Ức chế Blizzard - xả stress tại đây

Thảo luận trong 'Diablo' bắt đầu bởi Catman_vn, 15/5/12.

1. DragonRider008

DragonRider008 Donkey Kong GameOver

Đến mùng mấy thì Bliz nó cho chơi thử bản demo mà không cần guest pass key vậy các bác , em có đủ tiền rồi nhưng muốn test cấu hình máy .

2. Hyunbo

Hyunbo Red, Pokémon champion Lão Làng GVN

Trong 5 class thì class nào dễ clear Infer nhất các pác nhỉ :2cool_sexy_girl:

3. fatcat123

fatcat123 T.E.T.Я.I.S

làm thế nào để forlower đổi quần áo nhỉu các bác :-?

4. GiantTiger

GiantTiger C O N T R A

Qua mỗi cấp độ thì follower sẽ mặc đồ tương ứng, ko đổi tùy tiện dc.

5. Just Nobody

Just Nobody Donkey Kong

Sau 2 ngày lết như một con rùa ở act 2 vì nhiều lí do, hôm nay thấy có bác kêu Belial khó quá nên đánh thử xem sao. Lần solo đầu tiên đánh được nó còn có 20% HP, hí hửng nghĩ thầm "eo ơi con này dễ thế" và kết quá là ăn một đập hy sinh. Nhưng cuối cùng cũng kill được. Mời các bác xem ảnh đã.

[​IMG] stats sau buff

Tổng thiệt hại là 5 tiếng cuôc đời em và 100k tiền sủa đồ. Cảm giác sau khi thiến được thằng Belial còn hơn cả "xả dịch màu trắng đục" gấp ngàn lần các bác ạ. Em biết là đối với những bác pro rồi thì kill Belial chẳng mất chút sức lực nào nhưng vơi em thì đúng là một achievement thực sự cho nên các bác cho em khoe tý :P

6. nguyenquan0212

nguyenquan0212 Mr & Ms Pac-Man

Các bác giúp em với :( em mua het 90do Sing bản Standar edition , mà giờ vào choi mới có act 1 la nó không cho nhận quest nữa nó hiện thông báo ra web upgrade , ra web thì nó bảo mình active key rồi , giờ làm lại Quest Black King hoai :( cũng không choi tiếp đc , ai biết chỉ giúp em với . thanks . nick yahoo : [email protected]

7. spirit269

spirit269 Mario & Luigi

Lol nice Mạng tớ lởm quá ban trưa ko chơi đc với cậu. Chút thử vào đánh xem sao :D

8. TheDeath16

TheDeath16 Mr & Ms Pac-Man

Không hiểu sao hôm qua giờ ping toàn 1-2k ~_~ có ai bị như tớ không :( mấy bữa trước thì chơi nhẹ nhàng =.=

9. Just Nobody

Just Nobody Donkey Kong

Phase 1 theo mình thấy khó hơn nhiều so với phase 2, mình chết ở phase 1 phải khoảng 40 lần, sau khi tìm cách đánh ngon lành phase 1 thì phase 2 chết 10 lần là qua thôi :D

Đây là build của mình http://us.battle.net/d3/en/calculator/wizard#acRXSO!YfX!cYbaZY

Đánh cái này cảm giác giống y hệt mini game bắn cung tên trong zelda phantom hourglass vậy, chỉ cần sơ suất một tý thôi là không được >2k points :(

Chỉnh sửa cuối: 4/6/12
  10. rockmoonlight'84

rockmoonlight'84 Donkey Kong

Mình phải làm 2 bộ gears, 1 bộ 45k dps oánh rắn. Đến khi nó transform thì thay vội cái bộ HP vào, HP 46k chịu đc 2 hit của nó mới qua :9cool_pudency:

11. Just Nobody

Just Nobody Donkey Kong

Không 1 hit kill thì phải chịu được 3 hit chứ? Bác không dùng rune force armor à? Riêng mà đã không 1 hit kill thì đánh con này đơn giản hơn nhiều, chết tầm chục lần là thuộc hết skill của nó. Build mình thay orb bằng teleport đoạn phase 2 thì chắc cũng không đến nỗi mất nhiều thời gian thế nhưng mà hình như thay skill cd cũng phải mất 1 phút, mà mình lại thuộc dạng đặc biệt lười nên chẳng thèm thay gì cả, chết lại đánh lại, lol. Đánh xong nhận được một đống achievement :D

12. Hide & Seek

Hide & Seek C O N T R A

có 2 mil gold muốn đổi Torchlight 2 trên Steam đây,bác nào muốn đổi inbox nhé:)

13. Wind_Slash

Wind_Slash Donkey Kong

không tính Diablo,thì thằng tổ sư nói dóc là khó chiến nhất
    tiên sư nhà nó,tay thối không chịu được,chọc xuống đất nở hoa
    bực mình!!!!!!!!!!!!!!
    :-w

14. gigabyte0001

gigabyte0001 Mr & Ms Pac-Man

mình vừa ghét act 2, vừa ghét con beliah này, thế nên bỏ qua act 2 nhảy thẳng lên kill azmodan, sau khi chết tầm chục mạng cũng giết được em nó =))

15. Just Nobody

Just Nobody Donkey Kong

Mình thấy đánh Diablo chỉ khó ở chỗ làm thế nào để đủ gear chứ skill của nó thật sự không khó để né. Cần gear hơn là khả năng né skill vì hầu hết skill của nó xuất ra khá nhanh kể cả biết cách né thì cũng không né nổi (trong tầm ping 200-300 mà đấy lại là những lúc mạng ngon nhất rồi. Vì vậy muốn beat game thì xác định phải có bố là master card hoặc phải cày sâu cuốc bẵm.

---------- Post added at 23:38 ---------- Previous post was at 23:36 ----------

Gear bác thế nào để mình tham khảo xem có giết nổi không :P

16. rockmoonlight'84

rockmoonlight'84 Donkey Kong

Mà ae cho hỏi. Sao xem youtube của bọn nước ngoài con Wizard nó cứ có cái vòng nước quay chung quanh nhỉ. Xong Belial Inf mà vẫn không biết tại sao nó có :5cool_ops:

17. KaiSan

KaiSan Legend of Zelda Lão Làng GVN

18. lordshadow

lordshadow Youtube Master Race Lão Làng GVN

Các bác cho em hỏi wizard lvl 51 3k dame, gần 2k amor liệu có phải quá yếu không :(. Đang ở cuối act 4 nightmare chết hơn 3 chục lần mà vẫn ko kill được con diablo, ức chế vãi đạn :6cool_beat_shot::6cool_beat_shot:

19. Just Nobody

Just Nobody Donkey Kong

20. gigabyte0001

gigabyte0001 Mr & Ms Pac-Man

thanks Captain Obvious