Urban-rivals- Tụ họp nào anh em

Thảo luận trong 'Thảo luận' bắt đầu bởi mrwar, 8/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. mrwar

mrwar Tét vào mông em đi ư ư

Chơi mãi mà không kiếm thêm dc credit để mở Pack. Cứ đà này là mắt mờ luôn vì đánh bài :(

2. loicauchucUR

loicauchucUR T.E.T.Я.I.S

sao lại chơi mãi k kiếm thêm đc, bạn cứ đánh tour là kiếm đc thôi mà

3. shinomori

shinomori Mr & Ms Pac-Man

Tình hình là mình có 144 credits nhưng ko có kinh nghiệm mua pack , bạn nào tư vấn giúp mình : RainBow - Classic - NewBlood - Elite - Full Deck ( 8 cards ) nên mua cái nào .

Mình mới lvl 17 , đang sử dụng 5 con đầu tiên của Clan Vortex , nên mua NewBlood vì để vào thấy có cơ hội rút được các lá sau của Vortex , nhưng....xịt . Còn các pack khác thì ko cho xem trước .

4. loicauchucUR

loicauchucUR T.E.T.Я.I.S

bạn nên mua classic ấy, nói chung tùy vận may nữa thôi, bạn nên mua vào lúc sáng sớm ấy, giờ đó rảnh
    nói chung đừng mua full deck vì tính ra sẽ lỗ, newblood thì đc những card mới, cong lại thì giá thấp lắm, rất mạo hiểm

5. shinomori

Mới tiễn sạch bọn Vortex đi , gom về khoản 17k ctz . Vortex mà đi mono dễ thọt quá . Ai tư vấn giúp bộ mono hoặc dual nào giá cả trong khoản đó giúp mình với :(

Chỉnh sửa cuối: 16/9/10
  6. loicauchucUR

loicauchucUR T.E.T.Я.I.S

bạn add nick yahoo mình đi, cho dễ nc, có nhiều clan đánh đc lằm, all star, sen, junkz, nightmare, vortex đánh đc, nhưng phải kết hợp với clan khác

7. Nastu_VN

Nastu_VN Youtube Master Race

anh em tư vấn deck này : http://www.urban-rivals.com/presets/?id_preset=1489559

elo tuần này ban Hugo rồi :(

---------- Post added at 07:33 ---------- Previous post was at 06:04 ----------

17k mua set Motana đi bạn , vừa rẻ vừa hiệu quả :D , còn sao thì bạn lật trang trước xem , chừng 9k thôi , mua lun mona nữa là 19k

8. hamhieubiet

hamhieubiet Youtube Master Race

Cho mình hỏi mình đang dùng clan Piranas có bonus là SOB mà gặp clan có bonus là SOA thì ability các lá bài của mình có bị mất tác dụng ko :)

9. dtthang89

dtthang89 Mr & Ms Pac-Man

Bác nào có Nyema bán rẻ cho em với.Nhân tiện cho em hỏi Jungos mono với Vortex có ổn không các bác.

10. haiqt1d

haiqt1d Youtube Master Race

minh dang co 24 credit du de mua 1 pack tri gia 20 credit, minh nen chon pack nao loi nhat? anh em tu van voi

11. shinomori

hôm qua rút 2 quả Classic ra 3 con > 2k , còn lại cùi . Nói chung cũng được 6k , ko đến nỗi . Rút newblood toàn xịt ko thôi :(

12. loicauchucUR

loicauchucUR T.E.T.Я.I.S

không bạn à, trừ khi là nó có cả SOB và SOA thì abi của bạn sẽ k active, hoặc là nó có protect bonus

---------- Post added at 18:13 ---------- Previous post was at 18:11 ----------

theo mình là cứ classic mà phang

---------- Post added at 18:16 ---------- Previous post was at 18:13 ----------

deck này được nhưng gặp gheist hoặc root thì sẽ tắt điện ngay, nó dựa quá nhiều vào abi

---------- Post added at 18:30 ---------- Previous post was at 18:16 ----------

mình chưa gặp deck nào như thế, nhưng cứ thử xem, biết đâu lại đánh đc đó, nhưng báo trc những clan k phải + - att thì hơi khó đánh đó

13. Nastu_VN

bạn có SoB , nó có bonus là SoA , bạn Stop bonus của nó trước rồi thì nó lấy SoA đâu ra mà Stop Ability của bạn nữa :D

14. Nastu_VN

bạn là còn may đấy , mình mở 3 cái classis toàn ra 500 :(
    Jungo thường đánh Mono , nếu bạn thích đánh half Vortex , đi với Motana đi bạn , còn ko làm set mono Motana hoặc Half với Uppers cũng đc , nhưng Uppers mắc , Mono motana khoảng 9k là đánh đc :D

anh em tư vấn deck này : http://www.urban-rivals.com/presets/?id_preset=1059031 , đánh kiểu này cho nó điên óc chơi =))

15. loicauchucUR

loicauchucUR T.E.T.Я.I.S

deck này tui thấy urich k ổn lắm, nên bỏ smonkey cr, hoặc tyd ấy

16. hamhieubiet

hamhieubiet Youtube Master Race

Cho mình hỏi Battle point để làm gì vậy

17. loicauchucUR

loicauchucUR T.E.T.Я.I.S

một deck hay cho a e tham khảo

18. Phantom-Sword

Phantom-Sword Mr & Ms Pac-Man

Cho hỏi mình muốn nạp credit có ai giúp bán không ? Và giá thế nào ?

19. shinomori

Deck này theo mình thấy dựa vào Copper và Lulabee làm damge chính , còn lại dùng để phòng thủ . Nếu ko rút trúng 1 trong 2 thì cơ hội win khá thấp .

20. loicauchucUR

loicauchucUR T.E.T.Я.I.S

mình mới làm thẻ visa, chắc tuần sau mới lấy đc, sẽ thử dùng xem nó ntn, nếu đc thì mình sẽ nạp cho bạn, thanh toán thì có lẽ qua ATM thôi

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.