Trung tâm trả lời những câu hỏi dzề Fallout !

Thảo luận trong 'Fallout' bắt đầu bởi ShadowOnTheNet, 24/9/02.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Zidane Tribal

Zidane Tribal Donkey Kong

hi mọi người . cho mình hỏi 1 tí nha ^^
    ah , patch mới nhất của Fallout Tactics: Brotherhood of Steel là v1.27 phải ko ? um , mình kiếm cái bản path này hoài mà ko ra ( thật ra thì kiếm được nhiều nguồn để down lắm , nhưng link nào cũng die hết rồi ) .
    vậy có ai có file patch đó thì send cho mình với nha , cũng với cái file no cd của nó luôn hah ! thanks trước ^^

2. xTUniversex

xTUniversex Legend of Zelda

Ở ngoài mục Download Fallout 1&2 có chỗ down bản Path này đó, ra đó kiếm đi, Link ko Die. Bản path này bê một số súng của Fallout 2 vào còn gì mới thì tui chưa biết vì cũng chưa chơi ^^.

3. diabllo_squall

diabllo_squall Mr & Ms Pac-Man

-Gởi Imcom cái bản sửu đó thì tui down chỗ pa đưa tui chứ đâu !!! mà có load ra được á !!!! ??? có cái lạ là để ở đâu nó cũng báo là cannot load : data\savegame\slot01\save.dat ??? <------ thế này là thế nào ??? ko có cánh nào sao Imcom
    -Cái bản 7.7 nó cất File Save ở đâu mà tìm hòi ko thấy ?
    -UK ở đâu vậy Uzibakitank ủh

4. the_unknown_89

the_unknown_89 C O N T R A

UK=United Kingdom=England :| .......................

5. Incomplete

Incomplete Donkey Kong

Ùa ùa UK =U dơ bê kiss tan cũng được =)) Bác Squall giải thích buồn cười quá.Nếu bản bt thì tui load ngon lành mà ,1.05 lận.Nhưng các Bác ko sửa được bản 7.7 đâu,dù là có save game của bản đó thật,ngay trong folder của cái bản patch đó nhưng load ra ko được đâu.Tui dùng character editor thử cũng pó tay.

6. Zidane Tribal

Zidane Tribal Donkey Kong

7. John McClane

John McClane Mr & Ms Pac-Man

mọi người cho hỏi, có cách nào chơi fallout ở window mode ko

8. diabllo_squall

Mọi người ơi File Save của tui nè [​IMG] ha ha ha lol
    - tui biết cánh lây cây ZIP GUN ko cần cái Edit Inventory đó rùi ke ke ke !!!!
    ai ko biết hỏi nghe nhưng phải trả giái khá đắc đó !!!!!
    -cái patch 1.05 vui nghê :D potay !
    -bác Imcom bảo cái Edit Inventory đó bác sửu cả cái patch 1.05 hả sao tui mở hoài ko thấy !!!!
    -bác Imcom vô coi cái này đi http://images.google.com.vn/imgres?...out2&start=20&ndsp=20&svnum=10&hl=vi&lr=&sa=N

9. hvt0025

hvt0025 Dragon Quest

tui thấy path 1.27 of FOT install vào cũng ko khác zi` mấy ..nó chĩ sữa Bug game chứ ko thêm bonus nào hết ..,,----> bãn gốc có nhiều bug chơi còn dzui hơn đóa

10. Incomplete

Incomplete Donkey Kong

Bug thì cũng vậy thôi, sửa lại vui ghê,dạo này cũng đang chơi lại FT, vào cái tăng Barter với Gambling lên 140, +thêm 1 con steal nữa. Đến Gamma mà đã 400000$ rồi 8-}. Nhưng khổ cái Reputation là Betrayer <--ăn trộm nhiều quá.

Khẩu Zip gun hả. Bác kiểm khẩu Water Gun cho rồi :)) .
    Chả biết bác Squall và mọi người mở ra sao, mình dùng bản 1.05 mở 1 phát ra liền hix. Cái Fallout: Brotherhood of steel ngó qua hình ảnh rồi, ko interest ,nhưng mà có gì về VN cũng thử kiếm chơi.(3 ngày nữa thôi hô hô)

11. xTUniversex

xTUniversex Legend of Zelda

3 Ngày nữa về VN hả, về đâu vậy có qua ĐN ko ^^. Ở UK ko có bản Fallout đó sao ??? Lạ nhỉ :-/ . Chơi gần giống như là game hành động vậy nhưng vẫn có nét Fallout (Hơi thất vọng ^^)<--- PS2.

12. diabllo_squall

ác ác có về thì vô ĐN chơi đi !!!! -----> đi học xa thế mà về lại ko cho đi đâu thì tiết nhỉ !!
    - Pa nói cái EditInv đó pa mở vô tư hả sao tui mở hoài ko được à hix chiệu lun rùi đó
    - ở Fallout 2 làm gì có cái WaterGun nào xạo !

13. kunio-X

kunio-X Mr & Ms Pac-Man

^_^ fallout thì cày 2 lần rồi ,chơi lại mới thấy mình bỏ wa nhiều chỗ quá,chắc là chỉ còn 1 quest là đường lên phía đằng sau của thành phố của mấy tên khổng lồ ( gần chỗ cảnh sát trưởng ) có mấy hòm bằng sắt ...ko tìm được cách nào lấy(bùn thiệt-hi vọng đó là lỗi trò chơi :D.

14. Incomplete

Incomplete Donkey Kong

chữ kí của bác Squall ko thay đi có ngày gameover chứ chẳng chơi đâu. Ặc,sắp phá kỉ lục đó,tui ngồi đợi 30s mà thấy trang vẫn chưa load xong.Check chữ kí của bác thì hóa ra mỗi ảnh 2...thôi :D
    Chắc là có nhưng mà tôi ko biết thôi, với lại công nghiệp Game ở đây ko mạnh như ở Mỹ hoặc Nhật.
    Tiêc gì keke, ko có Water gun mới đố bác chứ, keke, có 2 cái tai 2 ngón chân, mọi người cố gắng lấy nhé hehe
    Cái bác kunio nói là Broken Hill fai ko , phía sau nhà Marcus làm gì có cái gì như bác tả đâu

15. kunio-X

kunio-X Mr & Ms Pac-Man

ờ Broken Hill ,có mà ,đằng sau căn nhà của con nhỏ bán đồ đó có cái hộp mà,lúc đó tớ nghĩ là về sau vô navaro lấy cái máy bay bay vô hoặc là kiếm trái bom khủng hoảng để phá vách vô :D

16. diabllo_squall

Ông Incomplete mở được cái Edit Inventory bản path 1.05 thì làm giùm tui một File Save có đầy đủ Specical Weapon và tất cả nguyên liệu để làm con NPC mạnh nhất đê. Rồi up File lên cho tui down về, thx trước :D.

17. 123_go

123_go Mr & Ms Pac-Man

mình lần đầu tiên chơi fallout nên mong các bạn chỉ giúp
    mình đang choi fallout : tatic mình muốn chôm đồ mấy tên lính và eder trong khu adpha thì phải làm sao vậy

18. captain_steiner

captain_steiner Donkey Kong

ráng chơi cho đến khi nào có được con nhỏ Ghoul có Tag skill Stealing, nâng skill lên chừng 120% ==> 150% là tha hồ steal, lúc steal nên bò xuống, bấm phím số 3 chĩa vào người thằng cần steal ( đứng kế nó ) nhấp chuột phải vào món mún steal và nhớ save lại

19. Supermutant

Supermutant Youtube Master Race

Các bác cho hỏi con này chơi trên PC có thể dùng emulation nào dễ chịu nhất. Tôi chưa thử chơi game PS2 trên PC, nghe nói emulation chạy ko ổn định, ko bằng emulation của PS. Nghe trò này thấy khoái quá. Đã chơi 3 bản 1, 2, Tactics, phải chơi nốt bản cho PS2 mới đúng kiểu.

Ngoài a, bác nào có bản mod mà có thằng trùm Frank dưới trướng mình, post giúp tôi với. Lục mấy website về mod đều chưa thấy có. Tks.

Riêng fallout tactics, đã bác nào điều khiển 1 lúc 3 thằng trùm cuối to vật vã chưa ? Bernaky gì đó. Nó ko vác súng, nhưng 1 tay bắn đạn .50cal như browning (bắn được single & burst mới khoái), tay kia bắn tên lửa, cực đã. Tôi chẳng thèm mướn thêm chú nào cả. Có thể nhân bản lên 6 thằng luôn, thằng chính mặc giáp đỏ, mấy chú kia giáp trắng, có lên level & perk luôn.

20. diabllo_squall

~_~ !!!! tui ko dùng mấy cái emulation nào đó tui khoái chơi PS2 trên PS2 hơn !!! nó mơi đúng chứ , hay bác tính chơi emulation để hack !!! -_-! thui hack làm gì chơi đoàng haong vui hơn nhỉ mà cái PS2 này dể ẹt !!! đâu có gì khó ! tăng đúng skill mặt đủ đồ và có tinh thần đồng đôi cao là OK !!! vì có 2 PLay mà ( tui có thấy 2 đứa nhoc chơi vui lấm tăng skill lung tung , mua đò tầm bậy , tiền thì thằng này lụm hết ko chia cho tên kia ha ha ha cuối cùng tên yếu thì chết còn tên mạnh thi ko chống cựu nỗi GameOver !!! )
    - Cái vụ patch có tên Frank làm đệ mình thì chiệu hĩ tui cũng cần chứ huốn chi bác :|
    - Cái Seri Tactis bác làm sao hay thế bay tui đi !!!!! plzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
    -à mà nay bác có Edit Iven ko bác có mở được nó ko !! nếu đượ bác giúp tui làm 1 file Save có tất các Special Weapon tất cả ko thiếu thứ gì cả , rui tất cả các món để làm ra con NPC mạnh nhất trò chơi được ko mà nbhows là tui chơi bản patch 1.05 nếu được pót lên đây tui cảm ơn nhiều !!!!!!!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.