Uni 9

Thảo luận trong 'Ogame' bắt đầu bởi mylifeisskidrow, 30/8/05.

1. mylifeisskidrow

mylifeisskidrow Mr & Ms Pac-Man

hê hê xin lỗi Nazgul nhé làm việc ngoài luồng tý .
    1. Ở Béo Khỏe không có chỗ nào bán đĩa đâu . Nếu có thể tôi ghi được cái nào được thì bác mua , bây h ở Hàng Bông cúng ít đi roài . Phải săn trên mạng thôi , giờ nhà tôi dùng tính theo dung lượng down nên cũng khó khăn , trước tôi mua trên mạng nên cũng có vài cái chất lượng khiếp lắm ( Nghe cái Sentenced 2005 chưa ? ) .

2. To Saracova và godblessyoutt86 : các bác vào đây nè : nghe nhạc online + diễn đàn ( tiếng là của Bk57 nhưng toàn " người nhà " thôi ) : sanlui.kiss.to

Ngoài ra còn có : www.bk57.net.tf www.sanlui.edu.tf

>:P đừng có hỏi con gái Béo Khỏe Sắn Lùi là gì nhé .

2. pnl13

pnl13 Donkey Kong

Hê hê, chết nhát thì chơi chiến lược giống tôi, cứ đến Gal 8,9,10 ẩn cư, lập luôn LM ẩn cư cho tụi nó chơi trò trốn tìm với minh ;))

3. mylifeisskidrow

Hồi trước ở Uni 1 tên Tuân Chồn cũng chơi trò nè , nào ngờ xây colony roài , soi galaxy thấy ngay một thằng kẻ thù ở bên cạnh không biết nên khóc hay nên cười , không tin à hỏi thử coi . Trò này đám HUT ( tiền thân của LOTUS trong Uni1 ) đã chơi khi còn " nghèo khổ , lăn lóc " với nhau roài .

Nếu ai chưa biết xin nói , hồi bọn tôi mới vào thằng đầu bảng cỡ đâu 80 000 điểm thì phải , có 4 tên thống trị toàn Uni với mức điểm - không ai đuổi kịp nếu như nó không chán chơi . Lẽo mãi mới có mấy đứa LOTUS lọt vào top 1500 .

Phải chơi trò này để thống trị mấy galaxy ở 4,5 .

4. pnl13

pnl13 Donkey Kong

Hồi tôi mới chơi thằng đầu bảng cũng cỡ điểm đấy,hình như là 100K chỉ có điều lúc đấy tôi chả biết ai cả, toàn solo -_-, tập chơi mãi mới ngóc đầu lên nổi, bây giờ bảo phát triển từ đầu cũng ngại, đang quen xài vài nghìn cái ship, bây giờ bảo mình raid=vài cái LF ngại quá >_<,

5. sphinxmanu

sphinxmanu Donkey Kong

bác pnl chơi ogame pro nhất từ trước đến nay ma` tui biết(trừ VATC tại tui ko chơi u2) làm j ma` bác khiêm tốn thế.
    Mà bác cũng học Bk ah` .Cho em add nick học hỏi kinh nghiệm cái
    ([email protected])

6. pnl13

pnl13 Donkey Kong

ko dám pro đâu ^:)^, tui chỉ tập tành chơi ogame tí thôi(bỏ roài mà),sphinx bỏ nick rồi à, phí thế, hay là chờ U9 ra đời các cựu binh, thương binh ogame U1,U2 lập LM đi, tôi chơi cho vui là chính thôi, vừa chơi vừa chat cho vui :D, nick tôi cứ add thoải mái đi(nick của tôi ở trong LM Vina.war có còn ko đấy ?_?)
    mylife chơi U9 thì lập LM nhé, tui tham gia với. Đấy ông thấy ko, tôi định chia bài này thành 3 phần cơ, nhưng mà dạo này VATC mất tích thì hai thằng em_tin, Naz(hình như xài nick em_tin) lại nổi lên, hung hãn lắm, spam ko cẩn thận tụi nó lock nick thì chít ::(
    To Naz: anh edit bài đấy nhé, ko phải spam đâu :))

Phần nhắc của Nazgul:
    Thấy bài này cũ rồi nhưng chưa xem wa...thôi kệ reply vào đây...
    ai xài nick em_tin -,-...bậy ah nha...bên đây tui zoái nóa ko có liên wan gì vụ nick, ID hay gì gì cả...>_>...

7. mylifeisskidrow

hu hu , thẳng Nazgul nó chém mình ... Ai lập đi tớ không lập đâu , tớ bệnh hoạn lắm , lập dị lắm , cả thèm chóng chán lắm ... :-ss chơi vài phát lại bỏ thôi . T_T

Forum lớp tớ đang cần Spam đó :'> giúp tớ đi .

Tiện Spam cái , thích bài này nhất của Dream Theatre : Another Day

:p

8. heoanot

heoanot Mr & Ms Pac-Man

Nghỉ chơi Ogame đê các bác ơi!!!!!!!!!!!Chơi mãi thì Vietnam vẫn chỉ làm farm cho bọn nó thui ,chán bỏ mẹ..............................Có cố gắng vô được top 10 thì cũng vẫn bị xịt thui.....

9. sphinxmanu

sphinxmanu Donkey Kong

Thật ra em cũng ko muốn bỏ nick đâu
    Tại thằng kia đánh em đau wa'
    Với lại chơi mãi mà chả có moon chơi chán chết
    Chuyển sang chơi U9 tòan cựu chiến binh cứ phải gọi là vui
    mà Heoanot chơi u9 đê cho vui thoai mà

10. pnl13

pnl13 Donkey Kong

heoanot bi quan thế, chơi ogame cho vui là chính, điểm cao cũng chả để làm gì, điểm cao thì đi thịt thằng khác, điểm thấp thì chạy, chơi vẫn vui như thường, ko thì U9 tất cả Việt Nam dạt về Gala 8,9,10 chia 2 bè oánh nhau cho vui, he he, đỡ bị bọn khác can thiệp, thằng nào lăng xăng đến thì quây cho nó chít :))

11. mylifeisskidrow

cái tên này , chỉ bàn đến chạy thôi . Khi không chơi nữa thì delete cho nó vui , không thì dồn xây Ship roài đập một thằng nào đó cho nó thiệt hại chút chút gọi là " FU " nó , cũng là để cho anh em có cơ hội táng nó .

Vui là chính lo gì ... Spam đi pnl ơi :'> .

U9 toàn cựu chiến binh = già roài + mang thương tật đầy mình của các Uni khác :D .

Tuân Chồn mày chơi đi làm founder luôn . :-* Bạn tớ có duyên làm người bị xa lầy quá ^^ .

À quên chưa Spam :

Có mấy bài của Savatage nè :
    Believe
    Summer's Rain
    Sleep

Có một bài của Aerosmith nè :
    I Don't Want To Miss A Thing

:'>:'>:'>

12. em_tin

em_tin The Warrior of Light

có lập U9 thì cho em tham gia với, u5 cũng tanh bành cả rồi... đang tích trữ ship chờ thời cơ nổi dậy :)) .... mà kì này chắc chơi tà tà thôi, không có nhìu time để đua như u5 :D

13. pnl13

pnl13 Donkey Kong

Uni 9 lắm cựu binh đăng kí phết, kêu gọi các cựu chiến binh hoặc đã về hưu hoặc đã bị thương ở U1,U2 về chơi, chơi tà tà cho vui thôi :D
    My life thêm mấy bài của X Japan đi, cho nó đầy đủ.

14. godblessyoutt86

godblessyoutt86 Dragon Quest

hehe cựu binh bít đâu lại nằm top thì sao :D bít đâu chơi rồi lại hăng máu còn hơn uni1 -2 nữa ấy chứ ;))

15. Op2

Op2 C O N T R A

Các bác cứ đi hết đi, riêng mình ở lại làm người Việt Nam cuối cùng ở U1 (U2 vẫn còn TonyVNUS và KTTMN mạnh lắm, chắc còn lâu mới bỏ chơi ^_^). Riêng TonyVNUS thì kể cả Cursed muốn crash còn khó thành ra nói chung U2 chơi vẫn được. Hồi xưa mình khuyên ông pnl chơi U2 đi cho có anh có em thì không chơi, cuối cùng chỉ có mỗi anh của pnl. Nhưng mà ổng giờ cũng đi biệt xứ rồi >_<!
    Nhưng nói gì thì nói, trong Vina.War U1 có Sun (nick cũ của pnl) lên điểm vãi lúa, mình hùng hục đuổi theo mà không kịp ---> vẫn còn có người có tâm huyết ^_^.
    Nhưng khuyên thật tình thì mình nghĩ các bác nên chơi U7, vì đó là U đầu tiên bọn Đức được thò mẹt vào. Hơn nữa ở U7 tình hình trị an rất là nhộn nhịp, Việt Nam đánh chửi nhau tùm lum, chỉ sợ có ngày FF, VieA tuyên chiến lẫn nhau thì ôi xương tan máu rơi...

16. mylifeisskidrow

Người Việt mà , đánh chửi nhau là chuyện thường .. Zui ghê , gặp toàn người quen ... mấy hôm roài vào Ogame 4rum săn mà chưa thấy tin tức Uni 9 đâu cả .

Thế này không nên lập liên minh VieA ở Uni 9 ... mà nên lập liên minh War Veteran ( WV ) thì hay hơn ;))

PNL = nhân tài Spam ... Hình như Ộp bị mắc bệnh "lãnh cảm" ( bị crash mà không có thái đội chi hết ) :-s .

Ngáp ngắn ngáp dài cuối cùng cũng viết xong ( hình như mắc bệnh nói luyên thuyên giống PNL roài khéo Nazgul nó thịt mình mất ) .

Xì pam Xì pam :
    Nymphentamine - Crade of Filth
    Sleeping Sun - Nightwish
    Phantom of the Opera - Nightwish

17. pnl13

pnl13 Donkey Kong

He he, ai chơi nick Sun đấy, cho hỏi về tình hình cái nick cũ cái, hình như hồi trước có cho 3 thằng mỗi thằng một cái moon, ko biết tụi nó có trả thù ko :D

18. sphinxmanu

sphinxmanu Donkey Kong

Tin buồn nick Sun +5 nick khác đã bị ban do pusher
    thằng bạn em chơi năng khiếu lắm
    Pts đã lên >450k Fleet 23k vào top 100 rồi nhưng do chuyển tiền nên đã bi ban nick.
    em cũng vừa bi ban đến 2033 ở u7 roài
    Đợi u9 vậy ;;)

19. pnl13

pnl13 Donkey Kong

he he, thế thì U1 còn mấy người chơi nhỉ, chán thật, mà >450K thì ghê gớm thật, ai chơi mà ghê gớm thế. Tôi chưa bao giờ biết spam là gì, mylife đừng có vu khống :))

20. heoanot

heoanot Mr & Ms Pac-Man

Ặc ặc,U1 ban gần hết roài còn mình tui với ông Op2 ::(
    mấy hôm nay nghỉ chơi Ogame thấy hụt hẫng quá chắc chờ U9 ra làm lại cuộc đời thui :D
    Các bác Vietnam chơi U9 đông vào.(nhớ lấy tên dễ nhận ra để em còn có farm hahahahhaha)