vẻ đẹp tiềm ẩn severr zhuxian family

Thảo luận trong 'Tru Tiên 2' bắt đầu bởi skylovemagic, 28/7/11.

1. skylovemagic

skylovemagic Youtube Master Race

chính nó chứ ai , thằng đó gà và toàn nói đểu sever ý mà , ko mún chơi thì té mẹ đi , cho nguòi ta choi

2. rez07

rez07 Mr & Ms Pac-Man

Đồng ý là quản lý thế nào là quyền tụi này cũng đâu cắm chỉ phản ánh lên sự thật mà thui . Nói thịt cho bạn nếu không có người soi đồ tên KinhVũ thấy cái dây chuyền vs cặp nhẫn chử tàu và phản ánh GM thì cũng chả có event cho 2 món đó đâu ,GM nó để kinh doanh mà ngu j đem ra event cho mất một mặt hàng:)):))

Các bạn cứ việc chơi ko ai cấm cản hết . Donate để thành acc mạnh nhất sv crit dame cũng như đánh bt ,đánh thắng người ta rùi bảo người ta gà thì thật là nực cười :))

Chỉnh sửa cuối: 1/8/11
  3. skylovemagic

:)):)):)):)) ,xã hội là thế mà , làm j dc nhau , ko có $$$ ra đuòng nguòi ta kinh , có $$$ ai dám kinh đâu :)) , đúng là bọn nghèo mà tỏ ra mình nguy hiểm =))

4. rez07

rez07 Mr & Ms Pac-Man

Thì củng chả làm j dc nhau đâu nào :)) bạn cũng chỉ nói dc vài câu bặp bẹ thế thui chứ nói j dc nữa .Bộ giàu là phải ra vẻ bỏ tiền một cách ngu xuẩn vào game ah =)) bạn nghỉ ai củng ngu như bạn sao .Theo mình nghỉ bạn chính là người ngu mà tỏ ra nguy hiểm , bỏ tiền vào game pri để acc vip nhất sv thì nguy hiễm quá đi chứ =))=))

5. skylovemagic

thừa tiền almf j chả dc mày , mày ko có tièn thì im mẹ đi tao nhờ cái , tao thừa tiền dc chưa , kêu ca vkl , nghèo còn tỏ ra nghuy hiểm :|

6. nhocmax80

nhocmax80 Youtube Master Race

cái thằng kabull này càng lúc nói chuyện càng ngu hẳn ra. DKM... mày nói " ko có tiền ra đường người ta kinh:)) " kinh clmm àk:)). Tao ***** bík mày giàu đc bao nhiu? ok cũng có thể mày rất giàu. Nhưng nói thật mày éo có lòng tự trọng, ngu như con bò và chắc học hành cũng chẳng đến đâu nên mới phát ngôn đc những câu như thế ( hay ba má mày dạy mày là có tiền phải khinh người). nếu ko phải do ba má mày dạy như thế thì quả thật là gia đình mày bất hạnh khi có thằng con còn thua súc vật.;));))
    P/s: chúc mày vui vs sever chỉ còn mấy thằng như mày;;);;)

7. toan5269

toan5269 Mr & Ms Pac-Man

đẹp quá nhỉ :-s sv đông thế mà

8. rez07

rez07 Mr & Ms Pac-Man

Tao không im roài sao chú làm j dc nào :)):)) . Không bít ai ngu mà còn tỏ ra nguy hiễm ah =)) .Tui không bít nhà bân giàu như thế nào nên không thể so sánh dc ,nhưng nói về độ ngu và ra vẻ khinh người thì bạn là số 1 rùi :)) . Bộ giàu là phải bỏ tiền ngu ,ra vẻ như bạn mới dc xem là giàu ah , '' nảo ngắn '' vừa vừa thui

9. hieutthh

hieutthh Youtube Master Race

krabull là chú nào mà nói chuyện ghê quá cơ. chắc a back trở lại cái famili xem sao. may cho chú là sv của ku thắng đấy nhé. ko là a phá tanh bành rồi. sống ở đời nên bớt cái tính trẻ con lại đi chú ạ

10. nhocmax80

Kabull là cái bác cho mình là có tiền thì muốn làm gì thì làm ấy a ạk;;). Cái bác kabull này có vẻ lắm tiền nên khinh mấy người nghèo lắm :)). Mà cũng vì lí do ấy nên h cái sv chỉ còn bác ấy vs mấy bác siu nhân nữa. Vào sv nhìn vui phết ;))

11. skylovemagic

:)) có tiền là vô đối éo cần biết cái j hết , tao là thế đấy , có tiền thì lúc anof chả dc học hành tử tế hợn bọn nghèo hèn , nói ngu vkl :))

12. rez07

rez07 Mr & Ms Pac-Man

Có tiền mới dc học hành tử tế hay sao =)) lại 1 câu phát biểu mang tính chất ngu mà tỏ ra nguy hiểm ,học hành tử tế mà đánh chử còn không xong =)).Bạn chỉ vô đối dc ở sv FML vs GM kinh doanh sẳn sàng làm tất cả vì tiền và các sv có donate còn ở sv tự cày yêu cầu trình độ như 4fun hay ZXfire thì chỉ là tép rêu :)):)) .

13. nhocmax80

lại 1 câu phát biểu của bác kabull....câu nào đc phát ra từ mõm của bác này thì lại thấy ngu câu ấy.:D "học hành tử tế hơn bọn nghèo hèn" DCLM bác đánh chữ còn ***** xong chứ ở đó mà nói ăn học tử tế.;)) Bác nói bác pro thì cần mẹ gì donate...mún chứng tỏ mời qua 4fun hay fire mà thử trình.
    P/s : Làm ơn suy nghĩ trước khi nói ko lại làm trò cười cho thiên hạ =))=))

14. romeo2011

romeo2011 Youtube Master Race

Ko phải ngu mà còn tỏ ra nguy hiểm,giờ phải là Càng ngu thì càng nguy hiểm
    :))

15. langbam9090

langbam9090 Youtube Master Race

cái nì thì trên thực tế ngoài đời khi bạn dùng tiền của mình ăn chơi cho mình thì đúng . Nhưng cái đống đó của bạn đâu có liên quan gì đến mọi người đâu! ôm cái đống đó đi nói chuyện với mọi người kiểu thấy ghét thì đi đâu bạn cũng bị chưởi thoai :D

16. RoalKnight

RoalKnight Youtube Master Race

đpẹ king khủng, nhìn mê vãi ..............

17. Libra2310

Libra2310 Youtube Master Race

:| từng chơi mấy cái sv như thế này, nhìn cái VK to vật vã hết muốn cầm ... zzz