Trung tâm trả lời những câu hỏi dzề Fallout !

Thảo luận trong 'Fallout' bắt đầu bởi ShadowOnTheNet, 24/9/02.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tieuthienvu

tieuthienvu Donkey Kong

hình như tui chỉ bị có mỗi cái là không thấy được chiếc hammer còn két sắt hay cửa thì cũng bình thường thôi,vậy xp-virus qua được chỗ đó chưa vậy

2. 1351988

1351988 Mr & Ms Pac-Man

cho toi hoi nhiem vu cua new reno:tim ra cai chet cua con trai nha Wright
    toi chi lam duoc 500 exp
    toi nghe co nguoi lam duoc 2000exp

3. xp_virus

xp_virus

ừ ! người hại chết thằng đó có tới 4 thằng ! mình đi cảnh cáo từng thằng ! mỗi thằng 500 exp ! rồi thằng wirght nó thưởng cho cây combat shotgun nửa !

4. tieuthienvu

tieuthienvu Donkey Kong

Bác xp-virus sao tui hỏi bác mà bác không trả lời vậy

5. Ashley

Ashley Dragon Quest

Nhắc nhở tieuthienvu về phong cách post bài lẫn cái chữ ký của ông nhé! Ông có 24 giờ để thay cái chữ ký đó đi, vì nó qua to. Ông không làm thì tôi sẽ làm hộ đó

6. God from the machine

God from the machine T.E.T.Я.I.S

Ủa, em nhớ là chỉ có cha Renesco với lão Marino là dính líu thôi mà, hai thằng da đen kia vô can, chỉ là hỏi nó cho rõ thôi.

7. xp_virus

xp_virus

to tieuthienvu : chỗ đó tui wa rùi ! xin lỗi vi wên mấy trả lời của ông ? mà ông thử mua disk khác cài lại đi ! có thể wa được khúc đó không chừng !

8. Leonheat23

Leonheat23 Mr & Ms Pac-Man

Đâu cần phải mua disk khác đó là do lổi của card3D thôi chỉ cần down cái driver mới là OK thôi nè có ai biết địa chỉ IP nào chơi fallout static trên mạng không vậy tui chỉ biết sài cái IP của gamespy nhưng ít người chơi wá có ai biết chỉ tui với

9. xp_virus

xp_virus

lỗi card3D á ? xài driver khác hả ? nhưn lỡ card đó chỉ có 1 driver thui thì tính sao ? còn vụ online fallout thì tui chưa nghe bao giờ nhưng nếu bác muốn down cái chương trình khác cũng được nhưng khó xài còn gamespy thì thông dụng và dễ xài ! nếu có thắc mắc thì wa 209 hậu giang tìm cha nội taki meakawa hỏi á ! chỗ đó chơi gamé online ADSL 4K/h ! ổng trùm vụ đó lun đó !

10. cecilpaladin

cecilpaladin Legend of Zelda

hả , 4H\H ??? tui có hoa mắt ko nè trời , với tốc độ đó thì chơi xếp gạch qua mạng còn chậm hơn tui hát xong 1 bài và ăn xong tô mì nữa
    đùa thui , chắc you lấm rồi , còn vụ chơi oline thì tui chưa nghe bao giờ , với lại trò này xưa rùi ai mà chơi oline nữa chứ.

11. Ashley

Ashley Dragon Quest

Hic, cho ăn đấm bây giờ. 4k/h là giá tiền mà:)). CÒn vụ chơi online thì tại ông chưa chơi bao giờ thôi chứ bây giờ những dịch vụ như vậy mọc ra như nấm. Thỉnh thoảng cũng chơi Prince of Quin online mà, lạ gi nữa.
    Mà quái, theo tôi nhớ là Fallout làm gì có chế độ Multiplayer mà đòi chơi Online hả :confused:

12. cecilpaladin

há há , không ngờ tui dăng ca'i bẫy vờ ngông vậy mà cũng có Ashley dính hí hí , tui vờ không biết xem có ai cãi không đó mà , vậy chứng tỏ mod cũng hoạt động tích cực lắm chứ chằng chơi , vỗ tay cho Ashley nèo ..
    Chỗ tui cách nơi có ADSL có 2 cây số à mà tui đi bằng xe đạp chắc đạp tới đó tui tháo khớp luôn quá nên tui chỉ mới xài thử ADSL ké nhà thằng bạn thui nên chưa chơi oline bao giờ ngoại trừ CS và red alert

13. Leonheat23

Leonheat23 Mr & Ms Pac-Man

ADSL? cần gì phải có thứ đó mới chơi game online được một modem 56k v9.2 thì củng đũ để chơi online thoải mái rồi chủ yếu là chơi ở nhà thì chỉ có ĐIÊN nặng mới dám chơi buổi sáng thôi.
    To Ashley: Fallout static chơi munti được chứ sau không đơn giản là cần một IP server thôi

14. Ashley

Ashley Dragon Quest

Hic, 2km mà cũng kêu là xa hả? Vái luôn.

À, còn cái này Ashley phải cảnh báo với anh em nhé! Đó là dạo này có lắm anh Hacker vào hỏi thăm Forum nhà mình lắm đoá. Thằng ôn patten, đàn em của Ashley bị mấy anh ý mượn nick sau đó đi chửi bậy linh tinh, cuối cùng bị phong thần roài. Hic, ngay cả Ashley cũng bị mấy anh ý mượn nick. Suốt cả ngày hôm qua không thể nào mà vào được. Sáng nay thì lão BM đã fix cho mình rồi. Đề nghị các anh em cẩn thận nhé!

15. cecilpaladin

chà , nguy hiểm dữ hé , nhưng sao lại bị hack pas được nhỉ , hay là lây qua tin nhắn ? thui cứ đề phòng , change pass 2 ngày 1 lần cho chắc ăn
    mà hình như là nick ai đẹp thì mấy ảnh "xin" pass hay sao ta ?

16. Donaldduck213

Donaldduck213 Legend of Zelda

Cái chuyện này thì cẩn thận cũng như không, nếu đã bị hack thì dù có làm gì thì vẫn bị dính thui, server của gamevn bị thì làm sao mà mấy bác thoát nổi

Còn chuyện của bác ashley thì chắc là do lý do gì thui, chắc không phải bị hack đâu

Tui mà hack được cái nick của bác thì cái box này không còn nguyên vẹn thế này đâu...^_^

Thui mặc kệ mấy cái vụ này, mấy cái vụ bảo mật này thì mấy admin phải làm chứ mem hay mod thì biết quái gì!!!!!!!

17. Ashley

Ashley Dragon Quest

Hic, thế theo bác là lý do gì. Tôi vẫn save pass ở nhà mà. Thường thì mỗi lần vào Gamevn đều tự động đăng nhập mà. Thế mà hôm nọ tự nhiên nó dở chứng đòi pass, mà mình nhớ là vừa mới đổi pass tuần trước, đã đủ 25 ngày qué đâu. Dùng chế độ quên mật khẩu để nó gửi pass vào e-mail thì nó thông báo là "bạn mới thay đổi e-mail, e-mail cũ không còn hiệu lực" Đành phải PM cho lão BM đoá.

@cecil: Hic, chắc không phải tin nhắn đâu, bạn Khánh Chi đâu có đủ khả năng đâu. Mà mấy bạn khác tôi send cho thì đều được điều tra lý lịch rõ ràng rồi mà :x :x

:)) :))

18. Donaldduck213

Donaldduck213 Legend of Zelda

hehhehhehhêh
    chắc bác lại để lộ pass cho tên nào bít chứ gì

Nếu không thì chẳng có biểu hiện gì là bác bị hack mất pass nhỉ, theo như bác nói thì cũng chẳng có bài post nào không phải của bác.........

hihi
    Nếu như lời bác cecil nói thì có vẻ như pass của tui bị mất trước nhỉ, hình ava đẹp quá mà......

19. xp_virus

xp_virus

nè mấy bác có biết đây là trung tâm fallout không ? tự nhiên bàn cái hacker ; pass gì đó ở đây ? bac ashley cầm đầu nì !

20. Ashley

Ashley Dragon Quest

Hic, lâu lâu không có gì làm thì tán gẫu chút thôi mà. Vào năm học, anh em thỉnh thoảng post bài cùng nhau là vui rồi :p

À, có thông báo mới nhé!

Tuần sau Ashley bận thi giữa kỳ tất cả các môn học ở trường, không thể online được nữa. Tôi đã làm đơn xin nghỉ phép một tuần rồi. Từ hôm nay cho đến thứ bảy tuần sau tôi sẽ không xuất hiện nữa. Anh em trong box tự quản vậy nhé! Có vấn đề gì thì nhờ 2 bác cecil và Donad giải quyết giúp. Tôi sẽ xa rời cái Desktop trong đúng một tuần và sẽ quay lại vào thứ bảy tuần sau.

Đáng ra phải lập một cái Announcement nhưng mà máy tôi không gõ tiếng Việt trong đó được nên đành chịu vậy. Anh em chú ý nhé!

Mong anh em giữ gìn sức khoẻ nhé! /:)

P/S: Cecil nhắn giùm với Khánh Chi lý do tôi té nhé! Nhớ bảo bạn ý là tôi sẽ nhớ bạn ấy nhiều đấy :x À, hình như bạn ấy đang giận tôi, nhờ ông giải quyết giùm nhé :))

À, bác xp_virus nói đúng đấy. Sau bài này của tôi thì các bác cũng không nên chat lạc chủ đề trong topic này nữa.

Tạm biệt anh em, Ashley sẽ trở về sau một tuần nữa

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.