Về việc tổ chức giải tiếp theo năm 2005 - 2006

Thảo luận trong 'Soul Calibur' bắt đầu bởi FFLeader, 21/2/05.

1. ngựa ô

ngựa ô Mario & Luigi

Híc,một lần nữa nó câu bài nè bác Kenji ơi,em không muốn câu bài cùng nó đâu nhưng mà thấy nó câu kiểu quái dzị quá,hP,exp toàn là gần trăm mà Mp có 2 rùi lại còn cố câu để cho Mp còn 1 nữa em không chịu nổi đành câu thêm bài nữa cho nó biết trình câu Mp của em,bác đừng có giận,đừng trù điểm em,đừng đánh dấu em nghe.Thằng Fat sida nhìn rõ chưa,câu bài người ta phải câu như thế chứ,mà mày muốn câu bài thì cũng đừng có viết thêm cái chữ kí to đùng như thế chứ,câu chay như tao đây mới có năng suất hiểu chưa he he he he he :x =(( :p :D

2. kingofgame

kingofgame Mr & Ms Pac-Man

Sao forum dạo này chán quá vậy!!Chẳng ai lên mạng!! gì cả?Hay giải nghệ hết rồi!!
    Dạo này KOG cũng chán lắm rồi cả tháng nay có chơi SC2 đâu!!Nhưng tuần sau lên HN chơi cho vui!!!Anh em nào rảnh chuẩn bị thời gian vào chủ nhật sau!!!Ra DC cho thoải mái!!Hay ra Backs khoa cũng được!!

3. FAT_VOLDO

FAT_VOLDO Youtube Master Race

Thế thì anh cứ tới đi mọi người trong nhóm em có thể sẽ ko đi được nhưng còn em thì vô tư chả bận gì cả hôm đó em sẽ tới để đánh vài trận cho vui chứ dạo này chán quá