Urban-rivals- Tụ họp nào anh em

Thảo luận trong 'Thảo luận' bắt đầu bởi mrwar, 8/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Nastu_VN

Nastu_VN Youtube Master Race

hí hí , Elo tuần này Uranus đc thả kìa anh em , lấy set Sakrohm ra chơi :))

2. dangvuhuyls

dangvuhuyls Youtube Master Race

nick trong game của tui la dangvuhuy, vừa mới tập chơi, mong đc tham gia guil của gamevn

3. Nastu_VN

úp lên nào , vắng quá , mới nghỉ 2 ngày mà.........=))

4. loicauchucUR

loicauchucUR T.E.T.Я.I.S

uhm, từ khi chuyển sang nhà mới này vắng hẳn mấy lão làng, rule gamevn làm cho nhà cũ bị khóa luôn, vẫn thích bên kia hơn

5. shinomori

shinomori Mr & Ms Pac-Man

Hay là tổ chức event nho nhỏ cho nó sôm tụ , dạo này có nhiều mem mới bước vào con đường bài bạc ( chẳng hạn như tui :D )

Hix mới mở newblood , Draheera - Sentogan - Vince . Thấy nó ghi là no double in each pack , mà mình tưởng nhầm là con nào đã có trong collection thì sẻ ko khui ra trúng nó nữa làm đem hết tiền đi mua mấy con cùi cùi :((

Chỉnh sửa cuối: 20/9/10
  6. loicauchucUR

loicauchucUR T.E.T.Я.I.S

ặc, đc drahera là còn tạm rồi gì nữa

7. langriser

langriser Mr & Ms Pac-Man

Cho mình hỏi tại sao bài nào cũng lựa chọn 2 clan mỗi clan 4 con vậy, sao không xài cả 8 con cùng 1 clan luôn. Mình mới chơi, hiện giờ đang xài 7 con fang cộng với 1 con timber, để lợi dụng cái op. Đúng là bài này gặp SoB là tắt nhưng xác suất đụng phải là thấp. Hên thì 1 hit là KO đối thủ. À mình hỏi bài dưới 25 sao thì đánh bình thường poin và clinz cao hơn à, mình hiện mới LV 18 đang đánh phòng bình thường

8. Nastu_VN

ít sao thì nhiều point hơn , 25* trở xuống thì đánh đc Tour type 1 , trở lên thì type 2 , bạn thích xài cái gì thì xài thôi , mono(8 con) cũng mạnh , nhưng half (4/4) thì bonus bổ xung cho nhau , về sau lên cao ít ai chơi leader lắm bạn , mà bạn lv 18 , xài hugo đi , mạnh hơn timber :D , còn bạn mún tìm hiểu thêm thì pm bác loicauchuc , hoặc đưa mình yahoo nhé.

P/s : mớ cái event jackpot hay gì đê :))

9. langriser

Mono là Montana hả bạn, mình tính luyện tới LV20 rồi mới đi tour

10. shinomori

Mono tức là 1 clan , haft tức là 1/2 clan này 1/2 clan kia

11. langriser

Cho mình hỏi:
    1. Mình đã có 20 credit, mình có nên mua pack và nếu mua nên mua loại gì
    2. Cho mình hỏi về sự thắng thua giữa 2 bài, mình thấy nhiều khi At cao nhưng bài sao cao hơn đối phương thì thua

12. RF_UR

RF_UR Mr & Ms Pac-Man

Hello mọi người tui là phong_RF trong UR

1.hiện giờ 20 cre thì mua được classic với new blood thôi.Có lẽ nên thử 1 phát new bloodd đi
    2. Đó là do random đấy. Phải atk cao gấp đôi mới chắc chắn win
    Để tắt random bạn vài profile =>Click here to change your account details and preferences.
    =>your preference=>Click here to change your account details and preferences chọn no random là khi chơi thì chỉ hơn 1atk cũng chắc chắn win

---------- Post added at 22:37 ---------- Previous post was at 22:11 ----------

hehe deck 1 clan thì dành cho rescue hay mấy clan có card support thôi. Chơi 2 clan thì tập hơn tinh túy của 2 clan. Sướng hơn. Ví như clan này ko có abi: +- pillz nhưng clan kia có.Kiểu như thế
    Tui khuyên ko nên chơi 1HKO vì sẽ được rất ít điểm trong tour vì chỉ win có 1 round.
    Những card ít sao gặp card nhiều sao mà win thì mình được nhiều exp hơn. Đó là lí thuyết đánh tour. Muốn biết rõ thì vào đây http://www.urban-rivals.com/game/rules.php?show=winnings (bảng trên là cho exp của mình, dưới là của card)
    Clint thì nhiều nhất được 9 / trận thôi.

Ai muôn trao đổi kinh nghiệm thì add yahoo : [email protected]

---------- Post added at 22:45 ---------- Previous post was at 22:37 ----------

Ý lộn trang http://www.urban-rivals.com/game/rules.php?show=table cái này mới đúng. Ở trên là của card. dưới là của exp của mình

---------- Post added at 22:57 ---------- Previous post was at 22:45 ----------

Về deck thì tui có mấy cái mời anh em xem:
    Elo đang dùng tuần này: http://www.urban-rivals.com/presets/?id_preset=1513211
    1420 elo b-) : http://www.urban-rivals.com/presets/?id_preset=1458597
    Tour rank 3 : http://www.urban-rivals.com/presets/?id_preset=945050
    Survivor với deathmatch thì lâu lâu nổi hứng xếp 1 deck đánh tạm nên ko post :D
    nói chung là muốn đánh hay thì phải quen deck và chiến thuật tốt (nói hơi thừa nhỉ =)))

13. langriser

Cám ơn bạn nhiều nhá
    1. Ý mình là có để dành tới 50 credit rồi mua thì chắc ra bài xịn hơn hay là 20 là mua được rồi?
    2. Mình chơi phòng bình thường thì At cao luôn thắng, nếu bằng nhau thì mới tính sao và ai đi trước. Nhưng khi chơi tour thì kì lạ, mình hơn nó 10 At mà bài nó 2 sao bài mình 5 sao, bài mình thua. Có hôm đánh 1 ván mà bài thằng nào At nhỏ thì thắng bó tay luôn. Mình muốn biết luật ở trong phòng tour có khác gì không mà. Đã chỉnh theo bạn, để xem sao

14. loicauchucUR

loicauchucUR T.E.T.Я.I.S

bạn đừng có mua fulldeck (50 cre) phí lắm
    kinh nghiệm của mình là cứ classic mà phang, clan mình chọn là ulu watu, skeelz, nightmare, sen vortex và junkz
    chắc là do trong phòng tour bạn chưa chỉnh lại chế độ no random, bạn đang đánh ở chế độ any hoặc random

15. Nastu_VN

mình chỉnh sao thì nó ra vậy , chừng nào ko chỉnh thì là theo phòng tour hoặc là theo đối thủ chỉnh :))

Deck elo tuần này : http://www.urban-rivals.com/presets/?id_preset=1512624

còn ai hỏi tại sao để 2 con như vậy thì em nói lun , tránh SoB , tránh SoA ( có SoA thì lỗ 1 tí ) , Pow 8 =))

---------- Post added at 05:37 ---------- Previous post was at 05:31 ----------

các bạn nào mới chơi thì lên lv 7 các bạn cứ đi tour nhé , đánh 1 ván thôi cũng đc , vì có điểm là các bạn có 50 đồng rồi , 50 đồng thấy ít chứ chơi chừng vài ngày là có vài k mua đồ ngay , còn xếp deck thì khuyên các bạn xếp sao 25* nhé , để cho quen , sau này lv cao thì đánh ELO và Survivor

P.s : các bạn nhớ ghi lại yahoo của mình để có gì nc :D

16. eviltb

eviltb Mr & Ms Pac-Man

Hic, 2 lần mở newblood, lần đầu được em Dagg. Lần sau mở được em Heegrn :(

17. loicauchucUR

loicauchucUR T.E.T.Я.I.S

thế là ngon rồi còn nhăn mặt gì nữa

18. shinomori

Cho hỏi sao có nhiều người mua xN 1 con chi vậy nhỉ ? ( ví dụ 10 con Lerg )

Hix cái Auction chỉ cho acc lvl 15 trở lên sử dụng , khó lòng mà pump rồi :((

Chỉnh sửa cuối: 22/9/10
  19. eviltb

eviltb Mr & Ms Pac-Man

:D mua nhiều con để làm mission up lv +lv max cho bài mà:D newbie như tui toàn làm thế :U up xong thanh lý bài cho NPC lấy clink + vé quay số :U

---------- Post added at 14:38 ---------- Previous post was at 14:35 ----------

shinomori: Tưởng ai hóa ra Thánh Cô:)) trước đánh nhau suốt he he, cũng Hỏa Kiếm đây

20. langriser

Phòng Deathmath có thưởng gì không vậy?

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.