URBAN-RIVALS: Nơi tạo nên những huyền thoại (game đánh bài cực đỉnh)

Thảo luận trong 'Thảo luận' bắt đầu bởi loicauchucUR, 29/6/12.

1. Ova

Ova Persian Prince Lão Làng GVN

Chọn Azel ấy . 2 sao thì artus tốt hơn mawpin nhiều

Chỉnh sửa cuối: 27/7/12
  2. ghinta0703

ghinta0703 Youtube Master Race

bạn hogiay giàu thế trong team Vortex tớ chỉ có mỗi em X-ODUS là ngon = w = còn lại toàn mấy lá rẻ tiền ==... bác có cách nào mà kiếm tiền nhanh vậy

3. Ova

4. hogiay

hogiay Youtube Master Race

Thanks bác suggest con Azel, em sẽ dùng thử xem có hợp hơn Azgroth không. Mình thích dùng Mawpin vì nó hợp hơn khi vừa ăn được buff pill từ Vortex vừa active được 3 power. Còn Artus thì dùng để thủ mấy con dam cao và xác định là hi sinh thôi, mà Vortex nó làm việc đấy rồi :D

Trước mình có chú Smokey, tớ đổi nó lấy half deck và ít vốn đi buôn luôn, còn fake IP với Sponsor thì tớ không biết vì có time chơi vài ván là tận dụng lắm rồi :D

5. ghinta0703

làm sao để trade vậy bạn với lại có thể cho tớ yahoo để làm quen dc k :D

6. _Jay[No.7]™_

_Jay[No.7]™_ Mr & Ms Pac-Man

Thay Mawpin , Timmy = Azel ,Azgroth( dùng trong Elo)
    Hoặc thay Azel = Oshitsune (ban Elo )

7. ghinta0703

Có bác nào bán clintz hay credit thì cho em xin số đt địa chỉ nhà, yahoo ạ :D...em đang cần mua clintz hoặc credit gấp ạ :D ( chỉ tại TP.HCM )

8. loicauchucUR

loicauchucUR T.E.T.Я.I.S

Mình chỉ bán clintz. Có gì cứ pm. 0977738884 hoặc nguyenviethungvn87. Chuyển tiền trc mình mới giao dịch. Về đảm bảo thì cứ hỏi mem trong guild hoặc trên topic này

9. D.quang

D.quang Mr & Ms Pac-Man

thế loicauchuc có xem cái mail e gửi cho không thế,lúc thì nhờ người ta làm cho mãi,làm xong gửi mail cho rùi lại chả thấy j.

10. loicauchucUR

loicauchucUR T.E.T.Я.I.S

Máy tính a hỏng lâu nay. Toàn vào bằng đth đấy chứ. Sr nha. 30 này ra HN rồi a sẽ làm

11. D.quang

D.quang Mr & Ms Pac-Man

Thảo nào ko thấy onl mấy.cả tháng hè này e cũng ko chơi urban mấy,để ra hè lại đua top thôi.:))

12. ghinta0703

vậy bạn loicauchuc hiện đang sống ở TP.HCM hay HN vậy tại tớ muốn mua clintz ở TP HCM cho nó tiện ấy mà

13. loicauchucUR

loicauchucUR T.E.T.Я.I.S

Uhm. 0 cre. Bữa có 40 cre thi mở với phong rf xem ai son hơn. Từ đấy đến giờ chưa chơi trận nào luôn

14. Ova

làm 1 deck Pussycats + Roots : http://www.urban-rivals.com/presets/?id_preset=2368875

Có ý kiến nào để cho deck tốt hơn không ( mình không chơi CR )

mà chơi life control thì half-deck nào tốt nhất nhỉ ? Hồi trước chơi Roots + Sakrohm tốn có 15k mà chạy cũng mượt lắm

Chỉnh sửa cuối: 28/7/12
  15. VNSKaiser

VNSKaiser Youtube Master Race

vậy anh với Phong RF ai đen hơn...hay lại là số con mực với nhau...còn em nản mở pack lắm rồi...new blood mà chưa đc 1k

---------- Post added at 01:19 ---------- Previous post was at 01:16 ----------

Một deck khá hay,có thể win 1 round là win cả trận,nhưng cảm giác đánh với clan có bonus +- att là cũng hơi mệt

16. Ova

Đánh có sakrohm thì nó nhẹ nhàng hơn :|

17. D.quang

D.quang Mr & Ms Pac-Man

deck của Ova power bé tẹo à.với lại bạn đi cùng puss có bonus trừ dame roài nên có thể ưu tiên 1 số e pow cao để gây đột biến nhưng vẫn đảm bảo control life tốt. thử thay e ella=wanna or ivana,jeena=yookie,rico=noodile xem.2 e pow 5 khó lắm.roots thì power siêu bé roài bonus thì soa,chả thế mà urban ch0 nó nhiều abi +-att để khắc phục điểm yếu đến thế nhưng nói trung là pow vẫn rất kém.bạn ko cho e noodile cr vào kể cũng hơi tiếc,3 sao pow 8 khá hữu dụng.deck của bạn lên 1399 elo còn trận nữa lên 1k4 thì bốc dk 4 e ella,lucy,rico,jeeana hơi căng.chơi control life chủ yếu thẩm du cù nhây rùi chọt cho phát thật đau nhưng cũng nên có nhiều e gây đột biến tránh tình trạnh draw dk 4 e yếu nhất hoặc tỷ lệ 3:1 sức mạnh giảm đáng kể.

18. loicauchucUR

loicauchucUR T.E.T.Я.I.S

@kaiser dĩ nhiên là a win rồi. Cùng mở newblood, a 7k nó 700ctz. Rwf đó đến giờ nó chả chơi nữa luôn :))

19. Ova

Chỉnh sửa cuối: 29/7/12
  20. ghinta0703