Trương Phi thoai nhá

Thảo luận trong 'TS Online' bắt đầu bởi duong610, 10/3/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. game_sat_thu

game_sat_thu Youtube Master Race

2. Lang_Tu_Vo_Hon

Lang_Tu_Vo_Hon Youtube Master Race

Huc' ko ai nho' den em sao???......
    <= hien dang bi. vo.nhot' o nha`.......>"<.........anh Phu oi den cuu em de? em con choi ts cung anh voi'

3. Lang_Tu_Vo_Hon

Bi. nguoi iu hop mat hon len jo` thanh: LangTuVoHon
    jo` lai bi bat nhot' o nha` chang bit thang cai j` nua~......huc huc''...
    lam tinh yeu cua em voi TS bi cam doan'''''''..... =(( .....
    hu hu..coa ai den cuu em ko?......
    anh Phu iu cuu em de? em con dc choi TS voi anh nha!... :D

4. Lang_Tu_Vo_Hon

[​IMG] hu huc.......iu moi nguoi sv minh wa'
    :hug:

5. Lang_Tu_Vo_Hon

:D hic met moi that........lau lam roai` ko dc choi ts cung anh em..........
    chang nhe~ bo? vo de? choi TS nhi?
    anh chi nao cho em loi khuyen voi.... :whew:

6. duong610

duong610 Mr & Ms Pac-Man

Ặc. lạy ku Nhật, vào làm một lèo 4 bài.thua.
    Lời khuyên hả: Vợ cứ bem bt, Ts cũng bem bt, vậy mới pro:D:D:D:D

7. Lang_Tu_Vo_Hon

hix ..hix ...
    anh Duong thong cam tai. bua~ em dang ki' gamevn mai~ mo` ko dc thanh thu? hom nay em cay cu' pót bu` i' ma`....^_^..
    :D

8. Dragon St.Knight

Dragon St.Knight Guest

THế này là thế nào nhờ #>:)

:hug: :hug: :hug: :hug: :hug: :hug:

Nhìn chán chứ khờ khờ , thêm chục LV nữa là 1k/trận, 8k/ min ngay#>:)

9. Akhang

Akhang Youtube Master Race

dcm Tiêu sao tao lại dc nhiều điễm nhất nhỉ heeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee cho chút mp nào cho chút mp nào cho chút mp nào cho chút mp nào cho chút mp nào

10. PetitD

PetitD Legend of Zelda

Khà khà, ah` mà ng` trong team, cả anh phú, quân, vv góp sức tu trúc cái thành 1 chút đi chứ, quyết định cho xây nó lên trung cấp luôn, chứ để 1 mình bé tiêu làm thì ^__^ thấy hơi tội nghiệp, sáng lên gvn hót rác, tối về nhà cuốc đất gánh phân cho cái thành ::) thấy tội quá, tội quá :-j
    Nhật này, nói nhỏ nhé, đập nó 1 trận #>:) mà phải học tập ai đó :-" bỏ 3 vợ vì chơi game cho nó mở mày mở mặt chứ ;))
    ủa, thằng này là thằng nào vậy, lăng xăng sán tới em gái tao bắt quàng làm họ tao đập chết h, Nhóc này, ko nên chơi với loại người nhố nhăng suốt ngày spam đi tù đi tội suốt mà vẫn ko chừa thế này nghe chưa [-x mà đáng nhẽ em nên tạo 1 acc bắt ông phú cưới rồi ... cho làm hòn vọng thê suốt đời chứ[-x em hiền quá đấy em ^^

11. Akhang

wuất mài giờ La đại ka TTKG của mài mà còn ko nhận ra hử giếtttttttttttttttttt
    30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

12. Akhang

ghi nhìu như vậy rồi mà còn bị trừ mp là sao hả công nhân nghành tiêuuuuuuuuuuuuuu thù màiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii xóa sẹo cho tao nào,chém hoài đâu wá mài T_T

13. PetitD

PetitD Legend of Zelda

Con gà noob thiệt
    Con trên là chú Ju ==> ít nhứt , con bên phải là VV , con dưới là con gà ==> mày nhiều nhất =.=, chê thì tao cho ăn 2 ma rùi treo cho nó ít EXP Khờ khờ
    Ahem, ma` mày thấy train cl đỉnh ko #>:) bọn kia bao h mới đuổi kịp tốc độ này, chỉ được cái cày trâu cày bò cả ngày e` cổ đi cuốc lên cuốc xuống để được lv cao thôi , khà khà ;))
    Post by dragon st.knight, not Petitd ^___^
    Muốn + MP phải thế này nì
    Mã:
    30 char r r r r r r r r  r r r r r r r  r r r r r r r  r r r r r r r  r r r r r r r  r r r r r r r  r r r r r r r  r r r r r r r  r r r r r r r  r r r r r r r  r r r r r r r  r r r r r r r  r r r r r r r  r r r r r r r  r r r r r r r  r r r r r r r  r r r r r r r  r r r r r r r  r r r r r r r  r r r r r r r  r r r r r r r  r r r r r r r  r r r r r r r  r r r r r r r  r r r r r r r  r r r r r r r  r r r r r r r  r r r r r r r 
    Nhưng mà cẩn thận thằng Lã nó đi qua nhìn thấy ngứa mắt là nó cho phát -10exp-2MP (theo nó là câu kem nghệ thuật) kah` kha`

14. PetitD

PetitD Legend of Zelda

tức quá, edit lại dù + thêm trên danh nghĩa cũng thành ko + -.-
    viết bài này +mp bù
    Mã:
    30 char r r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r rr r r r r r r r r r

15. Akhang

tao chán con công nhân nghành Ju lắm rồi đấy tiêu,mất CNHU với CNTT nó cứ dè tao ra mà chửi ,chán chả buồn nói,lần sau vào acc tao mài lấy TL của tao chảcho nó đi còn lại bao nhiêu nó đã cho tao sẽ tìm chả lại hết .Còn từ bây giờ not anh em với nó .Tháp tuần này có nó là ko có tao (100%)

16. PetitD

PetitD Legend of Zelda

oài vui đây =.= chuyện mày với thằng Ju tao chịu +_______+ tự đi giải quyết với nó, em vô can ^___^ CN thì Ju trừ xong rồi, mày trừ xong rồi, em còn 1 tấn mà chú Ju cầm sạch , rồi h mất 1 đống - tiếc đứt cả ruột =.= mà cái thằng Ju, đã nói CN để lại cho anh mày đem đi bán =.= cần ngọc nói anh này, còn 1 đống Ph trong người chẳng lẽ ko đổi được mấy viên TT cho mi` hay sao mà phải dùng CN (thứ anh đang rất cần) để đi đổi =.= kể ra hơi bực nhưng thằng gà nó nói nó ko lấy thì cũng đừng có cố chấp nữa, dù sao mấy cái này nó cũng ko phải thằng dám làm ko dám nhận, nó nói ko lấy tức là ko liên quan đến nó, em hỏi mấy đứa bạn em đi, đừng để mất lòng anh em kiểu đó. Nghĩ kĩ đi Ju =.= tiêu với gà giúp em bao nhiêu? so với mấy cái túi đó đáng là cái gì mà nó phải lấy rồi giấu ko dám nhận chứ ?
    Còn thằng ga` nữa -.- mày cũng bỏ cái kiểu giận dỗi trẻ con ấy đi, thằng Ju tính trẻ con chấp làm gì, -.- mà tao là tao chưa đập mày cái tội hôm trước dám kêu hỏi dark rồi vụ lấy KT TT của nó đi bán đâu -.- hỏi cái kiểu dek gì mà lấy đi rồi nhắn tin lại ? cái kiểu đó tao ghét lắm đây =.= mày lên gặp nó rồi hỏi, tao dám đảm bảo 100% nó sẽ cho, nhưng mày làm thế là ko tôn trọng người khác =.= Cái đó, tao cảnh cáo đây là lần cuối cùng đó, thằng tiêu quá nhân nhượng nhưng bạn bè, muốn gì thì cho, có điều phải hỏi, chứ ko phải như vụ tự động vào lấy KT TH đâu -.- Sao mày ko thẳng thắn xin nó đàng hoàng ? đến tao với nó bạn bè coi như 1 người, mà lần nào vào acc nó, dù là vivi hay mm , dttp, tao đều gọi điện hỏi nó, -.- Nói chung cả 2 đứa tự nghĩ lại đi, đặc biệt là giận dỗi vớ vẩn thế này. Bỏ qua cho nhau 1 chút có hơn ko, anh em mà hơi tí là thế àh ?

17. duong610

duong610 Mr & Ms Pac-Man

Chả hiểu, gì mấy vụ này cả, nhưng mà gà này, dào này mày có nhiều tiếng xấu lắm rồi, đấy.Tao cũng ko biết la đúng sai thế nào.Nhưng mày cũng thử ngồi suy nghĩ lại đi.Còn tao hỏi thật mày bao nhiêu tuổi rồi mà còn có kiểu giận dỗi vớ va vớ vẩn như thế, mày hơn tuổi ju ko, nếu hơn thi mày đáng lẽ phải như là anh trai nó chứ sao lai tỏ thái độ như vậy.Còn việc ju nghi ngờ mày thì ko có lửa sao có khói, nếu trước đây mày ko làm những việc ko hay lắm thì làm gì có ai nghi ngờ mày.Tao nghĩ hội bọn mày chơi với nhau thân như anh em rồi thi có gì mà bọn nó tiếc mày đâu.Cái quan trọng là hành động của mình phải xứng đáng với bạn bè của mình.Những lỗi lầm của mình rồi cũng sẽ được tha thứ vì anh em tốt mà, hiểu ý tao ko.Tao nói nhiều lần rồi.Lúc nóng giận thì ai chả bực mình, ngay lúc đang viết bài này tao cũng đang rất bực mình chuyện nội bộ cua team tao đây.Nhưng phai ngồi xuống và suy nghĩ lại.Con người ai chả có lúc nhỏ nhen và ích kỷ.Cái quan trọng là phải biết tha thứ.Nếu tất cả mọi người có thể tha thứ lẫn nhau thì sống ko phải vui vẻ và dễ chịu hơn hay sao.

Bạn của mày

18. ZzThanLongzZ

ZzThanLongzZ Mario & Luigi

Chài, cái chuyện Trương Phi này sao thấy post lên hoài mà chẳng thấy có cái gì hay toàn là chửi lộn ko ah . Bó chíu lun ......................

19. hoangtuluoi308

hoangtuluoi308 T.E.T.Я.I.S

Lần sau yêu cầu mấy đứa đứa nèo có kt hay là ngọc TG hoặc là cnhu,cntt cứ đưa anh cầm hết là xong :devil: . Đỡ phải cãi nhau nhỉ :D

20. AlanHVN

AlanHVN Youtube Master Race

Đúng là cứ giành nhau hoài trong khi tiền trang của mình thì đang empty thì chẳng ai gửi đồ vào, ngọc TG thì gọi hết trơn rồi, ai có lòng hảo tâm thì cho ít đồ để vào tiền trang cho gọi là có tí màu sắc đi.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.