Vấn nạn đã làm down loạn 12sq

Thảo luận trong 'Loạn 12 Sứ quân' bắt đầu bởi NV, 1/10/03.

?

Quí tướng có dùng tool thu thuế hay không ?

1. 15 phiếu
    14.4%
  2. Không

89 phiếu
    85.6%
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. chaunhatlinh

chaunhatlinh Donkey Kong

chán thật chỉ chỉ vì mấy tên què tay què chân chơi tool mà cã đóng người bị liên lụy thật đúng là nhữ ten đó không có lương tâm. vậy có quí tướng nào chơi tool hẫy tự dộng lên tiếng đễ anh em trong này học hỏi trò ma quĩ của quí tướng.

2. vitconxauxi

vitconxauxi Youtube Master Race

Mí sư phụ hết cái xài rồi sao mà lại chơi tool dzậy?Tui đã chờ rất lâu mới được chơi lại 12sq,dzậy mà chưa trã được thù cũ mà game đã down rùi.Bác BM sửa game nhanh lên cho anh em chơi với.Còn tui sẽ canh coi có thằng nào chơi tool ko để bác triệt đường sống của nó luôn

3. Hoa Le

Hoa Le Mr & Ms Pac-Man

Theo như tui thấy thì anh BM cứ trị thẳng tay những tên ấy. Tên nào thò ra thì cho hắn khỏi vô luôn. Chứ tui thấy biết bao nhiêu người hy được được chơi thế mà mới đó đã bị down rồi. Như tôi hy vọng được chơi mãi. hai ngày rồi bận wá không chơi được nay lên để chơi thì lại bị down. buồn wá.

4. immortvalkyrie

immortvalkyrie Mr & Ms Pac-Man

trùi ui tui mết hết chơi realthugz.com mới hôm qua thì hôm nay loạn 12 sứ quân bị down la sao hả mấy u ,chán thế hả .**** mấy thằng dùng tool ,khốn nạn thật .

5. bimbim

bimbim Dragon Quest

To Nguyen Viet:
    Tui thấy dù có lập bảng bầu chọn ra thì tui thấy cũng vô dụng thôi. Bây giờ ví dụ tui sài toll gì gì đó thu thuế nhưng tui lại bỏ phiếu là không xài. Cũng làm sao Nguyen Viet biết được tui có xài hay không?
    To BM:
    Vậy game này không có hư mà phải đóng cửa là do gamer chơi ăn gian quá hả?

6. chaunhatlinh

chaunhatlinh Donkey Kong

I chời ơi bọn đó có treo nick nó thì nó cũng tạo nick khác thôi. Lũ ăn gian mà công bằng mà nói anh em lên đây mỗi ngừ nói nặng nói nhẹ bọ nó vài câu cho đở tức thui. Nếu bọn nó còn có tính ngừ thì tự động không làm nữa còn nếu nói với bọn nó như đàn gãi tai trâu thì có làm cách nào thì vẫn vậy thui. Hyu vọng mấy thằng mất hết tính ngừ đọc được bài viết của tui.

7. LargeThanLife

LargeThanLife Mario & Luigi

Tạo nick khác thì sao chứ, cái chính là treo rồi chúng sẽ phải làm lại từ đầu và sẽ lộ bộ mặt ra ... uhm.. tên tuổi gây dựng được trên chiến trường sẽ mất hết . Mặt mũi nào lên Forum mà gặp mặt anh em chứ >:-D<

8. atulavuong

atulavuong Youtube Master Race

e HE
    SAO RUI NE COAI CHOI DUOC GAME CHUA
    CHOI CHUA DA DA DOW

9. vietran

vietran Youtube Master Race

vietran hi vọng các ấy đã dùng tool thu thuế, nghe được những ý kiến này sẽ không dùng nữa nhé, đừng cheat như vậy plz

10. vietran

vietran Youtube Master Race

mà vietran cũng mong các bạn đừng chửi các ấy quá như vậy, có lẽ các ấy cũng không nghĩ là việc sử dụng tool lại làm cho game bị down đâu

11. _Nico_

_Nico_ Mr & Ms Pac-Man

Này mấy ông nội chơi tool gì đó có biết chữ Fairplay ko vậy hả ụ ẹ....
    Tháng này mà ko chơi được nữa thì me bí bi cái trò này luôn chán quá gồi

12. tieuroi

tieuroi Donkey Kong

de nghi anh em nen bi`nh ti~nh, khong nen no'ng we' nhu vay,nguoi ta thuong noi' gian we' hong co' thong minh dau. cac mod hãy cu`ng anh BM di uong cafe ca'i di. cung co' cau duc to'c bat dat muh.
    nguoi` ta noi' " cai kho' lo' cai' khon" cac mod va anh BM nen coi day la` co hoi vuot wa di, de hoan` thien hon, cai bon cho tool chinh la` thu thach cua may u vay. cung giong nhu ong thay giao ma` giao bai toa'n kho' cho hoc tro` cua minh vay
    ti`nh hi`nh hien tai la` hong on dinh. tui de nghi cac ban nao` co' y kien hay thi` de` xuat, hong nen phat bieu linh tinh, gay mat trat tu, hay co' y' cau bai`
    chu'ng ta keu goi tinh tha`n tu giac'

13. thiensumattroi

thiensumattroi Youtube Master Race

the thi` sao ko khoa cai trinh` thu thue tu dong do di
    chan qua roi`
    vay bao gio` moi mo lai day anh hai?

14. phungky

phungky Youtube Master Race

tại sao lần trước nói sẽ khắc phục nó mà vẫn còn tới bây giờ vậy các MOD

15. tieuroi

tieuroi Donkey Kong

ke tu` khi moi ra doi cho den nay, loan 12sq da tao nen mot an tuong tot, day la` ti'n hieu da'ng vui.
    day la` game phong theo lich su, wa do chung ta co the biet them nhieu dieu` ma` truoc day khong biet nhu ten dia danh cua nuoc ta vao` thoi` do' chang han.... (theo tui thi` nen bo song them pha`n "hoan` ca?nh lich su" nua, de chu'ng ta cu`ng biet them ve` lich su cua chi'nh dan toc minh`,choi cung la` hoc ma`), ben canh do co`n co' the ket ban day do', cung trao dôi vui choi, va` hoc tap.tui cung tung mo uoc la` se co' nhieu hon phim anh, tieu thuyet, hay game noi' ve` chi' nh chu'ng ta, tui nghi day co' the la` mot phan li' do tai sao loan12sq nhung pho bien nhanh cho'ng den' nhu vay. nghi ca`ng them tuc' cu het' tamquocchi song lai den tanthuyhoang, sau nay` lai them minchu, mincha gi gi` nua.. neu' cu' da` na`y thi` khong lau nua chang co`n mot ai biet' den ai la` Quang Trung Nguyen Hue, ai la` Hung Dao Vuong nua hic.. nghi cang` them tuc'...
    chinh vi` the' game loan 12sq ra doi rat du'ng luc', la` mot ti'nh hieu vo cu`ng lac wan. chung ta phai cung` cỗ vũ tinh than` nay`, co`n hon the' , chung ta phai cu`ng co' gán de tao ra mot moi truong lanh` manh cho su phat trien cua no',
    chung ta tat ca deu la` nguoi Viet ma`, keu goi tinh than` tu giac, fair play cua tat ca cac gamer, khong nen de mot tin' hieu lac vua moi bu`ng len da nhu anh' hoang` hon vay.
    nhung ai da tung choi tool, xin hua' se khong choi tool nua, nhung ai chua tung` choi cung xin hua' se khong choi.
    chung ta cung tao game loan 12 sq tro thanh san choi lanh` ma.nh nhat'.

16. ballbee

ballbee C O N T R A

theo tui thấy thì thằng nào dùng tool thu thuế thì cảnh cáo sứ quân đó và gameover cái nick tướng đó luôn đi , chứ nhiều người đợi lâu quá chời mới được chơi mà vì những thằng chơi thu thuế kiểu đó mà không chơi được thì bất công quá .Tốt nhất là nên đóng cửa những sứ quân nào chơi tool thu thuế luôn cho dzồi với những thằng tướng nữa, mà hầu như những sứ quân cũ và mạnh chơi chiêu này không thôi cho nên tốt nhất những ai làm thì nên chấm dứt ngay đi kẻo bị anh em hội đồng thì khổ.

17. congtunhosaigon

congtunhosaigon Mr & Ms Pac-Man

LIÊN QUÂN CÁC CHÀNG TRAI QUÝ TỘC HÀO HOA CHỊU CHƠI
    tui xin có ý kiến như sau :
    mở cửa để game hoạt động trở lại , sau đó mod hay admin theo dõi để phát hiện người chơi xấu nào dùng to0l thu thuế ..... sau đó dùng biện pháp khoa' nick vĩnh viễn và người đó ở trong sứ quân nào thì tất cả các tướng trong đó cũng đều bị khoá nick luôn , làm như vậy mọi người mới nhắc nhở nhau để ko chơi ăn gian được .....
    như vậy có được ko vậy các bạn ......

18. sukasake2003

sukasake2003 Mr & Ms Pac-Man

Bình tĩnh sao đc!!!!!!!!!!!!! :-& :-& :-&
    Đợi bao lâu mới chơi đc nhưng lại thất vọng, tui nói ko phải chứ thấy mấy bác quản game này rầm rộ tìm ảnh nền cho game mà rồi cuối cùng "mèo vẫn hoàn mèo" trả thấy gì đổi khác cả.Đấy là ko kể mới chơi đc 2 ngày lại down!!!!
    Nói 1 lần nữa: Tức lộn ruột khi nghe cái tin mấy cha sq đứng đầu ko cần online mà cũng kiếm đc cả chục tỉ------->quá đỗi bất công trong khi bọn tui è cổ ra cầy @-) @-) @-) @-) Híc...híc
    Các bác cho tui hỏi 1 câu: Vậy bao giờ mới giải quyết đc cái vấn đề dùng tool vậy, mệt quá rồi /:) /:) /:)

19. congtunhosaigon

congtunhosaigon Mr & Ms Pac-Man

LIÊN QUÂN CÁC CHÀNG TRAI QUÝ TỘC HÀO HOA CHỊU CHƠI
    Nói 1 lần nữa: Tức lộn ruột khi nghe cái tin mấy cha sq đứng đầu ko cần online mà cũng kiếm đc cả chục tỉ------->quá đỗi bất công trong khi bọn tui è cổ ra cầy Híc...híc

chưa chắc là những người đứng đầu ko online mà vẩn kiếm được cả chục tỷ đâu nha , tui fải cày liên tục ngồi từ tối cho tới sáng ko ngủ chỉ để cày và cày .... mới được như vậy ......và online thường xuyên chì khi nào ko thức nổi nữa thôi ......ko biết game này có zì làm mọi người riền zữ và thích thú chờ đợi ...( trong đó có tui ehhe) ....

20. thu`_an_tien_sinh

thu`_an_tien_sinh Youtube Master Race

chơi ăn gian quá mà biểu chơi gì cả ngày co' thấy chơi dâu vay mà sq tiền cứ ở dâu ra quá trời thật không hiểu nổi

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.