VGN FIGHTING CLUB - HQ của anh em HCM.

Thảo luận trong 'Street Fighter Club' bắt đầu bởi FRM_fan, 30/3/11.

1. nONEturtle

nONEturtle Youtube Master Race

Hehe h mình lên VGN học hỏi mọi người game P4A nhé :) nếu dược đánh với mình vài game UMVC3 cho vui hihi

2. Hisashi Mitsui

Hisashi Mitsui C O N T R A

OK t6 tuần sau em dẫn bạn lên luôn nhé. Nick là "No One Turtle" thì chơi game của ArcSys là hợp rồi :D

3. swa

swa T.E.T.Я.I.S

ông long cứ đánh trả tiền giờ cho thịnh phục đi...chứ nói vậy làm gì. cha thịnh xung quá giống tui ngày xưa hahaha. nêu mọi người ko chơi để tui tiếp cho.tính ông thịnh là vậy rùi cứ đánh cho người ta phục có phải là tốt hơn ignore ko? ông phải đặt mình ở vị trí ông thịnh bị long đại ca củ hành đã cay rùi , muốn phục thù thì ông long lại chơi trò đánh ko nhiệt tình(mày muốn win tao cho mày win)như vậy là ông long vô tình coi thường người khác rùi còn gì. game fighter cái máu như cha thịnh rất tốt phải có máu mới chơi tốt dc. có điều mỗi người suy nghĩ khác nhau nên ko chấp nhận và ignore luôn.... còn tui ko như vậy thích thì má chiều.....

Chỉnh sửa cuối: 5/11/12
  4. ssf4ae

ssf4ae Youtube Master Race

có 1 ông bạn mún giao lưu kof 94 tới kof 97, sammurai 2 trên máy thùng, có bác nào tiếp thì pm cho tui bít.(ps: bác ấy rất tự tin, có thể đánh độ với bác ý, tiếc là h em k còn ham kof nua~ zzzzzz).

5. ssf4ae

ông huỳnh khoa cho tui số dt đi, bữa nào giao lưu, tui đang cần tìm bạn tập đánh fist to 10 , tui dánh dc trên pc, xbox, ps 3, miễn là máu là cỡ nào cũng chơi.

6. sannie

sannie Youtube Master Race

Mình chơi ở xbox nè... bạn rrảnh thì vào chơi chung , có điều giờ giấc không được ổn định lắm ! time rất dao động từ 7h-2h sáng ...

7. ssf4ae

ông người mỹ thậm lặng cho xin so dt có gì hẹn hò, hồi trước đánh với con bộ đội của ông cũng ăn wa ăn lại (vì tui là gamble sagat mà lol) match up kha' kho' chịu, các bác cùa hội vgn h đánh thủ cứng wa' ít bị ăn random TU của mình như xưa, hix, h tui siu rảnh, có gì pm nha ông sani guile ^^

- - - Updated - - -

ông người mỹ thậm lặng cho xin so dt có gì hẹn hò, hồi trước đánh với con bộ đội của ông cũng ăn wa ăn lại (vì tui là gamble sagat mà lol) match up kha' kho' chịu, các bác cùa hội vgn h đánh thủ cứng wa' ít bị ăn random TU của mình như xưa, hix, h tui siu rảnh, có gì pm nha ông sani guile ^^

8. ssf4ae

sắp tới mình phai roi tp HCM vai tháng, tui dang có nguyện vọng giao lưu ft 10 hoặc ft 20 với các hảo thu? saU: 1. ng` bí ẩn(chua gặ bao h lol) Huynh kho (cody,vega).
    2. Nooby _ troy master (cody, abel, akuma)
    3. boss sim (ryu, adon, akuma)
    4. LK 2nd troy master(sakura, barog, akuma)
    5. Phuong than thở ^^ (feilong, rose, duley, YUN)
    6. boss Hue (Ibuki, akuma)
    7. già Vũ 3rd troy master (deejay)
    8. Tuấn đại ka (adon)
    9. nhưng mem mới có đam mê, chiu chơi và ham học hỏi (tui dạy free cho cách gít cao thủ chơi lâu hơn mình) vd: choi ssf4 1 tháng git sakura của LK 10-2 (lâu rồi k nhớ rõ)
    mình có thể chơi tù stick 4-5 triệu tới keyboard 100k, pc, xbox, ps3 off hay online, giap lưu trên vgn hay tui tới nhà mấy ông đều dc, ai có lòng thi pm
    wellcome every one hay dỡ k wan trọng, đam mê là dc ^^

- - - Updated - - -

PS: em chơi sagat (Opa gamble style) lol mà các cao thủ vgn bi h cứ luyện feilong, akuma, ibuki (đau đầu vãi) cầm sagat k bit chừng nèo mới vô địch nổi lol

9. Hisashi Mitsui

Chiều nay off P4A lúc 6h nhé mọi người. Sẽ có 2 người mới đến gia nhập và cũng để phổ biến rank bat lần 2 luôn.

10. swa

swa T.E.T.Я.I.S

(tui dạy free cho cách gít cao thủ chơi lâu hơn mình) là sao ko hiểu lém.ông thịnh có cách nào gít duybatthan? tui cũng muốn biết đó là cách nào.hum nào qua nhà tui gít tui sem dc ko....fighter chỉ có mingame và combo chuẩn +sự hiểu biết char. đó cũng là lý do sao tui chơi rất nhiều char.

11. ssf4ae

cái stick cua ông k thể phát huy hết 100% khả năng của sagat opa gamble style của tui dc, tui đánh thua ông 7-10, nếu đánh trên vgn thì chua chắc là tui thua, k tin thì lên vgn bem nè, con Ibuki của ông khá khó chịu nhưng vẫn có khả năng giết dc. nếu mà stick ông ngon hơn, chắc ngày nào tui cũng chui wa nhà ông wa' lol. chờ tui cày có tiền mua cái stick hori 8,9 triệu về gít Ibuki của ông, cứ chờ đóa, ngộ sẽ páo thù.lol

12. ssf4ae

moi bi og noob cu? hanh` 10 - 0 still a long way to go zzzzzzzz

13. buonnguqua

buonnguqua Bị anh Tày dộng chày vào họng GameOver Lão Làng GVN

Hori về VN tầm 4 củ thôi,
    định mua bản đặc biệt nặng 10kg hay sao mà 8,9 củ

Thua Duybt 7-10 do stick cùi thì trình chắc same same heozodien

14. ssf4ae

me cai' stick do' lam nhung ma chua co dK ^^ ong cho tui cai link mua pc online key tren amazon di, thank nhiu`

15. amoni

amoni Mega Man

16. ssf4ae

cam on bac' nhiu`, em co key roi se~ add nick bac' vao.

17. swa

swa T.E.T.Я.I.S

ông thịnh quá xung hahaha, tui chỉ muốn vui vẻ thôi 7/10 ibuki là vui vui đó. để hum nào tui lên vgn đánh thật nha.thèn quang a cũng dc đó vs với nó đi nếu win thì hãy tính tiếp người mạnh hơn

18. Hisashi Mitsui

Yo rank battle lần 2 của P4A!

19. Hisashi Mitsui

Noel làm cái giải xong nhậu luôn đi!!

20. Fumro

Fumro Mr & Ms Pac-Man

Một số stick trên Amazon đang có giá tốt, ví dụ ntn:
    http://www.amazon.com/Mad-Catz-Street-Fighter-Tekken-FightStick/dp/B0072A4KU2/

Anh em có ai cần thì kiếm người nhờ mua đi, ship về theo mình đoán chắc cũng chừng 40$. Thấy cũng ham dưng mà mình không thất sự nghiêm túc với fighting game nên thui, vả lại chơi bằng stick tự làm cũng có cái hay.

Chỉnh sửa cuối: 21/11/12