[Vị Thủy] Ngụy xin hàng, liên bang Ngụy giải tán.

Thảo luận trong 'Linh Vương' bắt đầu bởi itAmateur, 22/10/09.

1. nguyenhuutuan

nguyenhuutuan Youtube Master Race

Bạn làm ơn cho biết tên sách và tác giả để mình mua với. Cuốn đó mình chưa đọc qua.;))

2. ThikNhukNhik

ThikNhukNhik Youtube Master Race

Cắn nhau bằng phím với mình mà tự nhận khác loài. Bạn hiểu bik gớm nhỉ ;)). Rãnh rổi test lại cái não đi bạn=))

3. PhucLongYth

PhucLongYth Mario & Luigi

Uhm đã có câu trả lời cho câu hỏi của mình ;;) và không tranh luận về vấn đề này nữa, vì tranh luận thêm sẽ đụng chạm tới nhiều người khác nữa

Vì cậu nói Vũ không có tư cách mời cậu sang Vị Thủy , mà một người mời một người mà người kia lại không có tư cách khác nào như Tào Tháo đi mời Gia Cát Lượng ;)). Mà đã là Gia Cát Lượng thì dù ở bên Tào hay bên Thục đều phát huy được bản lĩnh của mình;)) ( Cái nài nó gọi là thương hiệu ;)) ) tớ nghĩ nó liên quan đến nhau đấy ;)) trả lời thế có được không ;;). Nếu trả lời có khó hiểu thì cố mà nghĩ nhé =))

Thánh Bão nó là Thương Hiệu đấy =))
    Uhm cái này thì chuẩn rồi ;)) cái gì không mua được bằng tiền bằng Vcoin thì có thể mua bằng rất nhiều tiền và Vcoin =))=))=))
    Tớ thấy bình thường vì nếu cậu có vào Topic Quan Độ thì thấy tớ vẫn như thế thích tranh luận và cãi nhau :D và gây bực bội cho nhiều người vì việc này, ;)) hi vọng Thánh Bão đừng có bực ;)), vì chúng ta đang tranh luận trên game :D
    À vì ở Vị Thủy muốn Vũ Vịt bay một lần nữa nên tính mời E.M sang không bên này chẳng có ai làm được việc đó cả :D, vì nghe người ta kháo nhau rằng chỉ có E.M làm được ;))

4. Đừng !!!

Đừng !!! Mr & Ms Pac-Man

Em thuộc hội bảo vệ động vật ko quý và ko hiếm nhưng rất xoắn. Đề nghị ra quán nhậu làm việc với em về hành động xoắn các loại động vật ko quý ko hiếm nhưng vốn đã xoắn, lập biên bản :-w
    P/s : anh nào đang onl thế ?

5. nguyenhuutuan

nguyenhuutuan Youtube Master Race

Cả 2 anh đều đang ngồi. về Việt Nam nhậu nèo :-*.

6. ThikNhukNhik

Vào nhà sách tự kiếm đi bạn, mấy cuốn đó dành cho những ai chưa bik hay mù tịt về sinh vật học mà đọc thôi.

7. Đừng !!!

Đừng !!! Mr & Ms Pac-Man

Bật thấp thế :( Mất cả vui :( Mà chồn này chắc trình độ giáo dục cấp cây sồi hay sao mà chính với chả tả be bét thế này :( Cái câu "Cẩu phụ sinh chồn tử" áp dụng cho con này cấm có sai :-w Bật phỏng ? :-w

8. ThikNhukNhik

Bạn đang nói chính bạn đấy hả, nhìn lại bài viết của bạn xem nào. Rõ hài;))

9. Đừng !!!

Đừng !!! Mr & Ms Pac-Man

Càng ngày càng kém :( Hổ - báo - cáo - chồn :( Cấm sai :( Giờ chỉ còn biết phản lại yếu ớt bằng cách tự vả vào mồm thôi đấy à :(

10. ThikNhukNhik

Đồng loại này kém cỏi quá, bắt đầu lung tung rồi đây, chắc bật hết nổi rồi, cố lên tí nào, đừng làm mất vui.:-*

11. Đừng !!!

Đừng !!! Mr & Ms Pac-Man

Càng ngày càng yếu thế chồn :( Từ văn phong chồn chó bây giờ lại đạo cả icon của mềnh :( À, mà xin lỗi về câu " Cẩu phụ sinh chồn tử nhé " , đề cao thái quá :(
    Này, khi nào dỗ 2 cụ chồn thì mềnh đến chén tạc chén thù nhé, hồi đấy lỡ đạp trúng con chồn lớn đang có mang, thế mà vẫn ra con chồn nhỏ, nghĩ lại mình hơi bị ác :( Thiện tai :(

12. EarthMoving

EarthMoving Legend of Zelda

Mềnh thì chả ở Tào...Cũng chả ở Thục...Vũ Vịt tại sao ko đủ tư cách mời E.M POW thì chắc ai ai cũng biết.
    Vũ Vịt có đủ tư cách để có thể mời bất kỳ ai ở Phàn Thành sang Vị Thủy làm đối thủ trừ những thành viên của BK_PN ...tại vị sao ?

Tại vì tại Phàn Thành ...Vũ Vịt và Đường*Môn tự mình chối bỏ tư cách làm đối thủ của BK_PN nói chung và E.M và POW nói riêng thì thử hỏi làm gì có tư cách để mời.... ;).

Cái này do các fan của E.M tự đặt đấy chứ ;)) Với lại nó là của diễn đàn chém gió...chứ ko phải là chơi game....Đọc lại rõ từng câu từng chữ của mình hem ? ;)

Lý thuyết xuông... =))
    Nếu cậu đã nói vậy ...vậy thì mềnh có thể mua tư cách của PhucLongYth với giá bao nhiêu,thật nhiều vào ...Cứ cho cái giá ;))

Ôi dào...dăm 3 cái chuyện game bực làm cái je...Nếu thế thì có mà tăng xông lâu rồi ...chứ hem ngồi chém đc đâu :))

Người ta kháo cũng đúng đấy ;))...Nhưng PhucLongYth ko sang đc Phàn Thành thì E.M cũng đâu sang đc Vị Thủy :))

13. GVRDee8Tee

GVRDee8Tee Fire in the hole!

Ai muốn giết Vũ vịt ko sang vị thủy thì sang trường bàn
    ai muốn hạ EM ko muốn sang Phàn Thành xin mời về quan độ
    em nói trước cho các bác chuẩn bị tinh thần ;));));));));))

đến lúc có thông tin thì lại bảo ko nge lời thằng D8T từ sớm ;))

14. ThikNhukNhik

Đã lung tung lại còn mạo nhận, icon nào là của bạn nhỉ, 1 đống icon kia, tùy chỗ mà dùng thôi. Sao bạn không tạo riêng cho mình 1 cái icon rồi chứng nhận bản quyền, hài quá đi ;)). Thế dỗ 2 cụ chồn cáo gì đó của bạn đã tới chưa, sao không mời mình mà bắt mình mời bạn nhể:-". Hay bạn là "chồn hoang" đấy, cố mà hiểu từ " hoang" nhé;))

15. Đừng !!!

Đừng !!! Mr & Ms Pac-Man

Từ bật rất mạnh mẽ chuyển sang bật yếu ớt , sau đó dùng văn người khác để bật lại nhưng rất tiếc, chồn chó chỉ là chồn chó :-*
    P/s : khi nào tự nghĩ ra đc thì hẵng bật :-*

16. ThikNhukNhik

Cái này gọi là "gậy ông đập lưng ông" đấy=)). Đã bảo là đồng loại rồi mà còn cố cãi cùn không chịu nhận. 1 con chồn hoang nó cố chối bỏ quá khứ của mình và không chịu nhận nó là chồn bởi đơn giản ... nó là "chồn hoang". Cố mà tìm xem coi mình "hoang" cỡ nào nhé bạn\:D/

17. sd8586

sd8586 Donkey Kong

Ơ hay các bác có đọc rõ cái topic tên gì không mà lại chia làm 2 mảng: 1 là ông TV và HLM của VT chém nhau với ông EM ở PT; 2 là các ông còn lại chém ông ThikNhukNhik. Thế này nà thế nào nhỉ :-o:-o:-o:-o:-o:-o:-o:-o:-o:-o:-o:-o
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    10mil bằng 1 ngày làm của đại gia đó đấy :))
    Ông này có cài ảnh động sao lại để em nó tự vả mồm thế sao mà thủi kèn được hử :((

18. sontungqx

sontungqx Donkey Kong

topic lạc đề trầm trọng EM và TV đang tự lăng xê hình ảnh quá mức =))

19. itAmateur

itAmateur Fire in the hole!

:| Tại cứ nhào vô kiếm cớ gây sự ăn hôi với mình :|

Mod Del giúp mình topic này nhé =))

20. PhucLongYth

PhucLongYth Mario & Luigi

Gà hê hê không trả lời cái này vì gà quá :D,

;))lại gà =)), Thương hiệu luôn được tự bản thân gây dựng =))

Gà thêm phát nữa , ít hiểu biết xã hội Google đi và tìm hiểu nguồn gốc câu nói. Lúc đó thì tớ sẽ cho giá tư cách của phuclongyth ;))

Nhưng nghe người ta kháo là E.M bị Triệu Vũ lùa chạy như vịt và năn nỉ ỉ ôi xin tha đấy ;))
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Sắp được 2 tháng chưa chú em ;))