VGN FIGHTING CLUB - HQ của anh em HCM.

Thảo luận trong 'Street Fighter Club' bắt đầu bởi FRM_fan, 30/3/11.

1. amoni

amoni Mega Man

Mình muốn làm Ibuki Kunai fake cross up mà toàn ra cross, hoặc fake cross thì bị ăn uppercut vào mặt......................

2. huynhkhoa2

huynhkhoa2 Legend of Zelda Lão Làng GVN

Mình đang xoắn cái câu bạn buonnguqua nói là "Trên PC tầm bọn 2500PP trở lên mới bằng bác được" bạn ơi, đừng có đọc bậy hiểu sai rồi nhào ra cắn mình. =D

Và mình nói mình sợ mất điểm hồi nào? Bạn tưởng tượng ra à? =D

3. ThanHoaiAnh

ThanHoaiAnh Youtube Master Race

Bây giờ dùng nick này, nick chính tự nhiên bị ban không rõ lý do, hình như do ai đấy mượn nick viết bậy

4. long_khac

long_khac C O N T R A

Bác nào chơi tay PS thì ráng tự thân vận động đi nha .Hiện tại 2 cái conver trên vgn đều hư hết rồi . Mấy ông chủ trên đây đang bàng có nên mua thêm không , vì cái conver lại đó dễ hư quá .

5. Hisashi Mitsui

Hisashi Mitsui C O N T R A

Nhân dịp này các đồng chí chuyển qua luyện stick hết đi là vừa :-"

À có cái này lấy trên fb:

Các file đính kèm:

Chỉnh sửa cuối: 20/7/12
  6. thokimhoan

thokimhoan Fire in the hole! Lão Làng GVN

7. Mas

Mas The Warrior of Light

À nick mình cũng bị ban, may là quen biết lấy lại. Lí do là có ai đó log vào và đăng quảng cáo linh tinh các chỗ khác nên ăn thẹo. Chắc là password godly giống mình: 123456 nên dính chưởng =))

8. heodzodzien

heodzodzien Youtube Master Race

Các bạn cho mình hỏi "hit confirm" là gì vậy, dạo này vốn tiếng Anh tụt hậu quá, đọc ko hiểu nổi.

9. ZeroSaint

ZeroSaint Mega Man

Hit confirm là nhìn đánh trúng rồi thì mới input tiếp để thành combo, bình thường bọn mình hay bấm loạn, nên người ta đỡ rồi mà nó vẫn ra đủ chiêu, thế nên phải biết hit confirm để dừng lại khi thấy đòn bị đỡ.

10. DW

DW Donkey Kong

Tui nói hoàn toàn là sự thật, ông vua lúc mới chơi Ibuki phóng kunai toàn random nhưng giờ thì phóng trước mặt hay random đều do ổng tự quyết định 100% và tui là nạn nhân nè,

11. ZeroSaint

ZeroSaint Mega Man

Tiếc quá, cái key PC của mình không hiểu sao nó báo đã sử dụng cho account khác rồi, nên ko chơi được nữa, giờ cũng chỉ có thể chơi trên xBox thôi :(

12. Fumro

Fumro Mr & Ms Pac-Man

Vào đây xem http://www.slagcoin.com/joystick/attributes_brands.html tìm mục Pivot Smoothness
    Thường thì joy chỉ có cái pivot là hay mòn nhất, cục nhựa trắng trắng là nó đó, cái đó bán lẻ chừng 1$ cái, bên đó chắc dễ mua. Mua về thay là cải thiện liền, cần thiết thì adjust cái lò xo một chút nữa. Còn muốn thay joy mới thì Youtube hướng dẫn đầy đủ, không đòi hỏi kỹ năng gì ghê gớm cả.
    Gate default của JLW là gate vuông. trừ khi em customize hoặc order đặc biệt thì mới có thể là gate bát giác được.

13. vippassmario

vippassmario Donkey Kong

Chiều nay cả nhà lại tụ tập nhé, mà khoảng 5h hơn Bang Chủ mới lên được a e tranh thu lên chơi sớm nào....

14. IvanSagat

IvanSagat Mr & Ms Pac-Man

ôi , chùm lầy đấy à :5cool_big_smile: . hẹn 5h nhưng mà 6h có mặt đúng ko zay :9cool_sweet_kiss::9cool_sweet_kiss::9cool_sweet_kiss::9cool_sweet_kiss::9cool_sweet_kiss:

15. keinight

keinight Youtube Master Race

hello, em la linh' moi' trong SSFIV. Duoc thang ban gioi thieu cho Hoi nay. Cho hoi tru so may bac o dau the', de khi nao ranh ghe sang tiep chieu. +))
    PSN ID cua em la : Upa_17. Bac nao` thich thi cu add, nhung nho gioi thieu truoc nhe'. He he

16. FRM_fan

FRM_fan Legend of Zelda

Địa chỉ: 590/E13, Cách Mạng Tháng 8, Phường 11, Quận 3 gần ngã tư công viên Lê Thị Riêng với siêu thị điện máy - đi vào cái hẻm lớn kế bên siêu thị điện máy. Còn số điện thoại thì mình có update đầy đủ ở trang 1 trong topic này luôn rồi đó bạn. Tốt hơn hết là bạn nên liên lạc anh Tuấn Mario là hội trưởng của hội để được hướng dẫn thêm ^^
    SDD của ông Tuấn nè: 0937892498

17. vippassmario

vippassmario Donkey Kong

Số DT FRM_fan nè : 0908123053 em liên lạc hỗ trợ cũng dữ lắm đó :1cool_byebye:

18. keinight

keinight Youtube Master Race

hehe thank you các bác. Tình hình là em sẽ có thời gian diện kiến những cao thủ của vn trong vòng tháng 8 ( hiện giờ đang đi thực tập T.T ) Xin được thỉnh giáo :7cool_feel_good:

19. FRM_fan

FRM_fan Legend of Zelda

À à tiện thể phổ biến trước 2 điều luật bất thành văn của hội là:
    1 - Bán PS3 mua Xbox360
    2 - Phải tìm hiểu được MT là gì :D
    Bạn nhớ nghiên cứu trước nha kakaka

20. vippassmario

vippassmario Donkey Kong

Chưa gi hết đã kêu e nó nghiên cứu MT :6cool_beat_brick: thiệt là vãi chưởng :4cool_cold: