vào xem bộ mặt thật của GM sv Family :))

Thảo luận trong 'Tru Tiên 2' bắt đầu bởi HHPNo1, 31/7/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. skylovemagic

skylovemagic Youtube Master Race

:)) ai thế , Gshot đây , Lezuzu , thằng nào thì tự hiểu chắc mi biết ta , 1 thòi cùng nhau đòi hack các sever bay xác mà ^^ chắc ko nhầm

2. pesockq2

pesockq2 Youtube Master Race

:D đính chinh sữa lại thành 70 chứ nhầm

3. hieutthh

hieutthh Youtube Master Race

u` ta Shady đây, sai h lai. hỗn loạn thế kia. để ng ta lập cả topic chửi @@

4. bboy_junz

bboy_junz Youtube Master Race

^
    ^
    a sha lâu k gặp h mọi ng chơi sv nào thế

5. phanhoanghai

phanhoanghai C O N T R A

Có gì chứng minh kia đúng là 1 đoạn chat yahoo nhỉ :-?

6. nhoxgatrong

nhoxgatrong Mr & Ms Pac-Man

không cần chứng mình đó ,thì cái dưới 0 đủ à ;))

7. hieutthh

hieutthh Youtube Master Race

dạo này a nghĩ tru tiên rồi em a.:)

8. bboy_junz

:O mà trước e nói r , rõ là lão sét cho donate mà k tin :|

9. nguyenuoc

nguyenuoc Youtube Master Race

tao lên GM thì có gì hay ho. sever ng ta làm ra, ng ta thix làm gì đó là quyền của ng ta. đó là tài sản cá nhân của ng ta. mình chả có quyền gì mà nói cả. còn chuyện tao làm GM. chỉ là 1 cái acc game thôi. thjx giúp đỡ ng khác thì vào làm thôi. chả có gì quan trọng cả

10. thinh.louis

thinh.louis Youtube Master Race

kabull <= chẵng biết là thằng này bẩm sinh ngu dốt hay mẹ nó éo bỏ iot zô canh đây ???

11. bboy_junz

cả 2 bạn ạ =)) ( 30 char )

12. rez07

rez07 Mr & Ms Pac-Man

Nguoi ta lam j thi ke nguoi ta , h tui tao thich noi len su that dc ko , tu do ngon luan ma ai cam .Thi tao vs mai quen bit thi tiec dum mai da bi loi dung thui

13. keven12345

keven12345 Mr & Ms Pac-Man

kinh kinh =)) donate lẫn 10m ... Ngok ta đây cũng mún diện kiện thánh thể của a ấy =)) đệch ... ko bik phải nhận xét thế nào về a này :)) ngu hay đại za nhỉ =)) =)) hay lại cái loại chơi ngu lấy tiếng ... cái sv FML bi zờ toàn hỗn tập zới cặn bã =)) đc cái mồm nói linh tinh zới VNĐ thần chưởng =)) haizzz haizzz :)) cái lũ hỗn tạp TG ko bik còn ko nhỉ =)) dek ưa :))

14. gaucon90

gaucon90 Youtube Master Race

Gắn cho mình cái vỏ bọc tự do ngôn luận rồi muốn nói gì thì nói.Bạn nói sever người khác hỗn tạp với cặn bã,mem sever đó cũng là người như bạn thôi,người ta có quyền quyết định chuyện người ta chơi thế nào,sao bạn nghĩ mình có cái quyền xem người khác là cặn bã,người ta làm gì ảnh hưởng tới xã hội,tới gia đình hay bản thân bạn à.Nói trắng ra là người ta donate,bạn chơi ko lại,đâm ra bạn thù ghét thôi,sever thì thiếu gì,ko hợp thì mình chuyển sang sever khác,chả có gì lên đây mà dùng những từ đó.Nói thật bữa giờ chỉ thấy các bạn như là đàn bà ấy,cứ nhai đi nhai lại mấy chuyện này,nêú muốn chơi 1sever hoàn hảo thì sao ko tự tạo ra mà chơi,người khác tạo ra,đó là taì sản của người,người ta có quyền quyết định số phận của nó,chứ ko tới lượt các bạn.Sống đừng khó khăn và tị nạnh quá.Đôi điều muốn nói thôi,chẳng xoắn,cũng chẳng war chỉ vì thấy các bạn đã quá quan tâm tới 1 sever mà các bạn đã ko chơi nữa,tốt nhất là để nó tự sinh-tự diệt.

15. 033733458

033733458 Youtube Master Race

Mình nói như này chắc bị band rồi mấy bạn nì chưa bị nhỉ ;));))

16. rez07

rez07 Mr & Ms Pac-Man

Tai san cua rieng ai thi nguoi do lam ,dau co ai noi la cam doan .Thich noi len de moi nguoi bit va can nhac truoc khi choi 1 sv kinh doanh nhu the . Neu ban da nhin nhung c/m cua skylovemagic thi ban nghi sao .Day la 4rum moi nguoi co quyen noi .Hay la ban la mot nguoi nao day tu tao nhiu nick tu bao chua cho sv cua minh

17. langbam9090

langbam9090 Youtube Master Race

săc! ser game gì mà chỉ có vài lần 10 mil là banh chành rùi :))

18. quangktol

quangktol Youtube Master Race

nếu ở ngoài đời hơn người ta thì đã không vào game chơi, vào game chơi là để đánh bại kẻ khác đó là điều mà nhưng thằng chơi game bên ngoài thực tế ko làm được, chỉ là 1 lũ vô dụng, học hành không ra gì :))

19. magiczhu

magiczhu Liu Kang, Champion of Earthrealm Lão Làng GVN

Bạn nhầm hoàn toàn , những thằng vô dụng chơi game ko ra gì thì nhà nó giàu , bố mẹ nó lắm tiền , thằng lắm tiền chơi game thì nó cũng vẫn mạnh . Chỉ có những thằng vừa dốt vừa ko có tiền chơi game mới cùi thôi bạn ạ . Xác định dốt + ko có tiền thì lo học hành làm việc kiếm tiền đi , còn nếu vẫn đú đởn chơi game , đốt time mong mạnh thì cũng chả mạnh hơn đc đâu . Chơi game là giải trí , lắm tiền thì thành đại gia , ít tiền thì chơi cùi thôi , đừng cay cú . Còn loại chó dại cắn càn vô học hack bug chỉ là đặc trưng của gamer vn vì sự thiểu năng của 1 số người nào đó .

20. penidemi

penidemi Donkey Kong Lão Làng GVN

topic từ xa xưa lắm rồi còn moi ra chửa tiếp :-??

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.