[Vị Thủy] Ngụy xin hàng, liên bang Ngụy giải tán.

Thảo luận trong 'Linh Vương' bắt đầu bởi itAmateur, 22/10/09.

1. itAmateur

itAmateur Fire in the hole!

:-* Toàn đệ của Big nên lúc nào mở miệng ra cũng đánh nhau phải có hẹn :-*

Có thù ko trả, người ta bảo là ... tiểu nhân =))

2. sd8586

sd8586 Donkey Kong

Big với chil nó chơi quân tử đánh ai cứ nói thẳng không thì phù thành cho bọn địch nó biết. Mà quân tử thì trả thù 10 năm cũng không muộn mà =))
    Nói chung game nó cũng giống ngoài đời thôi mà " Mạnh vì gạo bạo vì tiền" thằng nào đầu tư nhiều thì tướng ngon, lv cao, quân giới nhiều, mình tiền ít sức ít thì phải chịu thôi có gì đâu :))
    Cơ bản ở đây là đã nói chuyện vui vẻ với nhau rồi mà làm trò đấy tôi không phục mà thôi. Trước đây big với chil nó còn lm mạnh chả chú nào dám động thủ cả =((

3. itAmateur

:)) Ối chà chà ... Hỏi Big xem phải lánh khởi mấy lần rồi ;))

Trò chơi nào cũng cần có cộng đồng, đã dấn thân vào bão tố rồi thì phải chấp nhận "trả nghiệp" thôi.

Nói thẳng 1 câu, Big và Chil chưa đủ trình để đánh lén mình. Lần đầu tiên lên Tế nam, cũng ăn trộm đc toraj 1 đạo farm man đó, đừng nói là đường đường chính chính :))

4. PhucLongYth

PhucLongYth Mario & Luigi

Bác Đừng nói thế chứ nếu Big với Chil mạnh sao lần tấn công vào Tế Nam thứ 2 Tiêu Dao bọn em lên thêm có 3 đạo quân mà đã giải tán hết rồi nếu Quân lực mạnh thì việc gì phải giải tán đánh cò cưa kéo sẻ cho bọn em hết quân giới tự thua chứ nhỉ ;))

Hèm Gia Cát Lượng đánh đến lần thứ 7 Mạnh Hoạch mới chịu phục cơ mà đây anh Vinhcoi mới oánh có một lần chắc phải thêm 6 lần nữa ;;)

5. __LV__

__LV__ Legend of Zelda

Nói chung ông Vinh làm thế cũng kỳ...Trước khi úp sọt 30s cũng phải nt cho người ta biết chứ :| Phải góp ý với ông này mới đc :|

6. sd8586

sd8586 Donkey Kong

Mình nhớ không nhầm thì hồi đầu sv là do litamhoan và SIR MEOANH oánh thì phải làm gì có Vũ vịt, mà hồi đó Vũ vịt cũng như mình mới bắt đầu chơi sv VT thì phải :)
    Cộng đồng ĐM ở VT đông thật, mạnh thật nhưng có lẽ con cần nhiều yếu tố nữa mới đạt đến độ "đẹp" như Xích Quỷ sv TB
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Lần đó có mỗi big, chil, anhgiaroi lên giao lưu với ĐM chứ có ai nữa đâu mà phải kéo cả ĐM lẫn TD ra tiếp :D
    Còn thằng Vinhcoi nó có đánh cả nghìn lần mình cũng không phục :)) Hòa Bình là cùng chứ gì =))

7. itAmateur

Cần gì là bố con thằng lào, mình cứ là mình, chả phải so sánh với ai =))
    Tại sao sống cứ phải so sánh nhỉ, hãy làm hết sức mình có thể trước khi đi so sánh với người khác ;;)

Vu vịt tham gia chiến trường Vị thủy trận đầu tiên gặp Big với Chil, vừa thấy quân bên mình cái, 2 chú mất hồn biến mất tích :>

8. sontungqx

sontungqx Donkey Kong

chuyện qua từ mùa quýt năm ngoái rồi các bác cứ nhắc mãi làm gì thế nhỉ .thua là thua :).ko thắng được thì có chết ai đâu .chơi game vui là chính thắng được thì càng vui ko thắng thì cũng ko cần ấm văn ức nhiều làm gì cho mệt óc .bác nào khoái chi làm vài trận chế với đột kích cho thích chí hehe :).ai ra solo heashot với em ko :))

9. itAmateur

Chơi cho vui, nhưng phải thắng mới vui =((

10. sontungqx

sontungqx Donkey Kong

thì thắng vui hơn chứ em có bảo ko vui đâu nhưng ko cần ấm văn ức quá lấu có điều kiện thì páo thù ko có thì thôi chứ có chết có mất gì đâu .hehe:-":-"

11. PhucLongYth

;;) đây là lý thuyết nó thế em ạ , ai cũng có thể nói được điều em nói, nhưng khi bước vào hiện thực thì không thể như thế được :D

game là vui vẻ, nhưng có kẻ khi thắng thì lên mặt dạy đời , khi thua thì dở hết lý do này đến lý do khác ra ,ai cũng thực hành được lý thuyết game vui là chính, thì đã không có người cay cú ;;)

12. sontungqx

sontungqx Donkey Kong

hehe .cay cú ko phải là em .:P.ai cay kệ họ vậy :)):-"

13. itAmateur

:( Chả ai thua mà cười đc cả ...

14. sontungqx

sontungqx Donkey Kong

oài chuyện ấm ức sau khi thua là chuyện bình thường chả có ai ko thế nhưng mà ấm ức roài để bụng quá lâu quá thì nó có mùi ra :)).game chứ có phải ...đâu hehe:D

15. itAmateur

:-* Chú thật là ngây thơ trong sáng :-*

16. litamhoan

litamhoan C O N T R A

ĐUng rồi ... chơi game là để cho vui mà vào game bị vùi dập , tướng thì đi hoa đà liên tục... thành thi nát lên nát xuống xem có vui không....=))=))=)) chú nào vẫn mặt tươi như hoa thì chắc nên vào BVTKTW khám xem =))=))=))=))

17. EarthMoving

EarthMoving Legend of Zelda

Chả biết có vui ko chứ....nhưng ông nào chơi mà bị vùi dập như thế....ko khéo về nhà vợ mà làu bàu là cho một phát Mãnh Công chứ chẳng chơi =))=))=))=))=))

18. itAmateur

Khổ thân chú sd... :|

19. sd8586

sd8586 Donkey Kong

Không khiển quân lại 5 tướng + 5 văn gặp Hoa Đà :((:((:((
    Bán acc ai mua pm =((

20. PhucLongYth

=)) ủng hộ nào ủng hộ nào =))=))=)) không khí của chiến tranh trong thời bình =)) =))=))

Đã phục chưa =))=))=)) hỏi thử bác sd8586 là chơi game có vui không ạ =))=))=))

Hôm nay vui vl =))=))=))