[VIDEO][Diablo III] Giới thiệu Book of Cain - Nextgen Production

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi nextgen.vn, 11/2/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Horay

Horay Dragon Quest Lão Làng GVN

Chừng nào có tiếp vậy bác :D Mon men lên thì đọc thấy hết hàng rồi :D

2. tiver_da

tiver_da The Warrior of Light

các bác cãi nhau ác quá

đại loại là ai thích mua thì mua, ai cảm thấy cái giá 800k bỏ ra là xứng đáng với quyển sách và nhu cầu của họ thì họ mua, còn ai cảm thấy 800k là quá đắt, ko có nhu cầu ngửi mùi giấy sách, ko có nhu cầu tận hưởng cảm giác cầm cuốn sách giả cổ mà chỉ có nhu cầu đọc nội dung cuốn sách, thì khỏi phải mua

ai chả biết là cuốn sách nó giá trị đến thế, nhưng cái chính là người nào cần điều gì từ cuốn sách đó, sẽ tìm cách để tận hưởng được điều đó với giá trị thấp nhất mà chẳng ảnh hưởng đến ai, thế thôi

có bác nào lại còn lôi ra cả chuyện làm ăn kiếm sống của blizz ( cái này chúng ta chưa đủ tuổi để lo đâu :)), lo chuyện làm ăn kiếm sống của bản thân mình đi đã )

Lương mình mà tầm 1000 thằng mỹ 1 tháng, thì 35 thằng mỹ chả là cái khỉ gì, phải cái lương mình quy ra thằng mỹ thì 1 tháng chỉ được có 200 thằng thôi :-< , lo cuộc sống trước, niềm đam mê tạm gác sang một bên ( tạm thôi nhé :)), chứ game ra thì cố sống cố chết cũng phải mua :)) )

3. tqui22

tqui22 Mayor of SimCity

lúc nextgen post hình lên fb mình đã chạy ra mua rồi, nói chung với cái giá 800k cho 1 cuốn sách như vậy thì rất đáng các bạn ợ :)

4. athanh8807 .

athanh8807 . Già Làng GVN Lão Làng GVN

Giảm xuống còn 500k là có thể mua, 800k với mình chua quá ;))

5. WuangDzung

WuangDzung Youtube Master Race

Giá đó quá chat. Chắc đợi giảm chút nữa cũng cố gắng rước về đọc ^^

6. cozy_nguyen

cozy_nguyen T.E.T.Я.I.S

Thật sự mà nói, giá 800k là giá "chia sẽ niềm đam mê". Đúng là bọn mình vẫn có lãi, nhưng không "khủng" đâu các bạn.
    Mình rất muốn có thể chào bán với giá 500k (mà vẫn có lãi), nhưng đây vẫn còn là một hành trình dài, không đơn giản là mua theo kiểu nhóm mua, cùng mua, cùng ship là được đâu các bạn.
    Rất mong các bạn tiếp tục ủng hộ Nextgen để bọn mình có thể biến niềm đam mê của bọn mình thành sự thật với tất cả dân chơi game chúng ta.

Sorry mod, hơi có mùi quảng cáo nhưng đây đúng là chia sẽ từ đáy lòng của mình.

Bạn nào ở Sài Gòn, có thể ghé qua Nextgen đọc của của mình free 100%. Ngồi thoải mái muốn đọc đến lúc nào cũng được. Trước cửa có quán cafe để các bạn thêm phần thi vị khi thưởng thức cuốn Book of Cain (sorry mod lần nữa, mình không hề có ý PR cho quán cafe trước cửa của Nextgen và thật sự là nó hoàn toàn độc lập với Nextgen) :))

7. nextgen.vn

nextgen.vn T.E.T.Я.I.S

Chỉnh sửa cuối: 15/2/12
  8. vanngoctien2

vanngoctien2 Donkey Kong

Thoai, thoai!
    Là một chiêu câu hàng thôi chứ làm đếch gì mà sách 800k mới mua về đã bán hết trong vòng 24h, xạo bà cố bà cốc.

9. nextgen.vn

nextgen.vn T.E.T.Я.I.S

À, bọn mình không hề câu hàng hay gì hết bạn à ^^, đó là sự thật, từ hôm qua bọn mình đã hết sách bán rồi :).

10. n04dethuong

n04dethuong Donkey Kong

Bác này nói chuyện khó nghe thế nói chung giá 35$ về đây 800k là hợp lý rồi. Còn ai thích thì mua thôi chẳng qua là đam mê thôi mà, ai có nhu cầu thì mua thôi.

11. acm_no1

acm_no1

translate ra thì còn chó gì chất Diablo?

phát biểu có nghĩ ngợi gì ko thế =\

còn rặt mấy thằng phát biểu ko có tiền mua thì đ' hiểu đã bao h bỏ tiền ra mua sách chưa hay chỉ vào đây spam lấy bài? Cái ngữ quen xài đồ chùa ấy thì lượn mẹ đi cho nước nó trong =\

12. Kronpas1997

Kronpas1997 Baldur's Gate Lão Làng GVN

Thực ra toàn ăn mày cả đời game 30 ngàn một đĩa nên thấy quyển artbook là shock, gào ầm lên "đắt quá". Thuận mua vừa bán chả sao, nhưng thể hiện độ thất học của mình ra
    thì khó đỡ quá. Nhiều bạn trẻ càng phát biểu càng thấy lợm giọng =))

Ném cái thread này xuống box anime/manga chúng nó chả cười vào mặt lũ nhà quê tập chơi game than khó than khổ =))

13. Anit_Iun

Anit_Iun Dragon Quest Lão Làng GVN

Chỉnh sửa cuối: 15/2/12
  14. ThanChetSong

ThanChetSong Donkey Kong

Có mỗi vụ sách mà cãi nhau kinh hồn hơn 3 trang =.=

15. thuongmi8488

thuongmi8488 Donkey Kong

sách rẻ hay mắc còn phải xem ng yêu sách tới mức nào và ví tiền của mình ra sao nữa .

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.