update fw 1,76 của PS4 2 máy của khách chơi game = cc chùa bị ban máy --->link có ảnh luôn

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi hotgames, 4/9/14.

1. tuan8883

tuan8883 Donkey Kong

Tớ nói chuyện với tay ý hơn 1 phút cơ, ban đầu hỏi tên thì tay ý nói đúng là khang, nhưng hỏi về việc máy ps4 của bác bị ban giờ tn rồi thì ông ý mới nói máy bàn nào?? Tôi làm gì có máy bàn??? Đến đây mình mới hỏi kỹ từ đầu là máy chơi game ps4 của bác vẫn còn dùng chứ?? Tôi đâu có ps4 nào??? :9cool_too_sad:

2. qb4ever_2k

qb4ever_2k Fire in the hole! Lão Làng GVN

Thế cuối cùng là lên 2.0 có bạn nào bay máy chưa :))

//mình chưa tin ông tuan8883 gọi thật đâu. Cơ mà nếu là thật thù cũng chả bất ngờ lắm với kiểu làm ăn của bạn hotgame

3. tuan8883

tuan8883 Donkey Kong

Cái này tuỳ bác nghĩ thôi chứ mình cũng chẳngcó ý gì mà gió máy gì ở đây

4. trungps4

trungps4 Youtube Master Race

vào gamevn mới thấy nhiều chuyện hài vãi.

Bán đĩa thì nói banned máy.
    Bán game digital thì nói ko banned máy chỉ banned account

Mình thì chỉ thấy banned account thôi....nếu banned máy thì có sao.....mua đĩa chơi..
    cc lậu rồi từ từ sẽ bị đào thải nếu các bạn chiu chia sẽ game ....2 người mua thì chỉ có 600k-700k/game thôi.....rẻ hơn 50% so với đĩa games....nhưng lại mắc gấp đôi so với cc lậu.

Mình thìch ủng hộ hàng chính hãng hơn....game redeem code 1.4tr.....những game hot nên mua......còn game ko hot thì cc lậu 200-300k là ok rồi.
    redeem code ps4 chơi cũng ko mắc hơn cc lậu nhiều đâu...chỉ tầm 450k/game thôi à(nếu 3 người cùng chơi game đó)

5. Persona

Persona Donkey Kong

ờ chỉ có loại mặt dầy mới làm vậy chứ chả ai ngu mà đi mua theo dạng lừa đảo nói :))

mấy loại chỉ bít chăm chăm vào bán game và mua máy xài rồi chép bậy bạ 1 2 game vào rồi bán giá cắt cổ nên nói thế nào chả đc =))

6. netgem

netgem Donkey Kong

that ra sony van cho choi cc chua! nhung dung lam wa! ban mua 3 acc chua thi fai mua lai mot game cua no! biet deu voi no thi no cung biet deu lai! dau fai cac ban activave roi tab wa acc chinh choi la no k biet dau! sony la mot tap doan' chu dau fai con nit! doi wa mac no!

7. Diablon

Diablon Mega Man

triết lý mua 3 game cc chùa thì phải mua 1 game chính thức ở đâu vậy bạn =))

8. shenlong213

shenlong213 シェンムー Ryo Hazuki

Cái triết lý đó của bạn chỉ áp dụng với dân VN và một số thành phần cá biệt khác thôi

Các nước Châu Âu, Mỹ họ không có quan niệm xài hàng chùa thế đâu

9. Diablon

Diablon Mega Man

thật ra là cũng có nhưng mà ngược lại với VN :v kiểu 100 thằng dùng bản quyền thì mới đc có 5 thằng dùng lậu và ngược lại =))

10. netgem

netgem Donkey Kong

ban nen nho mot deu minh la nguoi ngoi tren chiec xe! nguoi cam lai la sony! chu k fai minh! moi may deu co mo seri thu tu! minh k biet dau! khi ban? delet hay activave no deu bỉet het! cho de quang ly! khi no lock may ban no se gui seri may ban qua mail! do la cach quang ly cua no! con acc chua! bi lock hay k con do thang ban acc cho ban nua! no hạck tk hay la lam gia tai tk de mua game! cau tra loi la k biet! game chua dau fai cai nao cung dong nhau!

11. babylove243b

babylove243b Dragon Quest

vậy thì cái này sai lầm rồi bạn nhé, chỉ là khi ban đầu họ kô tin tưởng thôi, chứ về sau họ mua wen họ vẫn mua rất nhìu, mình có sĩ cho mấy bạn bên mỹ và các nước đông âu khá nhìu nên mình bik.... mình có wen 1 anh người Đức làm chung với chú Klaus ở xúc xích lion-king, ảnh nói là bên đó disc cũng đắc chứ cũng chả re như mình nghĩ đâu, anh mua của mình và còn giới thiệu bạn bè ảnh cho mình nữa và người ta cũng mua rất nhìu, miễn là mình có trách nhiệm và uy tín với người ta.

hồi trước cách đây 5 năm thời iphone 3G tụi mỹ nó xài hàng itune lậu còn nhìu hơn cả VN mình nữa đó bạn

Chỉnh sửa cuối: 11/11/14
  12. anti_intermilan

anti_intermilan Rossoneri

xác nhận nhé - có thể nói VN là nước sướng thứ 3 (sau US và Nhật Bản) khi có thể mua đĩa game với giá gần bằng giá ở US

Chứ các nước EU / Úc game nó bán tới 60 EURO lận =.='

13. trungps4

trungps4 Youtube Master Race

:7cool_waaaht:thanks bạn nhé.....lượm được nhiều gạch quá.....sắp xây được nhà rồi