Vấn nạn đã làm down loạn 12sq

Thảo luận trong 'Loạn 12 Sứ quân' bắt đầu bởi NV, 1/10/03.

?

Quí tướng có dùng tool thu thuế hay không ?

1. 15 phiếu
    14.4%
  2. Không

89 phiếu
    85.6%
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Shiva_vuive

Shiva_vuive Sonic the Hedgehog

ANH BM ơi! em nghĩ hạn chê chuyện đó như thê s này đi!

anh mở một box đăng kí chơi game loạn 12sq sứ quân và bắt các bạn đóng một tháng từ 5000đ-10000đ đi!

nếu chúng chơi clone thì đống tiền mệt luôn , và nếu sever bị nghẽn thì nên sẵn có tiền mua bộ nâng cấp mới!

2. kiemsivotinh

kiemsivotinh Mr & Ms Pac-Man

Sao game mới vừa chơi được mấy tiếng đã down rồi , uổng công chờ đợi mấy tháng mong rằng được tung hoành ngang dọc không ngờ chỉ chơi được vài tiếng lại down chắc chắn sẽ có nhiều bạn tiếc như tui lám nhỉ. :-/

3. tuongquansatthu

tuongquansatthu Donkey Kong

những vị tướng đó làm biết bao nhiêu người buồn lắm rồi đấy ,họ thu thuế mà cũng xài tự động ,chắc họ chơi tay không ko lại người ta nên mới chơi vậy đấy.Bây giờ làm tui buồn ghê

4. Steven Long

Steven Long Donkey Kong

các bạn nên bình tĩnh tui nghĩ chắc là mai lại chơi được thui
    không có gì phải buồn cả

5. Steven Long

Steven Long Donkey Kong

các bạn nên biết rằng chúng ta chơi game là để thư giãn chứ không nên ăn thua làm chi vì thế tui đề nghị những ai đã chơi tool thì không nên chơi nữa để chúng ta có một sân chơi bình đẳng hấp dẫn

6. anthonyduong911

anthonyduong911 Youtube Master Race

uh , anh BM nen de y xem coi may sq nhu Bu Tot va Nhung con ken ken trang va dac biet la may sq tren 4000 ti?, em tin la chi can vai ngay theo doi la anh BM co the biet va cho cac nick do len bang Phong Than. Tui em co khoang 5 ,6 tuong truc chien va online hau nhu ca ngay cung ko tai nao lam duoc 4000 ti trong vong chung 15 ngay dau ( 12 sq thang 8 choi duoc 15 ngay chu may)

7. tuongquansatthu

mình cũng hi vọng là mai có thể chơi lại được nhưng mà hi vọng đó khó thành lắm ,game bị down rồi nên chắc cũng vài ngày mới sửa xong

8. dragonus

dragonus Youtube Master Race

hic hic sao mới chơi được có 2 ngày mà đả tắt rồi vậy hả.....................................cho`i ơi la` chời sao vậy hả thiệt là không hiểu nỗi mấy cái ông này luôn đấy.....................không cho người ta chơi thì nói chứ làm cho người ta chờ cả tháng rồi bây giờ lai không được chơi là sao hả...............mấy tui ông làm ăn như thế hả.........mà nói gì thì nói chứ tui cũng đâu biết thu thuế theo cái kiểu dùng tools là gì đâu.............có ai biết thì bày dùm tui nhang cảm ơn nhiều lắm.......
    nick YM của tui là [email protected]ó ai biết thì chỉ dùm anh em nhang...............bye anh em nhang

9. thanhomenh

thanhomenh Mario & Luigi

Lâu quá rùi không xài tool bây giờ lên mạng tính chơi lại loạn 12SQ thì không ngờ bây giờ nạn xài tool nhiều qua'

10. anthonyduong911

uh , anh BM nen de y xem coi may sq nhu Bu Tot va Nhung con ken ken trang va dac biet la may sq tren 4000 ti?, em tin la chi can vai ngay theo doi la anh BM co the biet va cho cac nick do len bang Phong Than. Tui em co khoang 5 ,6 tuong truc chien va online hau nhu ca ngay cung ko tai nao lam duoc 4000 ti trong vong chung 15 ngay dau ( 12 sq thang 8 choi duoc 15 ngay chu may)

11. L@M_S@NG

L@M_S@NG T.E.T.Я.I.S

_Nói thiệt tình thì tui cũng không biết tôl là cái giống gì nữa? (ai biết thì giải thích dùm). Mà không hiểu tại sao có một số người thích cách chơi ăn gian thế nhỉ? Thật khó hiểu! Tui tuy mới lần chơi được chơi nhưng cũng không nghĩ là mình sẽ ăn gian.
    _Nếu đã chơi thì phải tự chứng tỏ mình chứ, nếu cứ muốn hơn người khác bằng cách ăn gian thì chơi làm gì cho phí tiền và thời gian. Phải biết chứng tỏ bản lĩnh thật sự của mình đối với bản thân chứ, nếu tự thấy không bằng người khắc thì phải cố gắng chứ. Tui nói thế tự bản thân các bạn suy nghĩ chứ không ai ngăn được bạn. Đừng để vì bạn mà người khác bị ảnh hưởng, ai cũng muốn chơi game thế mà nay lại bị BM cho down chỉ vì hành vi của bạn.
    ***Sorry Mod! L@M_S@NG rất tức vì mới được hơi lại phải ngưng***

12. Xuan_Thuy

Xuan_Thuy Donkey Kong

- Hix.x.x.x. Nếu anh nói như thế thì chết em mất game hình như ở Hà Nội mà em ở Hải Phòng chẳng nhẽ lại lên Hà Nội đóng 10.000đ sau đó về ! Ặc ...Ặc thế có mà chết kể cả nếu có người ở Hải Phòng có trách nhiệm thu tiền thì em cũng hổng có xiền chơi em mới có 13 tuổi , nhà em mở hàng Net chỉ được chơi à nhà . Tiền ăn sáng thì không có vì toàn anh Bánh Đa Cua,....v.v.v. :cool: . Như vậy sao được .!
    - Chán quá đi mất chẳng có cách nào cả , tránh vỏ dưa gặp vỏ dừa . :(( . Vừa mới chơi đã bị mấy ông chơi ăn gian cho đi lun rùi . :((

13. tuongquansatthu

các bạn đoán xem là ngày mai có thể chơi game lại được ko nào

14. anthonyduong911

15. gachienxu

gachienxu C O N T R A

tự thú đây ! tôi có dùng tôi trong lúc tôi đi ăn khuya nhưng cái tool cũ xì ai cũng biết (mak) thu với tốc độ chậm như rùa đó mà làm server quá tải thì tôi chịu tội. Nhưng cho dù dùng tool tôi cũng lựa lúc mạng vắng mà xài, vì tool này xài mạng lúc đông thì cũng bó tay luôn.
    Đề nghị anh em nào có tool đời mới thì xin "dẹp" qua 1 bên dùm đi. Có ngon thì cày 1 cách công bằng với gà này nè.

16. cybersix

cybersix Donkey Kong

cái này thì tui biết làm sao đc hả !!! U hỏi khó vậy ai trả lời nổi!!!nhưng mà hi vọng là đc!!

17. down

down Youtube Master Race

tui hom nay lam co 5 ti ha ahâhhhhhqa

sao ho lam nhiu the

18. down

down Youtube Master Race

tui ko ngo a nha @-) @-) @-)

19. dark_tran_lionheart

dark_tran_lionheart Donkey Kong

Tuy DARK không biết tool là gì..(hì..download ở đâu dzậy..có ai chỉ dùm không??)..nhưng xài cái đó mà hơn người khác thì cũng chẳng hay ho gì..
    Chơi 12SQ chỉ để cho dzui thui..hì..nếu xài tool thì chắc SQ sẽ mạnh lém..nhưng như thế thì không thưởng thức được sự hấp dẫn của 12SQ nhất là khi bị đánh...
    hì..DARK nghĩ ai cũng muốn chơi lại 12SQ hết..(những người có và không có xài tool đều nghĩ dzậy.. ;;-) ..nên mấy thằng nào xài cái tool gì đó thì đừng xài nữa..(chơi mà xài cái này chứng tỏ không tin vào tài năng bản thân..mấy thằng như dzậy thường cũng bất tài vô dụng thui... [-x )
    >:-D< >:-D< >:-D< >:-D< >:-D< >:-D<
    Hì..nhưng cũng công nhận hổng biết mấy tên này kiếm đâu ra cái tool gì đó hay ghê ha......

20. Mon nao cung ngon

Mon nao cung ngon Mr & Ms Pac-Man

bao năm dài chờ đợi để được chơi games , hôm nay biết tin chơi được vừa vào xong thì lại die , chán quá đi mất , BM sao nói là sửa được chống chơi thu thuế tự động rồi mà ?

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.