TS Online chính thức miễn phí ngày chơi

Thảo luận trong 'TS Online' bắt đầu bởi mad3dragon, 25/3/09.

1. tunglam_dqk

tunglam_dqk Mr & Ms Pac-Man

giờ TSVN nó fix ko rớt ngọc TG nữa hay sao mà bot cả chục ngày ko rớt được nối 1v
    lúc mới up 10. còn rớt đc mấy v NW
    giờ chẳng thấy đâu
    kiểu này chỉ có nước vào shop mua hay di 2k thôi
    free làm ji chán chết
    thà nạp thẻ còn hơn

2. OYAKATA

OYAKATA Mr & Ms Pac-Man

Maybe haha :devil: cứ đợi đi hạ hồi phân giải :> nói chung miễn bình luận ngồi xem cưa boom =))

3. son12

son12 C O N T R A

2pic này thấy anh nào cũng cưa bom..vậy mà có những anh hét lên cứ như thánh nhân ở đâu ấy''ngồi xem cưa bom=))''

4. vn1931151

vn1931151 Legend of Zelda

theo mình nên để 2 tsvn khác nhau,1 là thu phí dành cho các sv cũ và 1 miễn phí dành cho các sv mới toanh(giống VL :D)thế mới công bằng.Chứ ko lẽ các sv cũ kim tỏa + đồ,pét......toàn khũng đến khi free thì mấy món đó là dream item,các mem mới chắc chẳng bao giờ có nổi
    tsvn free chắc em cũng lập 1 team để bot cho vui,chứ tstw cũng hay,bot có người kéo nhưng nói chung chơi hơi bùn,quay lại tsvn lấy lại niềm vui nào :x

5. Hận-Đời

Hận-Đời Mr & Ms Pac-Man

giờ còn phải xem ts nó có mở thêm sv mới ko thì mới quay lại ::(
    chứ giờ chơi sv cũ thì làm mồi cho tụi CS , TS ... ngày ngày xuất hồn ah :'>

6. diethettatca

diethettatca Youtube Master Race

Mình chơi TS bắt đầu từ ngày mới thành lập Sv.....ó nhiều kỷ niệm trong đó có niềm vui và nổi buồn....hy vọng sau khi free rồi sẽ có một TS hoàng tráng hơn có thế hơn lúc 4.0....nhưng điều mình hy vọng nhiều nhất đó chính là TS này sẽ tồn tại vĩnh viễn....mong sao ước mơ nhỏ bé đó sẽ trở thành hiện thực dù biết rằng trên đời này không có gì là mãi mãi :D

7. OsamaTS

OsamaTS Youtube Master Race

theo tôi thì chẳng có gì là công bằng với ko công bằng cả, vì ngừơi chơi cũ mà trụ đc tới giờ này thì cũng tốn khá "zen" rồi mới đc những thành quả như hiện tại, còn người mới bắt đầu cũng phải chịu "đầu tư" một chút mới là công bằng chứ.

8. september.ra1n

september.ra1n Legend of Zelda

đang đóng phí dc quyền lợi nhìu.. đùng cái free mất hết quyền lợi nên nó thế mà :))

ham free thì lúc đó ngồi mà tha hồ ca cải lương =))

9. _TranHoangDuong_

_TranHoangDuong_ Mario & Luigi

may quá kịp mua đủ thuốc lắc găm rồi:D,update xong nó 3k6/cái thì vỡ thớt:))

10. september.ra1n

september.ra1n Legend of Zelda

khổ quá.. kinh tế eo hẹp.. ko kịp múc :((.... mới moi móc dc có 20 sms... nạp vào nhai đỡ đói.. híc híc... nghèo mà bon chen T.T =(( nên khổ

11. vanmaixanguoi

vanmaixanguoi Mr & Ms Pac-Man

free không rớt ngọc tg , vậy thì lấy tiền nạp @ ngày trước mà mua tg , đều = nhau thôi . Cái gì cũng kêu ca .

12. largowin89

largowin89 Donkey Kong

Lại so sánh với VLTk :-j , nhảm vl .............
    Đã muốn có chữ công bằng mà cái đầu éo biết nghĩ =)) , thế những cái item đó ở đâu mà ng` ta có , AS add ah :)) , bây h có cái gì trong TS mà cái shop ko có , vào shop mà súc , đảm bảo 1 đêm thì trở thành sát thủ trong ser ngay =))

13. oOThạch SanhOo

oOThạch SanhOo T.E.T.Я.I.S

chắc là vẫn rớt item thôi chứ không làm Q thì lấy đâu ra item để làm :D không lẽ bán tất tần tật trong shop, cái gì cũng có (kể cả gỗ, khoáng, vải v.v....

14. xLazyBoyx

xLazyBoyx Legend of Zelda

tui cũng vừa mua thuốc lắc đủ dùng cho 1 acc :'>

15. Rồng Tình

Rồng Tình C O N T R A Lão Làng GVN

VKL .... mỗi lần AS làm gì thì cm lại kêu ka . Game của ng ta , bay h đã Free rồi tất cả mọi người đều được chơi . CM nghĩ coi , ko phải ai cũng là công tử , ai cũng giàu để mà nạp @Cash . Người ta còn công việc khã đâu có rảnh như cm . Mỗi khi rảnh thì log vào chơi , gặp bạn bè 1 tí rồi out chư đâu phải cày kéo gì ghê gớm . Mong sao cho các pác AS dẹp luôn Bot , Farm , Tăng giá Point , Lag tè le như hồi 4.0 xem thế nào .Nhìn sang bên TsTw kìa bao nhiu là bất lợi vậy mà có ai than thở gì đâu ( :D than với ai ) , ng ta vẫn chơi vui vẻ vì Free . Bây h tới Vn Free thì lại ko mún Free phải chăng cm quá giàu , thik khoe à . Ít ra cũng phải được 2 chữ Công Bằng .

16. _usher_

_usher_ Mr & Ms Pac-Man

Tớ thì tớ ngại 3 điều sau:

-Nó để hơn or kém 19 lv mới ăn đc exp như TSTW thì cũng mệt đấy,

-Bot ko rớt item ko sao, chấp nhận do free ngày chơi mà nhưng mà bot Q ko ăn đc exp như mấy bác nói ở ver mới bên TW thu phí thì tiêu.

-Đi 2K với Đại chiến dịch phải mua vé(như bản TWFree) thì .....thà đóng tiền còn hơn thật

Còn nó free thì người ko có tiền nuôi acc cũng chơi đc nhưng cùi và mệt, người có tiền thì nhàn chỉ nạp point múc shop. Xưa nay vẫn thế :hug:
    Ai có phận người ấy, tớ đc chơi là ok rồi, cùi mía ko quan trọng (đóng PK để đó chúa mới đánh đc ) tham gia đc mấy cái event là thú rồi.
    Thanks !

17. em_ut

em_ut Youtube Master Race

con người ai cũng có lòng tham, và lòng tham thì ko có đáy :|

18. BaByLinh9x

BaByLinh9x Dragon Quest

Chỉ cần nó vẫn để kiểu train = bot bình thường như hiện nay thì nó có fix rớt cái gì thì tôi cũng chấp nhận hết ko kêu ca::)

19. tieulinhlan

tieulinhlan Youtube Master Race

hehe ai nói j thì nói free thì ta cứ chơi chơi song hành TSTAIWAN va TSVN keke bên nào sập cũng chả sao ^^!

20. largowin89

largowin89 Donkey Kong

Fix TQ với TH thì thế nào ;))..............