhắc những gì mình viết thế thôi:)

Còn vụ mở đc cái hạ, tất cả chỉ là random mà thôi. Khó mà nói trc đc điều gì. Giờ mà muốn đc chử hạ chắc cú chắc chỉ có cách thắp nhang ngược mà thôi b-)

8. 7101981

=))=))=)) bạn mới là người cần cân nhắc , nói không suy nghĩ. không biết ai chém ai nhỉ ;));));)) tui ở LBVB đây :)):)):)) chả bao giờ mò vào bên TQ làm j :-w hài vãi,khoe biết tiếng TQ ah e :)):)):)) nói 1 hồi không khéo mình bị đuổi việc té thôi =))

Mod xóa dùm cái topic này nhé.không mất công có người ức chế =))

9. ĐV25

Mình cân nhắc gì, và nói không suy nghĩ gì hả bạn?

Mình cũng chả ức chế gì cả? Tự nhiên thấy có người nói biết tin mật, khẵng định chính xác 100% nhảy vào thì thắc mắc hỏi thế thôi?

Còn bạn nói quanh co 1 hồi cũng chả đưa ra được gì rồi cuối cùng lại làm trò mèo...:|

Nếu là tin mật chính xác 100% từ sohu thì bạn phải tự tin chứ (chắc bạn có quen biết với ban quản trị bên sohu nên người ta tiết lộ cho bạn chăng? )

10. Nikolainhaidep

Nikolainhaidep Mr & Ms Pac-Man

ông này chém gió đệ nhất thần công chăng???:|

11. nguoimanhmay

nguoimanhmay Youtube Master Race

12. Thach.Sanh

Thach.Sanh Youtube Master Race

mình mở 5tr rùi mới dc 2 cái thượng :(

13. 7101981

ai cho mình chém cứ cho là như vậy. Time sẽ trả lời ai chém ai=))

14. ĐV25

Nếu bạn ko ghi đó là thông tin mật và chính xác 100% thì sẽ nhiều người tin bạn hơn:)

Bạn nói tin tức bạn có từ sohu, nhưng bạn lại nói ko biết tiếng TQ -> bạn thuộc ban tổng giám đốc FPT chăng;))

15. 7101981

là ai khong quan trong,tin hay khong tin là quyền của mỗi người

16. ĐV25

Nếu vậy thì ngay từ đầu nói thế đi có phải tốt ko:)

Nói là tin mật từ sohu chính xác 100% chi cho nổi sóng giang hồ:-" Nói thế người ta tưởng bạn là VIP thì khổ:)

17. minhquan01

minhquan01 T.E.T.Я.I.S

Đúng là có tiền thì muốn gì được nấy :(

18. (JOYMAX)

(JOYMAX)

Ôi Trùng Lâu giớ bao nhiêu người mơ ước

19. KraPri

KraPri Youtube Master Race

Hay ko bằng hên mà, tất cả đều có thể mở dc nhẫn nếu như biết kiên nhẫn tìm kiếm lệnh bài :))
    Tuy nhiên mình cũng công nhận rằng 2 cái lệnh bài cuối cùng mở rất khó và tỷ lệ mở dc LB Hạ là quá thấp (tỷ lệ cao với đại gia :-s). Giờ mình mở 5k mới dc 1 cái Thượng, mở 20k tiếp đa số là rác + ngọc và chưa có dc cái Hạ nào :(. Đợi đến khi mình có nhẫn khéo FPT dẹp luôn cái Đông chi miện =))=))
    Mà cái nhẫn ko bị ảnh hưởng bởi chức năng cố định vật phẩm tức là dù ép ngọc cố định vào thì nhẫn vẫn ko bị cố định à bạn nào giải thích giùm mình :-??

20. (JOYMAX)

(JOYMAX)

Ah vấn đề này mình đã hỏi chính chủ nhân của cái nhẫn Trùng Lâu đầu tiên này thì người ta bảo là " vật phẩm không được khảm bất kì loại ngọc nào đã được cố định " vì thế =)) họ lại phải mất 9 triệu để khảm cho trang bị của mình =))

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.