Uzi - Kẻ hủy diệt trong game - Bức xúc.

Thảo luận trong 'Special Force' bắt đầu bởi ThanhQuynh, 25/6/08.

1. DragonOfChao

DragonOfChao Youtube Master Race

thông tin chính xác :) nhưng chưa biết đây là tai họa hay niềm vui !!!!

2. [DF]Master

[DF]Master Youtube Master Race

Các bác cứ lo luyện Pro các súng chuyên dụng thi đấu đi ^^ Bắn team gặp Uzi mà giết được chứng tỏ tay nghề đã được nâng cao, còn không thì chịu khó lên bảng :p

3. phamhakm

phamhakm Mario & Luigi

chết cha em rồi , toàn sử dụng UZI nhiều quen tay h` đổi súng khó bắn lắm~__~

4. KienEch

KienEch Youtube Master Race

mọi người nói vậy chứ mình ko ngại UZI, mình sài AK74 và sở trường là phục kick, lắng nghe vào kill chớp nhoáng. đối với 1 số ông đi nhẹ nói khẽ thì chỉ bị 1 lần thôi sau đó rút kinh nghiệm ngay. map sở trường là sa mạc bên đỏ, nghi chơi lâu rùi nên giờ gà rùi. hồi trước 1 mình ăn 5 thằng (cũng hơi gà ^^!) map đó thủ trong hầm với cây 74 thì hơi bị tuyệt ^^!

5. xXBrokenDXx

xXBrokenDXx Mr & Ms Pac-Man

Giảm damage không chuẩn bằng giảm độ chính xác.
    Với 1 khẩu súng nòng ngắn như UZI lẽ ra độ chính xác không thể bằng những khẩu nòng dài như AK chứ đừng nói đến M4.
    Vậy mà ở trên không trung đạn nó vẫn găm vào người mình đều như vắt chanh kể cả ngoài phạm vi 30m :((

6. HellxFire

HellxFire Donkey Kong

Độ chính xác của súng có bị tác động bởi độ giật của súng nữa , độ chính xác ở đây là o khoảng cánh , ví dụ o khoảng cánh xa ak hay m4 đều có thể bắn chính xác đuợc nhưng với uzi thì o khoảng cánh xa gần như là ko thể bán trúng được :D
    Với uzi o khoảng cánh trung bình hoạc khoảng cách gần do độ giật gần như không có nên jum shop uzi là vô đối
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    thêm một nạn nhân nữa của uzi , vào 1 ngay đẹp trời chả còn room nào sài uzi nữa thì vui :D

7. DareDevill

DareDevill Youtube Master Race

nói FAMAS trị đc Uzi chỉ đúng 50% còn 50% ( tiếng Việt Hên xui) quả thực gap Uzi rất khó chịu nếu ai là Sniper ma` gặp Uzi thi tỷ lệ ghi điển chỉ có 10% vì Uzi tốc độ ra đạn kô thua gì P90, còn 1 đặc điểm nữa mình chưa thấy nhắc đến đó là khi bị Uzi bắn vào người thì Sniper rất khó nhắm vì toàn bị giật tưng tay ra nên rất khó bắn, hiện h đa số các room đều tẩy chay UZi:hug:

8. h3llboy158

h3llboy158 Mr & Ms Pac-Man

Không hiểu sao UZI lại mạnh đến thế nhỉ , trong khi ngoài đời thì ::(::(

9. Al0ne__

Al0ne__ Mr & Ms Pac-Man

UZi mà đứng gần famas ko có cửa đâu bạn à . UZi ko phải là ghê gớm gì đâu tớ toàn cầm ak lọc thịt UZI hoài nè còn nếu ai là pro sniper với khẩu pSG thì UZi chưa chắc đã ăn đc

10. XuKa[20]

XuKa[20] Youtube Master Race

Lại thêm bác nữa chém gió , không biết trình AK đến đâu , mình thì mình không chơi AK . BrokenD đâu , Pro nè , vào tiếp bạn ấy đi ;;)

11. Al0ne__

Al0ne__ Mr & Ms Pac-Man

Dạ thưa anh nick SF em là ;Nuker; pm làm ván đê xem ai chém gió nào :-j lâu ko chơi nhưng trình cầm ak cũng ko tồi lắm đâu :'>
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Thế anh Xuka kia pro thể loại gì nào nói để em còn biết PSG à hay RFR hay M4 ;;)

12. XuKa[20]

Lại còn Pro đến mấy thể loại cơ à ;;) , BrokenD thích rape loại này lắm
    Còn mình Pro loại gì à ? Để xem nào :-? , chắc là Pro dao .

13. Al0ne__

Al0ne__ Mr & Ms Pac-Man

Pro dao:x. Em đâu có pro mấy thể loại hồi xưa cái đợt event CTC cố farm kill để đc khẩu UZi zong bắn 1 thời gian trình ak m4 giảm trầm trọng h toàn bắn Psg với RFR2 thôi ạ nhưng nói về trị Uzi chắc chỉ có Psg mới trị nổi chứ RFR2 gặp anh mặc đồ speed thì...8-} Nick Sf em là : ;Nuker; hoặc Xilanh1hit khi nào pm làm ván dao hoặc ak tùy pác:p

14. rain[ws]

rain[ws] Mega Man

tớ cầm PSG-1, gặp Uzi, phát đầu mà miss là tớ cầm dao mà chạy luôn :'>

15. xXBrokenDXx

Trừ khi là xa còn trong khoảng 10-20m tớ thách cậu thoát.
    @KuXa Tớ có hung hãn thế đâu, cậu cứ nói thế làm bạn ế sợ.
    Bạn kia shar nik Y!M lên đây tớ xem bạn trình độ AK "ko tồi" của bạn nào.

16. XuKa[20]

Sao ông bôi bác tên tôi thế hả . Giờ SF chơi nick này , thoát khỏi cái nick cũ roài
    Mà sao mãi không đến 19 để được ra tù nhỉ :-? . Nhờ bác Ken xin tha trước thời hạn bác chẳng xin cho em gì cả

17. rain[ws]

rain[ws] Mega Man

ừh, tùy từng trường hợp bạn ạ. Có những lúc vắt giò lên chạy mà nó vẫn xơi tái mình ý chứ =(( ...

18. Al0ne__

Al0ne__ Mr & Ms Pac-Man

PSG bắn trượt bỏ tâm ngắm lại thật nhanh cách này tui toàn dùng hơi bị hiệu quả =)) 1 mày chết 2 tao chết :hug: Trị UZi có mỗi Ak với PSg thôi :whew:. Nick Sf 9em là ;Nuker; với nick phụ Xilanh1hit hay ol ở channel 1 lúc 3h chiều pác thích thì pm làm ván vui vẻ xem ai sợ ai nào ;)) Trong cái SF này nể mỗi thằng Sniper MaxCute gì gì đấy quên tên::)

19. xXBrokenDXx

Ờ như thế sẽ là
    Phương án 2 tao chết : 90%
    Phương án 1 mày chết: 10% ( rùa nổi )
    Xin cái nik Y!M mà cho nik trong game làm gì có bao giờ bật cái chức năng đồng đội đâu mà biết.
    Tao bảo này mày quên mịa nó đi, vì còn phải sợ nhiều ;;)

20. XuKa[20]

Rồi trong tương lai [SP]PeChym sẽ phải nhắc đến XuKa[20] với tất cả nỗi sợ hãi :devil: :))