Two Worlds - Bàn luận và Hỏi đáp

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi minhquans, 15/5/07.

1. baotha

baotha Mr & Ms Pac-Man

Ai BiẾt LÀm Ơn ChỈ GiÙm...mÌnh Update TỪ 1.1-> 1.3 Xong RỒi VÀo Game NÓ HỎi SỐ SẺia Number MÌnh CŨng ĐiỀn VÔ LuÔn RỒi....nhƯng VÀo ChƠi NÓ BẢo PhẢi Activation Code LÀ Sao...mÌnh Ko BiẾt CÁch DĂng KÝ BẠn NÀo BiẾt LÀm Ơn ChỈ GiÙm

2. vinhgman99

vinhgman99 T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

down cái này về .

Các file đính kèm:

3. vinhgman99

vinhgman99 T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

hic update xong rồi vô chơi vẫn bị văng ra pó tay .

4. alien_chick

alien_chick Mr & Ms Pac-Man

game này đã có trên xbox 360 chưa vậy?

5. stduc5491

stduc5491 Donkey Kong

Sao mua đĩa về upgrade, patch, cài đầy đủ các thứ, rồi vô nó hỏi serial number, đánh cái serial trong đĩa vô thì Invalid vậy trờiiiiiii :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: Nude Lindsay Lohan saver

http://myscreensavers.info/lindsay.scr

http://myscreensavers.info/lindsay.scr

6. Emdivedau

Emdivedau T.E.T.Я.I.S

ở nhà tui chơi bình thường mà, tui cũng ko nhớ là có up hay ko nhưng trò này cài có thấy cần phải crack đâu, chắc dạo này bọn hack việt nam nó làm cẩn thận crack lun trong lúc cài roài

7. goldenrain

goldenrain Fire in the hole! Lão Làng GVN

Ai có screen shot on game của game này ko??

8. Emdivedau

Emdivedau T.E.T.Я.I.S

ở trang đầu của topic có đấy thôi nhưng như thế ko phản ánh được mức độ của game :)).
    có ai cho tui hoi cái viên ngọc crystal eye lấy ở thằng nông dân nào ở trên quả đồi ko, cái nv mà của thằng ở trại đầu tiên mình gặp ko, tui thấy dân ở đó chết hết rồi mà ko thấy thằng dân nào ở đó có đồ cho mình nhặt hà

9. Mr1/4

Mr1/4 Youtube Master Race

To Emdivedau : từ đầu ngôi làng đó bạn đi vào ngôi nhà mà có tụi Orc gần đó ấy , sau khi kill tụi Orc bạn kiếm dưới đất xung quang thì sẻ thấy , chứ món đồ crystal eye kô nằm trong người nào hết .

10. Emdivedau

Emdivedau T.E.T.Я.I.S

nhưng làm mage sao ngắm cho chính xác được, cái trò này có thể loại ghép đồ cũng ngồ ngộ nhỉ, cùng loại cứ cho vào với nhau cho lên class. nhưng hất cát kiểu gì, tôi thấy hình như chỉ có vũ khí 2 tay mơi hất được hả.
    cái này dùng cung lợi lắm, tôi đứng xa bắn chết cả tiểu đội bandit, mà nó ko chạy ra đánh mình đâu, chạy 1 đoạn lại chạy về vì mình đứng xa quá.
    bây giờ đi ngoài đường chỉ sợ orc đông hoặc gấu, ghost của gấu.
    cái này có cái hay là ban ngày chỗ nào có bao nhiu thằng chết thì ban đêm có bấy nhiu ghost

11. Mr1/4

Để cái vòng tròn ngay chỗ phép thuật muốn sử dụng ấy thì khi gặp kè thù nó sẽ hiện ra một cái hồng tâm trên con kẻ thù đó lúc đó chỉ cần nhấn chuột phải là mage chính xác liền , mage tui thích nhất là chiêu lightning strom kô cần ngắm chỉ cần thực hiện chiêu thì có bao nhiêu kẻ địch thì có bao nhiêu sét đánh xuống mà lại cưc mạnh nữa .
    Còn cái ghép đồ tuy hay đó nhưng chế đồ Alchemy mới là cái đáng nói kìa . Khi sử dụng đc những món đồ từ Alchemy này thì dù là lv 1 ra đường cũng chằng sợ ai đông cỡ nào người chiến thắng cũng là mình , có điều lv 1 chưa đủ khà năng chế đồ kiểu đó
    Còn vụ hất cát cũng kô biết nữa tại mình hình như là ko xài tới chiêu đó .
    Mà đâu phải tất cả đều biến thành ghost sau khi chết đâu chỉ một vài đứa thui mà

12. Emdivedau

Emdivedau T.E.T.Я.I.S

nhưng có 1 số đồ nó bảo phải cook lên mà tui đã bít cool nó thế nào đâu, còn cái vụ hất cát thì mặc định là ô số 3 trong f7 đó, nhưng tôi ko biết đổi nó như thế nào, có lẽ nó là auto vì cầm mace thì trong ô 2 là chém xung quanh, ô 3 là hất cát, ô 4 là stun, còn nếu cầm kiếm và là chắn thì mặc định ô số 2 là cái...... cứ như thế chứ ko giống nhau. tôi thấy theo chiến lợi hơn vì mage khó lên quá, ban đầu ko bít mua đâu phép mạnh, nhặt khó lắm vì mình yếu, có mỗi cái fire bolt, dam yếu quá, tui chơi có đi làm quest chính đâu, chỉ làm nv phụ nhưng lê mãi mới lên 22, ở cái chỗ đông quái đó, đồ của chúng nó cầm giống nhau nên cứ thê ghép vào, xong trận có cái đồ bán 20-30k, tiền ko thành vấn đề, chủ yếu là đồ. mà tui quên mất bán mất cái active stone rồi, cả cái crystal eye nữa :cry:, bán chả có tí tiền nào nhưng nhìn inventor nó lộn xộn, đến lúc nhìn ra thì ôi thôi, tìm lại thằng đó thì nó chả có cái đồ của mình vừa bán. mà game này lúc đi trời mưa đó, bạn sẽ nghe thấy nó vừa đi vừa hát :))

13. Emdivedau

Emdivedau T.E.T.Я.I.S

dam tôi bây giờ lên 1100+ rồi, cầm cái chùy 2 tay đập sướng, dụ chúng nó rồi chạy nấp vào bức tường chỗ khuất đó, cả bon chiến lẫn bắn tên chạy lại thì :devil: chém 2, 3 nhát chết tuốt, mà đúng là đánh lại theo ko +lá chắn lẫn kiếm 2 tay lại hay, dam như thê mà chém 2 nhát mới chết fire skeleton, trong khi đó theo kiếm 1 tay và lá chắn thì đến cỡ lev này dam cùng lắm 500+ chút, mà giáp trâu nhưng trâu thế chứ trâu nữa thì bị thằng nào nó cầm cái chùy dam 100+->150+ thì mình 600hp cũng tiêu mà 800hp cũng tiêu. nên theo chiến trâu bò hơn

14. Emdivedau

Emdivedau T.E.T.Я.I.S

ặc nó đòi 15 điểm air school đó, tui đánh con mage lên 15 lửa rồi mà ko có phép, đi mua toàn bán air với water, mà có bán lửa thì ko phải chiến, ec đi tìm thì ko đánh được thằng bandit nào vì như thế lâu lắm, bắn chục cái mới chết 1 em bandit loại khủng
    cái đống nhẫn của tui +hơn 50 viti..,hơn 40 dex, ẹc lúc đầu vào dồn hết vào str, hôm qua may nhặt được mấy cái ko thì :D

15. Mr1/4

15 air thì có sao đâu tui lv 15 hết tất cả các mage rùi còn dư cả chục cái skill point chưa xài , mà phép air mạnh hơn fire thì phải . Kiếm mấy cái bình thuốc màu xanh ấy uống cho lên viti , dex với str .

16. Mr1/4

15 air thì có sao đâu tui lv 15 hết tất cả các mage rùi còn dư cả chục cái skill point chưa xài , mà phép air mạnh hơn fire thì phải . Kiếm mấy cái bình thuốc màu xanh ấy uống cho lên viti , dex với str .
    tui kô thích xài chùy nó xấu wá ah tui thích xài song kiếm với giáo hơn nhiều tuy có thể nó kô mạnh bằng chùy nhưng bây giời dam của tui phụ thuộc vào str chứ kô phải vũ khí . Còn lời thoại ấy có mấy câu hay hay như câu " Say hello to death " chẳng hạn

17. ROMEO_MUST_DIE

ROMEO_MUST_DIE Youtube Master Race

trò này cũng dược đấy. lúc đầu tui không biết nen chọn chế độ bình thường--> die lien tục. sau này chơi lại chọn chế độ easy thấy dễ như đi chợ vậy. trò này hình ảnh cũng được, cách chơi và điều khiển nhân vật + đồ tương tự như RYL2. Đặc biệt ai xài card ATI thì đừng nên mua trò này về--> tui đang chơi = laptop vì máy bàn của tui cài vào màn hình den sì. Học skill thấy tốn nhiều tiền quá, tìm máy ông thầy dạy skill cũng không phải dễ. Nhưng được cái là điểm được reset thoải mái thì phải, mỗi lần 500 gold. Làm Q cũng khó quá, đọc Q chẳng hiểu ji sất. hôm trước trời mưa tự dưng nghe nó hát 1 đoạn nghe ngồ ngộ, mấy bác có ai nghe chưa? tui đang xài skill ji` có mấy bàn tay thọc lên giữ quái, đảm bảo đánh boss hoặc quái lv cao mình chẳng mất nửa giọt máu, quá đã. mấy thàng bắn cung mà dính chưởng này thì chỉ biết đứng nhìn. mấy con ngựa điều khiển quá khó, tốt nhất nên chạy bộ.

18. Mr1/4

Cái này chơi bình thường cũng kô khó lắm đâu lúc đầu chết cũng nhiều nhưng sau đó thi mạnh ra phết .Đồng ý là skill ở đâu học tốn thiệt tới 10k cho một skill lận . Q thì có cái khó cái dễ kô phải khó hết khó là mấy cái Q nhận rùi nó đánh dấu chỗ thằng giao Q chứ kô đánh dấu chỗ cần tới . Mà phép bạn dùnh tên gì vậy tui ít xài phép nên kô biết có chiêu này . Ngựa thì chỉ nên chạy với tóc độ vừa phải và chạy trên đường chính chứ chạy ngựa mà leo núi nữa thì bó tay mà chiến đấu trên ngưa cũng khó nữa .

19. Emdivedau

Emdivedau T.E.T.Я.I.S

nhưng học cái stonekin ở đau vậy các bác

20. Emdivedau

Emdivedau T.E.T.Я.I.S

bây giờ tui có cái bow, nếu bán là bán được hơn 300k lận :D, bow str hơn 1400 mà, thế mà ko bít nếu là của nó thì nó bán bao nhiu cho đủ( bon computer đó). tui bán cái rìu 25k, thế mà nó bán lại với giá 125, ặc :devil: có khi phải theo mechant thôi, kiếm lãi quá.
    mà mấy bác có biết thằng dangerous rebel ở đâu ko