VGN FIGHTING CLUB - HQ của anh em HCM.

Thảo luận trong 'Street Fighter Club' bắt đầu bởi FRM_fan, 30/3/11.

1. Hisashi Mitsui

Hisashi Mitsui C O N T R A

Vụ này chắc nhờ anh Tuấn chứ mạng VGN em không thấy yên tâm lắm :-s

2. ZeroSaint

ZeroSaint Mega Man

Tuần trước có nghe Raymus bên Sing nó than cái vụ mạng bên nó bị chậm, để tối nay về em rủ nó lên test thử xem sao. Hình như là do bên nó chứ ko phải do mình.

3. TigerKnee

TigerKnee T.E.T.Я.I.S

hiện tại thì đối với tất cả nhà mạng của Sing thì chỉ có mỗi Singtel là ping như shit thôi...xui cái toughcookie sài Singtel. Hy vọng từ giờ đến cuối tháng sẽ trở lại bình thường.

4. TigerKnee

TigerKnee T.E.T.Я.I.S

Leslie vs Cr8zyk1ll3r FT10
    [video=youtube;LCKcj2bivxI]http://www.youtube.com/watch?v=LCKcj2bivxI[/video]

5. TigerKnee

TigerKnee T.E.T.Я.I.S

chieu nay tam 4h chieu chac minh se ghe vgn choi cho den 8 hoac 9h toi, co anh em nao ranh ko thi ghe choi voi minh nha.

6. Hisashi Mitsui

Bên mình phải gia hạn account ở VGN để tiện cho vài phi vụ sau này vì nhà anh Tuấn không host sau 9h đc, với để làm cho nốt giải bên mình luôn, Thái với Mã sắp xong tới nơi rồi! Anh Nam kêu anh em đóng góp đc nhiêu thì đóng còn lại anh Nam trả.

3 tháng là 300k, 1 năm là 700k thích đóng gói nào cũng đc. Chiều CN này mình lên thu tiền xong chuyển cho lão Tèo luôn.

@Noob tuần này tui qua mượn ông cái đĩa SF4 :D . Chạy qua anh Nam test connection với Singapore.

7. TigerKnee

TigerKnee T.E.T.Я.I.S

Koji Akuma (SG) vs Simpliztik Adon (VN) FT10 part 1:

[video=youtube_share;eChORm7-p4w]http://youtu.be/eChORm7-p4w[/video]

PART 2:
    [video=youtube_share;HuZY39WRHk0]http://youtu.be/HuZY39WRHk0[/video]

Gameoutttt Guile (HK) vs SimpliztiK Adon (VN) Rank matches:
    [video=youtube;V3hr5wk10Cg]http://www.youtube.com/watch?v=V3hr5wk10Cg&feature=youtu.be[/video]

Chỉnh sửa cuối: 10/6/13
  8. Hisashi Mitsui

Sáng t6 mình bay qua Sing đánh SEA Major rồi nên tối mai muốn lên chơi với mọi người một hôm trước khi đi ai rảnh thì lên nhé :D

9. TigerKnee

TigerKnee T.E.T.Я.I.S

ON 6/20/2013 AT 8:55 PM
    VoluntaryJet587 AKA DUYBT wrote via Xbox live messages to ME:

bay gio ong vs sem tui ...co qua duoc ong chua...2nam rui van chua qua dc ong simp kinh.....tui choi den cung tru khi ong bo game thoi

ME: bo choi pc roi ong oi.

ON 6/20/2013 AT 8:58 PM
    VoluntaryJet587 aka DUYBT wrote:

khi nao pc thi host lam cai ft 10 rui danh voi ai thi danh..muc tieu tui choi game nay la ha dc 2 cao thu ong va hue...la su mang hoan thanh

haizzzzz...đúng ra cũng chả thèm paste cái này làm gì nhưng thấy sao mà nó hài vl nên share cho vui :5cool_big_smile:....cách đây khoảng 1 hoặc 2 tháng cũng đã làm hơn 7 sét, ryu vs ibuki, adon vs bison và adon vs ibuki....càng đánh càng thua ko lẽ cứ đánh đến khi nào thắng 1 set rồi coi là sứ mạng hoàn thành? đúng là vớ vẩn. Hôm nay mình cũng tuyên bố 1 câu ở đâu có DUYBT là ở đó ko có Simp, sau cái vụ VN vs SG mình ko thể nào nhịn đc nữa rồi.

Chỉnh sửa cuối: 21/6/13
  10. vippassmario

vippassmario Donkey Kong

:) ặc uống Doctor Thanh hạ hỏa bạn già ơi :) hehe... mình sắp đi Thái, bạn có muốn giết ai không nhắn mình qua làm cái sứ mạng cho bạn nè :D

11. TigerKnee

TigerKnee T.E.T.Я.I.S

hmm nếu muốn giết để lúc nào có dịp thì qua bên đó sử luôn bạn ơi...đi chơi vui vẻ hen :).

12. vippassmario

vippassmario Donkey Kong

dụ vợ đi TháiLand đi thôi, mua đồ sale off đang mùa rẻ nhất lại còn được đi chinh chiến với Thái... 1 công đôi chuyện bạn ơi :D

13. TigerKnee

TigerKnee T.E.T.Я.I.S

muốn lắm nhưng đi thì ở đây ko có ai nhân viên nó loạn cả lên :/.

14. DW

DW Donkey Kong

Mấy lời nói của ZuaXL thường nói ra không có suy nghĩ và giá trị gì đâu ông Tùng quan tâm làm gì, ý của ông Zua là muốn xem ông và ông Huê như là target để đạt tới chứ không phải hơn thua nhau vài set vớ vẩn đâu. Phải có mục tiêu rõ ràng như ổng mới trở thành kẻ mạnh được chứ đánh casual không có mục tiêu như tôi nên cả năm trời rồi tui muốn hoàn thành sứ mạng vẫn chưa đi đến đâu hết.

15. TigerKnee

TigerKnee T.E.T.Я.I.S

cũng đâu quan tâm gì đâu...có điều thấy cái giá trị hài và vớ vẩn của nó cao quá...mà tui nói cho ong Phương nghe, ông cũng đừng có đứng ra mà binh ong Duy chi, ông Duy như thế nào là ai cũng biết rồi...phải nói là hết thuốc chữa. Chuyện ông Duy msg tôi là chuyện vui thôi còn ý tôi nói là tích cách của một gamer cũng như cách cư sử ở ngoài thì ai cũng đã quá hiểu rồi...hôm đó vs SG mà thấy ông quá cứng đầu, đã nhắc rồi mà vẫn cứ taunt thiệt là hết nói nổi.

16. Cr8zyK1LL3r

Cr8zyK1LL3r Mr & Ms Pac-Man

Chuyện ông Duy thích thách thức ai, mục đích là gì, để đạt được gì là vấn đề của cá nhân ổng. Không ai quan tâm hết.
    Nhưng để cho ông Duy mang tiếng đại diện team VN đi taunt team SG, thì lại là chuyện khác vì nó ảnh hưởng đến tính tập thể và tinh thần giao lưu giữa 2 nước.

Mình đã thua người ta về trình độ thì cũng nên giữ lại tinh thần thi đấu.

17. huynhkhoa2

huynhkhoa2 Legend of Zelda Lão Làng GVN

Thằng Duy bảo thy là trùm taunt mà, vô văn hóa gì đâu lol.

18. swa

swa T.E.T.Я.I.S

19. huynhkhoa2

huynhkhoa2 Legend of Zelda Lão Làng GVN

Thằng này cái cách ghi bài đọc buồn cười không tả được, về kêu nhà dạy lại cách ghi chính tả đi nhé, già rồi đi học không ai dạy cho đâu.

Taunt là 1 hành vi bất lịch sự, vô văn hóa, cái này nói thẳng, và chỉ những thằng đầu ngu như thằng ở trên mới dùng để chào đối thủ. =))

20. swa

swa T.E.T.Я.I.S

ui da đau quá con gì cắn vậy ta...oc oc... lêu lêu là 1 hành vi ngu ngốc do capcom đặt ra..vậy cha đẻ là cápcom rùi...mày ngu mới nghĩ như vậy lên hỏi thèn cápcom khi nó làm game cái lêu lêu dùng làm gì?>...tui nghĩ đó là trò vui giải trí thôi sao thích xoắn thế nhỉ..vs ko lại xoắn trả thù ha?....