Tương tư... hay thích "đú"

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi GaSuHuynh, 23/12/09.

1. GaSuHuynh

GaSuHuynh Mr & Ms Pac-Man

Cô ấy chẳng phải Hot Girl gì đâu.Chẳng qua là dễ thương theo 1 chách nào đó (Đ/v mình là xinh) Ông Me Xanh biết em nó đó, bình thường thôi à.

2. I am Gooner

I am Gooner Youtube Master Race

Ý mình là, dung mạo không nên là yếu tố quan trọng khiến bạn phải suy nghĩ nhiều như bây giờ. Ok, cô gái này vừa mắt mình, thì tiếp theo là tìm cách tiếp cận trực tiếp để hiểu thêm về con người của cô ấy, sau đó mới tính đến chuyện thích hay không thích. Bạn ôm tương tư, rồi đến lúc tiếp xúc thật thì vỡ mộng, chẳng phải là rất dở hay sao?

Mà xa cách thế này rất khó để có điều kiện tiếp xúc, gần gũi, ôm tương tư "ảo" mệt óc lắm.

3. GaSuHuynh

Thì mình đang định làm wen nhưng chẳng biét nói sao hết. Việc mình thì run mà :))

hì phải hợp nhãn trước rùi mới tính đến tính cách chứ. KHông hợp thì chịu chứ sao giờ :|

4. Ashe&Vaan

Ashe&Vaan Dragon Quest

Nói chung là ở hcm cũng ko thiếu gái xink mà.
    mơ mộng ở hn làm gì :)

5. GaSuHuynh

^ Ờ thì đúng nhiều gái xinh nhưng mà ta ngại ngùng lắm. Chẳng biết mở miệng sao cho hay nữa. :|

6. sasuke1212

sasuke1212 Samus Aran the Bounty Hunter

Ngoài đời còn chưa dc, nói chi trên mạng :|

Học hỏi các bô lão BR, DM và Pocollo đi nhá :))

7. GaSuHuynh

Ha.... ha.... trời đất ơi thật sung sướng.....

Chuyện là thế này các anh em ạ. Đêm qua đúng kiểu lãng tử độc hành. Cả đêm đi chơi Tết Tây chỉ có 1 mình. Lúc đi thì thôi buồn rũ rượi nhìn người ta tay trong tay. Lúc đi để ý ít nhất là 3 em nhưng chẳng tự tin chạy lại nói chuyện. Đi tới 11h buồn tình lấy xe dạo phố. Đêm qua thật em chẳng biết do cái nhạc Dance em tải về hay là cái gì khiến mỉnh chạy xe cứ như ma đuổi lạng lách thì thôi rồi. Đi 1 lúc chẳng biết đi đâu đành chung đầu vào quán bar mà nghỉ. Ngồi tới 4h sáng thì leo lắt dắt xe về.

Sáng ra nhớ tới cảnh đêm quá tình yêu đơn phương bộc phát. Năm mới quyết tâm gây shock. Thế là mình chơi đổi avatar thành ảnh của em, rồi add friend của em. Kết quả hiệu quả không ngờ luôn. Em lập tức cho Y!M và điều tra mình. Mình thì mình nói thật mình tự tìm trên mạng nhờ google mà em nó không tin (tất nhiên là có dính Gờ Vờ Nờ trong đó)

Năm mới không còn hạn nữa làm quen được em nó vui quá xá đi..... :))

P/S: Không biết em nó thế nào khi mà thấy Y!H mình cũng để avatar em nó nhỉ? Mọi người xem coi có lộ liễu quá không?

8. c0ngchuapr0

c0ngchuapr0 Mr & Ms Pac-Man

ra đường gặp gái xinh ,cafe cũng nhìn thấy gái xinh ...thật 100% nhìn tận mắt ...

còn đồng chí ôm cái ảnh rồi mơ mộng 1 em girl xinh ,thấy cái gì của tính cahs hợp với mình?
    ảnh thì PTS ,tính cách thì tự vẽ vời ra ,cả đống ...

trở về với hiện tại đi ,tìm và yêu cái gì nhìn ,sờ nắn được ấy

9. GaSuHuynh

Nếu như ông là tôi sẽ chẳng bao giờ nói thế. Cứ cái kiểu thực dụng thế thì....

Nói lại em nó xinh với mình và không xinh với người khác. Không thiếu bạn mình cm chê em nó đâu :D Hơn nữa mình xem cả ảnh mặt mộc em nó luôn mà vẫn thích.

10. c0ngchuapr0

c0ngchuapr0 Mr & Ms Pac-Man

vậy tôi mới bảo cậu mơ mộng ...làm gì phải phản ứng mạnh mẽ thế =.=

1 hình ảnh gì đó theo cậu nói là cái ảnh ''mộc'' của em nó làm cho cậu cảm thấy mê mẩn ,con trai yêu = mắt đồng chí ạ ,khi cậu đã thấy hợp nhãn thì thấy nó và những gì liên quan đến nó đều đẹp ,đều No.1 ,nhưng nó chỉ là gió thoảng mà thôi ,tớ cá rằng nếu cậu muốn cưa cẩm vụ này thì quá khó trừ khi em nó cũng là người mơ mộng có thể yêu khi mà 2 người 2 nơi ,chưa từng gặp mặt

còn kiểu ''thực dụng'' thì 90% những thằng con trai thích yêu theo kiểu đó ,tớ thì cũng thế thôi ,không ngoại lệ

11. GaSuHuynh

^ Thì bởi vậy mới có câu nói:"Tình yêu đi cùng tình dục" :D

Tớ thích dạng con gái Tomboy cá tính gân gân khó nhai càng khó nhai càng thích ^_^

Tiếc quá khi mình về ăn cơm thì em nó buzz. Giờ không thấy đâu cả.