Ức chế Blizzard - xả stress tại đây

Thảo luận trong 'Diablo' bắt đầu bởi Catman_vn, 15/5/12.

1. Shirogane

Shirogane Dolce Far Niente Moderator ➹ Marksman ➹ Lão Làng GVN

Chơi demon hunter thì nên build đồ gồm những opts gì nhỉ, từ hồi đầu tới giờ toàn quan tâm tới +Dex và +Vit, lên nightmare mà DPS tầm 369 :-?...

2. [S]uper[D]ragonX

[S]uper[D]ragonX Vạn Tuế

máu 25k def 6k mà vào HELL solo vẫn chết trong vài nốt nhạc =))

3. Catnarok

Catnarok Cat of high place

Holy shit, bạn này build battle mage gần giống hệt mình. Trừ cái 3 mình chọn buff weapon để tăng dam chứ ko chơi armor. Nhưng có lẽ để thử

4. sars113

sars113 Youtube Master Race

Mình mới chơi diablo 3, chỉ mới tập chơi thôi nên nhiều cái còn rất mới mẻ chắc phải từ từ mới quen, nhưng mà vốn tiếng anh của mình thì có giới hạn nhiều món đồ không biết sử dụng các dòng thuộc tính nào. Tìm diễn đàn thì không có bài viết nào nên mình viết đây để anh em nào có thể cái tổng quát của "các dòng thuộc tính của Diablo 3" cho mình xem với để tham khảo để thích hợp cho nhân vật mình đã chọn, Cảm ơn mọi người đã xem bài.

5. spirit269

spirit269 Mario & Luigi

Quên ko thêm cho đủ. Enegy armor tăng 65% armor base . Thêm Diamon skin sài rune up 8s. Và 3 passive skill là Blur trừ 20% daamge physic nhận phải. Evocation có cái này hỗ trợ Diamon skin active cho nhiều. và Galvaning Ward để trụ battle cho tốt. Có thể thay thế Evocation bằng Glas canon để bù lượng damage hơi lởm hoặc nếu có điều kiện thì lắp gem pure damage cũng được. Lên hell ko build thế này đi cho nó nhàn. Cậu thử đi nhé :D

6. manowar1150

manowar1150 Youtube Master Race

híc, mình gặp con trâu nó có hút máu đánh mãi không chết... nản thế k biêt T_T

7. Edward Elric

Edward Elric Fullmetal Alchemist

4 phím bấm + 2 chuột bạn đã full hết rồi sao có thể active archon dc? Mình chơi diamond skin, lightning armor, cả 2 để rune reduce arcane cost for all skills, số 3 thì mình để weapon buff, 4 là archon, chuột trái là spectra blade, chuột phải là disintegrate. Mình deal damage = disintegrate cao hơn monk và DH, lúc bật armor skin lên thì tank cho mấy ảnh đánh.

8. hell_angel7602

hell_angel7602 C O N T R A Lão Làng GVN

Hôm nay tốt bụng cho thằng party chung cái glove, cho xong mới phát hiện nó là đồ legendary + slot :((

9. cutie_winnie

cutie_winnie Mr & Ms Pac-Man

Các bác khi chơi thì Latency (Ping) bao nhiêu ? mình toàn 500-600 msec không hiểu thế nào ? chơi hơi hơi delay , không biết nên mua key để chiến không đây :-<

10. [S]uper[D]ragonX

[S]uper[D]ragonX Vạn Tuế

bác đi kiểm tra mắt xem có bị sót màu nào ko :4cool_confuse: rõ ràng màu mè đồ nó khác hẳn nhau lại còn cho nhầm

11. hell_angel7602

hell_angel7602 C O N T R A Lão Làng GVN

Do em chơi WIZ, đồ đó là của monk, màu tím + đỏ loạn cả lên nên ko để ý :(( Cái đó phi ra ngoài ít nhất cũng 20k

12. kimlam

kimlam Mario & Luigi

Ôi thật là ..., phải chi mình đi co-op với bác này là đc rồi haha

13. kenlort

kenlort Mr & Ms Pac-Man

Có cao thủ nào chơi WZ dam to không cho mình xin BattleTag vào xem cách build đồi với, yếu quá đánh NM chết lên chết xuống

14. sefer1988

sefer1988 snake, snake, snaaaake

trước khi ấn accept trade dòm kỹ màu mè chớ:))

15. SkyDV

SkyDV Mr & Ms Pac-Man

Buồn quá lên đây tâm sự :(
    Hôm qua chơi vẫn bt, trưa nay đăng nhập vào thì thấy con Monk 47 cùa mình trần như nhộng :6cool_surrender:
    Sốc ! Nhưng vẫn đủ bình tĩnh để vào game và phát hiện ra hàng lậu trong inventory mất sạch, trong warehouse thì còn lại 3-4 món. Trong khi đó rare items ở char khác thì vẫn còn :9cool_canny: Hơn 200k tan thành mây khói. Cũng may là số còn lại "nướng" vào blacksmithing. Tiếc nhất là 1 đống page of jewelry đã ra đi. Tính để dành học craft thế mà ... :4cool_confuse:
    Haizzzzz. Thế là phải vào lại account để thiết lập cái authenticator, đồng thời gửi cho support 1 cái ticket. Mấy bữa trước lười không làm nên thành ra thế này :4cool_confuse:
    Kinh nghiệm cho bác nào chưa làm cái authenticator thì làm đi nhé, chơi ở nhà hay ở đâu cũng thế, không thừa đâu :1cool_byebye:
    Mấy năm chơi online games, chưa bao giờ bị như thế (hack hay bug hay gì gì đó).

16. Elliott_Yamin

Elliott_Yamin Mario & Luigi

Các bác cho em hỏi, làm cách nào để hoc craf từ các cuộn giấy, e nhặt đc rất nhiều nhưng không biết làm sao để học?

17. evileyes1993

evileyes1993 Mr & Ms Pac-Man

Trời! Thế chơi ở quán bị nó cài key log hay gì mà bị thế za.

18. sevenup

sevenup Dragon Quest

^
    ^ Chia buồn cùng bác :(

Chán quá, giờ này chơi lag gì đâu, ping toàn 400 đổ lên, disconnect liên tục :-<

19. vitamin123

vitamin123 Legend of Zelda

server lại disconnect nữa hã mấy bác , ko vào đc , nó báo busy at this time

20. sevenup

sevenup Dragon Quest

^ Có vẻ như server bình thường nhưng đông quá thành ra lag + disconnect liên tục, chán quá ra chat với bà con vậy :(