Vài nét về my guild..^.^

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi YunaLov3, 9/4/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Mèo Đông Lạnh

Mèo Đông Lạnh Mayor of SimCity

níck anh là gì anh em mình giao lưu nhé , chết định post hình thành viên nhưng wên thôi để mai vậy

2. iDemon

iDemon T.E.T.Я.I.S

Sao meo không lấy mấy tấm hình GUILD mình lên đây SHOW chơi ? Cho các gamer xem mặt toàn gia đình ^^

3. deadly

deadly C O N T R A

Nick anh là maday1180 , nick này là nick share với thằng bạn thân còn nick anh sẽ khám phá sau :D (~~)

Nick YIM là yuna_yuna50 có gì ra đó cho mau

4. Atachi

Atachi The Boy From Nowhere

Bữa nay vô check cái buddy list thì thấy cha idemon dùng cái acc violet của mình gia nhập guild girlxinh.Chà,cha này vô guild chắc toàn đi tán gái chứ bắn cái gì =))

5. AbeL

AbeL Moderator Moderator

Ke ke vậy hả.Mà em làm web về cái gì vậy.Có cần anh giúp đỡ về Gallery hoặc Board Site không em .Cần gì cứ bảo anh.Anh có cái Gallery Flash pay trên web về đẹp lắm (Demo = http://vietangel.azn.nu/Gallery.swf ) .Nếu em thích thì anh send cho.Có điều là không post được comment.CÒn nếu muốn Skin 4images Cool thì anh đầy.Gần chục cái ;) .Ờ còn cái vụ kem thì thông cảm nhá anh đang viêm họng tình hình là không kem đc roài.Hay là cafe nóng đi cho tình củm ok ;) ke ke.Mà chẳng thấy em online gì cả sao đi được đây em ??? Mà sao ko thấy Offline cho anh nhỉ !

6. deadly

deadly C O N T R A

CHài làm Web hả cho tham gia cái đi , phần gì cũng được , database cũng được , bài viết cũng xong , code cũng chơi nốt luôn

7. AbeL

AbeL Moderator Moderator

Thật không vậy deadly...tôi đang cần support về php đây.Ông có support được cho tôi không.Nếu support được về code php thì giúp đỡ tôi.Nếu được xin cảm ơn.

8. mickeymouse

mickeymouse Donkey Kong

các mem trong guil đâu hết gòi , lên chơi mà chẳng thấy ai cã .
    +_+
    có hình gia đình của guil à +_+
    sao sis không bít ?
    Idemon bắn kinh lém , hugn dám đấu với Idemon nữa

9. YunaLov3

YunaLov3 Youtube Master Race

hay wé anh 2....cho em mượn đi......đang tìm mấy cái flash....nhưng mà trình độ còn kém quá ( em mới học xong HTML)......có ai giúp thì add yahoo của em đi...Yunalov3......nói chung là nền cũng ok rùi....nhưng cái phần ảnh chuyển của guild em viết code hông sai nhưng nó hông chạy chán thế nên bỏ lun rùi....nói chung còn linh tinh lém...mỗi người giúp 1 chút chắc ok à....^.^......Ah guild có quy định mới nha...boy có thể join guild ....với điều kiện là bị gây hoặc là honey của 1 girl trong guild........^.^

10. deadly

deadly C O N T R A

Cũng được thôi nhưng deadly ghét php lắm , không vấn đề nhưng đợi thi xong rồi chơi nốt luôn , đang thi mà ( ko có ở VN )

Chết thấy bà luôn , gây là gì thế , gay chứ , gây nó tưởng lộn nhào vô hết thì chết đó .

11. hacomputer

hacomputer Youtube Master Race

cho em tham gia voi em cung con gai ne

12. deadly

deadly C O N T R A

À anh mới đăng kí thêm một cái nick gà nữa , để mai add vào nhóm không biết có bị đá ra không nữa coi bộ không xong gòi

13. Mèo Đông Lạnh

Mèo Đông Lạnh Mayor of SimCity

hacomputer welcome em vô guild :d .
    deadly níck gà sợ ko ai chô đâu anh . bọn em sợ yelow dragon lắm rồi

14. Boss88

Boss88 T.E.T.Я.I.S

Hix. Mi`nh ở TP HCM thì sao giờ??? :((

15. Minh6969

Minh6969 Mr & Ms Pac-Man

Mèo do em và búp bê phản ảnh nhiều quá nên dạo này anh online toàn kiếm em rủ em chơi nhưng ko gặp (tại em à nha ) . Em nói team anh lúc nào cũng toàn boy rồi gặp em nói full đâu có đúng đâu , tại em tới sau bộ nếu anh kick thằng kia nó kiu anh yêu em thì sao :p , khó xử ko ? ::(

16. deadly

deadly C O N T R A

Giỡn cái thôi chứ đem cái con rồng vàng đó vào bắn nó cho avatar 1 phát là gần đi òi ai mà dám bắn òi òi , thôi lấy cái red ruby vào cũng được

17. chanhchua_gamevn

chanhchua_gamevn Youtube Master Race

_Hi ! Mình cũng là GIRL trong GBVN nè, các bạn cho mình vào guild với nha, chịu nha! :p
    _Vì là GIRL nên cứ bị các bạn trai ....... ,không nói chắc các bạn cũng biết rùi, vì thế nên các bạn cho mình vào guild để nương tựa lẫn nhau nha! Hì :p
    _Nick GBVN của mình nà: chanhchua (1 búa bạc à) hoặc Manami (1 búa đá, chơi lại để kiếm xiền í mà ::) )
    ___________ Đừng để các bạn trai khinh thường vì mình là GIRL____________

18. AbeL

AbeL Moderator Moderator

Hé đưa demo coi em.Không đưa demo làm sao anh coi mà biết được.Nếu em muốn lấy cái Flash của anh làm Gallery thì em offline cho anh hoặc đưa mail đây anh send cho.Nhìn Gallery đó cool phết.Khi em dùng có thể thay đổi được cái ảnh ở homepage

19. sonkiller

sonkiller Youtube Master Race

guil girlxinh biet guil inthe9 ko .Chac minh fai kiu nguỷn guil cua minh cua nguyen guil girlxinh luon wa'.Meoconxinh chac la` biet babyiamsory roi` fai ko. :p :p :p :p :p

20. nhungtuan7

nhungtuan7 Donkey Kong

meovachuot ơi anh là AmINoob bắn với em hôm wa nè :D . Có nick TupinWar bên GIS sign up em accept nha .

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.