[Trường Bản] Xích-Quỷ/XíchQuỷ vs. Dương*Châu

Thảo luận trong 'Linh Vương' bắt đầu bởi atkd1890, 23/5/09.

1. Tidus_Lee

Tidus_Lee Mega Man

hình như bác này thik đào mồ nhỉ :|

topic cũng khá lâu rùi mà :|

2. vercerti

vercerti T.E.T.Я.I.S

của đau con xót mà :(
    25 thành về đồ đá hết thì ai chả đau. giờ xây lại đến bao giờ =((
    công nhận ông nào đập nát đến từng đó thì dã man thật. Bác qua Tà Cốc đi, mảnh đất thiên đường the sims. Số người đánh đêm đếm đến đầu ngón chân luôn :|

3. prohero

prohero Mr & Ms Pac-Man

lúc đầu tưởng bác atgn nhưng hình như ko phải :|
    nghĩ mãi chẳng ra bác nào bị cho 25 thành về đồ đá cả (sadwinter làm gì nhiều thành đến thế )
    đây l;à game chiến tranh, tương tác ng chơi với nhau , ko kiếm chỗ ngang tầm để bem nhau thì ngồi xây dựng ko à ?? chán òm
    bác ko thích chiến tranh thì.. em thích , em đến ,bác lên thảm bác lên tây vực thì em bó cẳng , chứ bác than vãn thì ... ai nghe :| , bác biết rồi đấy ; hồi Bá vương, em tấn công, nhưng thua>>> nhà của tan nát, LM tan tác
    giờ ở X-Q cũng thế thôi, em thua thì em tan cửa nát nhà , bởi vậy đừng nghĩ em thể hiện gì hết ,
    chốt : ko đánh nhau ,đâu ra cái chém gió trên diễn đàn , há ? ;))

4. atkd1890

atkd1890 T.E.T.Я.I.S

Chào, cậu prohero này dù là đối nghịch nhưng ít ra tớ còn nói chuyện đc.

Tớ atgn, 2 hôm off bị bác Cường của XQ úp, 1 cái huỷ diệt, hơn 20 cái về đồ đá roài, nhà dân còn k có 1 cái mà làm lương thực.

PM hỏi bác ấy thì bác ấy kêu 'rảnh rỗi hứng lên k biết làm gì nên đánh.' :|

Haizz, đành chấp nhận, tớ k có điều kiện cày cót như các cậu, bây h thành thế này, k còn hứng thú chơi tiếp. Giả dụ xây lại, tháng sau lại off nữa, lại up nữa e rằng điên mà chết mất:D. Chỉ buồn là công sức từ tháng 1 đến h đổ hết xuống sông, buồn nữa là mấy ae trong LM nhìn thấy thế cũng nản hết cả, chat chit cũng k thấy đâu.

Tớ quan niệm chơi game để kết bạn, các cậu cứ nói rằng chơi game k đánh nhau theSIMS còn hơn, ừ, đánh thì sẵn sàng, giao lưu với nhau vài trận, đánh hội đồng cũng đc, sập thành chả sao, nhưng để người ta con đường sống với, đằng này huỷ diệt hết tất cả, mà chốt chỉ 1 câu 'hứng lên' thì vô nhân đạo quá.

Thôi, nghỉ. Tướng tá thì cứ để đó, coi như đầu tư vớ vẩn học được một bài học về một loại nhân vật mà chỉ có trong game, cay cú chả ích gì.

Lâu lâu ghé diễn đàn chém gió cùng ae vậy. Thực ra cũng nhờ box LV mà mình thành 4th Class Gamer ở đây. :D

5. prohero

prohero Mr & Ms Pac-Man

ủa ủa ! mấy hôm trước thấy bác nhắn tin rất lịch sự , em đã pm cả LM ko ai đc đánh tiêu dao
    hix, ko ngờ bác cương1989 vẫn ở lại DC :(
    thất ự chai buồn với bác, mấy lần định xuống up bác nhưng mà đường xa với lại thấy bác "lịch sự " nên em chưa tiện qua thăm
    hix !
    vậy coi như đát DC mất chỗ dưa

6. tu_vkul

tu_vkul Youtube Master Race

mấy bố cứ kêu the sims chán ,ko đánh nhau thì chơi làm gì, mie, đánh lúc người ta chẳng chống đỡ được vào đập nát 20 thành về thời nguyên thủy, đến cỏ cũng ko mọc được chứ đừng hỏi đến dân ở đâu, thành nào cũng ko có công sự, lính cũng ko xong phủi đít đem quân về, ko biết cái cảm giác ấy có gì thích thú nhỉ. Trò chơi mà ông cứ hầm hầm hổ hổ như cái thằng pôn pốt
    đánh thế này thì khác cái (*) j` bọn phát xít đức.

7. prohero

prohero Mr & Ms Pac-Man

các bác thông cảm, bác cuong1989 ở trên u châu buồn chán quá, nên bí bách, xuống đát phồn hoa đô hội DC có quá tay :(
    em cũng ko ngờ bác ý ...hổ báo thế :(
    (ai bảo bác atgn the sím nổi tiếng sv quá , dò bảng xếp hạng DC toàn thấy bác top 1, nên.... =(( )
    1 lần nữa xin chia buồn và gửi lời chân thành, sâu sắc đến atgn cũng như bạn tu-vkl )

8. Vô Ưu

Vô Ưu Dragon Quest

ối giời ơi, điểm dv của atgn cao thật nhưng tướng tá có ai đâu, toàn tướng shop, nhìn là biết siêu sim rồi, vậy mà cũng bu vào đánh lấy đánh để. Chán thì làm như Ngô Khởi kìa, vác quân đánh với Bighit vài trận thư hùng thử xem

9. danchoicz

danchoicz Youtube Master Race

Xich-Quy mà đụng đến ông bighit là ông ý cắt ku =))=)) chỉ đc đi đánh mấy Lm yếu ! nếu hổ báo thì vác quân lên chỗ ông BigHit mà Chém Gió :))

10. chimsuntit

chimsuntit The Warrior of Light

Khi nào BigHit nên phát biểu câu này thì hẵng hay nhé [-X

11. Vô Ưu

Vô Ưu Dragon Quest

ồ sr các bác, lâu quá ko xem tướng của bác atgn, hồi trước toàn tướng shop, bây h dò lại thấy cũng được 1 dàn kha khá rồi :P

12. actifosi

actifosi Youtube Master Race

:D thui x-q ko làm j tiêu dao nữa đâu...mục tiêu tiếp theo là...Hoàng Kim :))