Vietelites - Legion Việt Nam - Server Greed(High Rate) báo danh !!!

Thảo luận trong 'AION' bắt đầu bởi biofan4u, 2/2/11.

1. lovingyou02

lovingyou02 Mr & Ms Pac-Man

vào game dc rùi, cái high rate là bao nhiu mà sao lâu lên lv với tiền wa vậy ?
    mà mọi ng đang choi sv nào vậy ?

2. emanhlong

emanhlong Donkey Kong

sv greed là sv 2rate bạn à, nó ghi rõ rate mà

3. Cloud_88

Cloud_88 T.E.T.Я.I.S

Ai có vào invite đc thì invite Luixe dùm nha!!! chả biết rao trên kênh LFG như thế lào pm toàn of ZZZZ....

4. emanhlong

emanhlong Donkey Kong

uhm` khi nào lên pm được bạn mình sẽ invite

5. dang23588

dang23588 Legend of Zelda

Có bác nào ở Hà Nội có Aion cho qua chép với :(
    Thèm chơi quá mà không down được.

6. Tiểu_thí_chủ™

Tiểu_thí_chủ™ Youtube Master Race

e ở gần ha nội nè qua nhà e chep dùm cho

7. dang23588

dang23588 Legend of Zelda

Nhà ở đâu thế???? :-?
    Mà chú spam kinh thế :-o

8. ngongao0

ngongao0 Dragon Quest

Sv này còn ai ko nhỉ , hight của sv này là rate bao nhiêu thế bạn , nếu 25x - 50x la quá good mà chơi race gì vậy ko ai thông báo gí hết trơn

9. emanhlong

emanhlong Donkey Kong

uhm` legion mình là race elyos, rate sv tăng theo lv, mình không nhớ rõ nhưng nếu chăm chỉ cày thì 3-4 ngày là max lv :)

10. ngongao0

ngongao0 Dragon Quest

uh nhưng quan trong là sv còn dông người ko bạn , mà sao bõ này im ắng thế hay là nghỉ hết rồi hả ,
    @emanhlong cho tớ cái nick yahoo tiện liên lạc nhé

11. emanhlong

emanhlong Donkey Kong

sv IA thì lúc nào cũng đông bạn à, lúc cao điểm thì có khi bạn phải xếp hàng dài dài mới vào được game đó
    còn thú thực thì Legion mình hiện nay tình hình không được khả quan lắm, nhưng nếu bạn có ý tham gia thì bọn mình vẫn chào đón
    yahoo mình là you_and_me184

12. ngongao0

ngongao0 Dragon Quest

Cũng ko biết là ko dược khả quan là sao nữa , chắc là nhiều người nghĩ lắm rồi hả bạn . Buồn nhỉ . Sao bạn ko kêu gọi thêm anh em vào . Thấy sv cũng khá tốt mà rate cao hơn pride nhiều . Cày cuốc cũng dễ thở hơn chứ hay là sv có chuyện hả bạn .

13. ngongao0

ngongao0 Dragon Quest

Dã join sv
    Sv này chia rate theo kiểu này
    1-10 lv : 2x
    11-20 lv : 5x
    21-30 lv : 10x
    31-40lv : 15x
    41-50lv : 20x
    Sv về khuya khá đông clan onli tầm 10+ , up topic cho anh em vào cho dông vui :D

14. LyPrincess

LyPrincess Mr & Ms Pac-Man

Ko khả quan ở đây có phải là 1 bộ phận mem chuyển sang legion nn khác và sự chia đàn, mất đoàn kết trong Legion hình thành, cụ thể là phân chia thành nhìu nhóm hoạt động cá nhân,phải ko ?

......Nếu đã ko còn khả năng phát triển....thì hãy tự tay hủy bỏ nó để giữ mãi sự hưng thịnh của quá khứ.....

Chỉnh sửa cuối: 3/5/11
  15. emanhlong

emanhlong Donkey Kong

hmm Spi cứ như vẫn còn trong legion vậy :|
    thực sự thì nhiều nhóm thì không có, chỉ có nhóm của a rosari (hiện đã tách legion, bảo qua legion khác chơi cho vui rồi về, không biết thế nào), lúc trong legion thì nhóm này luôn đi với nhau, mem trong legion goị cũng không thèm đi cùng, đi fort cũng đi riêng luôn. a caly thì đi với nn nhiều hơn, nói chung mem mới bây h thì chỉ có đi public, và quy luật bây h là phải có debil weapon trở lên thì mới có thể đi champer fort kiếm Ap được :|
    hmm tớ chỉ là mem nên cũng không biết làm cách nào, với lại tớ cũng mới bị pernament jail, mới chơi lại, nên cũng chỉ biết lên thì tụ tập mem mới lại đi ut lut thôi
    nhưng mà suy nghĩ của Spi có vẻ tiêu cực, với lại chung chung quá, thực ra legion mình đã có thành quả gì đâu mà hưng thịnh của quá khứ :(

16. avalancher

avalancher Mr & Ms Pac-Man

da tao char
    Nick Vistar

Dang rush len 5x roi em PM anh em vao legion nhe

17. LyPrincess

hãy xem lại quá khứ của Legion ở kỷ yếu Legion....bọn mình làm dc khá nhìu viek mà Saitoi ko ngờ tới ý. Đứng top 3 Legion của ely, thành viên trong legion đều dc ely bít đến vì sự nhiệt tình-tử tế- đoàn kết và vui vẻ, là Legion VN đầu tiên chiếm dc fort vs 1 alli 100% mem Legion, dc nhìu ng nn send mail cảm ơn vì sự lãnh đạo và quy định vs mem của Briga,tẩy chay nạn gian lận hack-cheat-bot.......nói thẳng 1 câu chưa hẳn có Legion VN ở bất cứ sv nào thành công như Viet elites đâu.... chúng tôi im lặng vì chúng tôi ko muốn phô trương, nhưng những gì chúng tôi làm dc bạn sẽ ko thể nghĩ tới

Có thể chia thời gian mà Legion tồn tại làm 3 thời kì...thì Saitoi gia nhập Legion dc tính vào thời kì thứ 3 đấy:| 2 thời kì tc thế nào Saitoi có biết chăng ?

"Đừng bao h vội phán 1 điều ji mà mình chưa thấu rõ....."

Chỉnh sửa cuối: 4/5/11
  18. avalancher

avalancher Mr & Ms Pac-Man

Thấy server cứ mất cân bằng thế nào ấy, ra Abyss toàn bị Asmo rape, Elyos có vài mống đỡ không nổi :(

19. ngongao0

ngongao0 Dragon Quest

Mấy bữa nay lễ lạt đi dàn đúm , trở lại sv tiếp tục hành trình gian nan , thú thiệt là toan chơi l2 2 rate quen rồi qua bên này cày nó cứ duối duối thế nào í .

20. LyPrincess

Bạn muốn nói cày lv hay cày đồ ?
    Cày lv vs người mới chơi thì cao nhất 1 tuần cũng max lv rùi, còn mình thì chỉ có khả năng max lv trong 2 ngày thoy( tb ngày 12h), vì nghe nói bên asmo lúc tc có ng sáng tạo nhân vật đến tối là max oy :)
    Còn đi instan thì bạn ráng chịu khó tìm 1 pt riêng thì sẽ thấy thoải mái chuyện đồ đạc hơn hok thấy nản ^^!

Chỉnh sửa cuối: 4/5/11