Trùng lâu giới chỉ đầu tiên thuộc về đại gia!!!

Thảo luận trong 'Thiên Long Bát Bộ' bắt đầu bởi 7101981, 3/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. R0lex

R0lex Mr & Ms Pac-Man

^ GM MU bán đồ có liên wan gì đến GM TLBB vậy bạn :| , hay cã 2 đều là game cũa FPT nên GM MU bán đồ thì suy ra GM TLBB cũng bán dc :-/

2. ĐV25

ĐV25 TLong Đệ Tam Thiện Nhân

@MrPine1208 : Chuyện cách đây 2 năm cũng đem ra nói:| . Thằng đó giờ chắc cũng bị đuổi rồi, mà chắc cũng ko ai dám tiếp nhận nó:-"

Mà đang nói của Thiên Long thì mới nói mà, tự nhiên đem cái dẫn chứng gì vớ vẫn vậy.

Kể 1 câu chuyện vui thế này:

Người A: Báo cáo anh công an, thằng B nó ăn cắp táo.

Công an sau 1 hồi điều tra xác định rõ ràng là trái táo đó thằng B mua bằng tiền của nó, gọi anh A lên hỏi.

Công an: Sau chú nói thằng B ăn cắp táo, làm anh mày điều tra mệt nghĩ nhưng sự thật ko đúng vậy? Giờ chú muốn sao ...:-w

Người A: Dạ tại cách đây 2 năm em thấy nó có chôm mấy trái nho, rồi em nghe người ta kháo nhau nó cũng chôm táo nên em lên đây báo cáo với anh chứ em có tội gì đâu:-"

Công an: Đá đít chú bây giờ, cái gì có bằng chứng xác thực rồi mới nói chứ. Ko phải vì 2 năm trc thấy người ta chôm nho (mà chắc gì đúng như thế)tự nhiên giờ thấy nó ăn táo lại nghĩ nó chôm chỉa. Thế là ko đc nghe chưa, cái gì ra cái đó. Lần này anh thấy chú còn non nên tha cho chứ sau mà 1 lần nữa là khép vào tội vu khống là vào tù đấy nhá.

----------------

Rãnh kể chuyện cho anh em nghe chơi chứ cũng có ý gì;))

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.