(¯`·.¤.·[Vietnam's Roleplay]·.¤.·´¯) Update 2.8

Thảo luận trong 'Grand Theft Auto' bắt đầu bởi zephiel, 13/10/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tomcat

tomcat T.E.T.Я.I.S

Tôi không thèm bước chân vào sv củ bựa của bạn , chứ nói gì hack , thừa hưởng :)) , ;)) ngại ngại , xin mời bạn vào GM của chúng tôi , có cái nào trên 2 cái giống của bob , tôi xin nghỉ sv =)) , Nào xin mời . Còn nếu không biết update , thì sv chúng tôi đã nghỉ từ lâu rồi . :-" , ( Who let's the dog out ? )

2. pi22031990

pi22031990 Donkey Kong

Vâng , bác nói phải lắm, server update nhiều nhiều ( càng nhiều càng tốt) có cái gì trên samp cứ bỏ vào hết -> server vô cùng hoành tráng , thế là quá tốt ....

Lấy bài của bác Bob ( không phải "thằng") cũng đúng luôn , bác ấy public cho mọi người, ai cũng có thể lấy đó để phát triển ,quan trọng là biết sử dụng nó thế nào ?-> chắc điều này bác không được mấy bác kia nói lại nhỉ .

Đổi cả mode zombie ,chắc bác chưa nghe thông báo event "Halloween " nhỉ , nếu server được hoành tráng như bác thì tốt quá , chạy mode zombie nó lâu lâu cũng lag lắm đó bác , tại server đông quá mà , server bác khỏe vì ít người, chạy nó phè phè, sướng...

Server không update ? Chắc bác chưa được vào server lần nào -> chắc do nhiều lý do chẳng hạn cheat + hack nên vào chưa được lâu đã bị banned =((

3. Abis

Abis Youtube Master Race

vào sever tôi nào anh em mấy cái luật của tụi nó là ăn cắp hết đó , bên tui không những có mấy cái đó mà còn update thêm rất nhiều cái khác nữa :

http://forum.gamevn.com/showthread.php?752890-Virtual-Life-Sever-2-8- . cứ lên thì biết , anh em lên nào . kệ cái bọn ngu này :))

tomhoang => proved problem chicken of your :))

---------- Post added at 18:25 ---------- Previous post was at 18:22 ----------

Sever củ chym của bọn chú thì anh vào làm gì vào xong đau chym chết mất :)) , sever bọn anh add zombie chứ không Ng. như các chú đổi cả mode :)) , dangerous of dog =))

4. la.weezie

la.weezie Mr & Ms Pac-Man

Mình nói gọn với bạn A bí nhé.
    Bạn đã là cái cục đặc sản gì ở cuộc đời này chưa mà bạn sủa hăng thế?
    Bạn hơn được mấy thằng nào?
    Ai hơn ai kém mọi người trong cái box GTA hay ít nhất là trong cái 2pic này đều biết, bạn mồm to để làm cái gì?
    Bạn im m nó mồm vào và bay khỏi đây hộ cái, dơ quá (:|

p/s : ae sv mình k chấp nha =; thanh niên hung hãn thời nay là vậy đó =;

5. pi22031990

pi22031990 Donkey Kong

Ồ không ngờ, bác không vào lần nào mà biết mode đổi + không update -> lại còn teo ... nữa cơ đấy ,bác là thánh sống ở đâu thì về đấy đi , cứ qua đầy làm xàm hoài không ai tin đâu, nếu server bác tốt thì cứ mở đó , biết đâu có người vào cho bác "quẩy đuôi" mừng .

6. Mitaro

Mitaro Donkey Kong

Đã yếu còn thích ra gió, đã ngu còn tỏ ra mình nguy hiểm......kẻo nó có mắt thần đó, chắc uống sữa nhiều quá :))

7. Niko_Hewie

Niko_Hewie Youtube Master Race

p/s : ae sv mình k chấp nha thanh niên hung hãn thời nay là vậy đó
    Thanh niên gì mà phát biểu như thế hả bác =))
    Chắc là mấy bé thiếu niên đầu 9 đít x
    Sever nào tốt hơn thì cần gì cân đo đong đếm =))
    Chúc mừng sever nhà ta hơn 2x người chơi \m/

---------- Post added at 19:23 ---------- Previous post was at 19:15 ----------

Vào ăn event đi anh em =)) Này thì 30 kt

8. red_devils

red_devils Youtube Master Race

sever mình bây giờ mình thấy 15 người on mỗi ngày đó! một con số xuất sắc

9. Ninja-X

Ninja-X Donkey Kong

Cái này rất là bựa :|
    SV bên bác thật ra là copy 100% những cái update bên đây rồi add vào vài cái mới để cho nó sock thôi =))
    Tuy nhiên sever bác vẫn bựa =))
    Đổi mode là event Halloween :|, không biết gì cứ sang đây chém gió, tự mình ăn lao vào ăn tạ :))

10. Mitaro

Mitaro Donkey Kong

Thằng Abis thì biết cái gì đâu, đi bám đít thằng Onizuka mãi thôi, server không có ai thì ngồi phá ;))

11. Abis

Abis Youtube Master Race

Mày thì biết cái èo gì , ng. ng. tự xưng là cuervo , script nc ngoài :) . Anh em vào sever này nào . yeah . yeah : http://forum.gamevn.com/showthread.php?752890-Virtual-Life-Sever-2-8- . rất nhiều cái thú vị

12. Abis

Abis Youtube Master Race

, còn thằng gà kia éo ai chả biết là hlw , mà phải đổi mode tao mới thấy cái ngu của chúng mài :))

Mày thì biết cái èo gì , ng. ng. tự xưng là cuervo , script nc ngoài :) . Anh em vào sever này nào . yeah . yeah : http://forum.gamevn.com/showthread.php?752890-Virtual-Life-Sever-2-8- . rất nhiều cái thú vị

13. Abis

Abis Youtube Master Race

, còn thằng gà kia éo ai chả biết là hlw , mà phải đổi mode tao mới thấy cái ngu của chúng mài :))
    Mày thì biết cái èo gì , ng. ng. tự xưng là cuervo , script nc ngoài :) , .
    Anh em vào sever này nào . yeah . yeah : http://forum.gamevn.com/showthread.php?752890-Virtual-Life-Sever-2-8- . rất nhiều cái thú vị

14. Abis

Abis Youtube Master Race

15. Abis

Abis Youtube Master Race

16. nguyenmen

nguyenmen Donkey Kong

ẹc, help, Hoàng ơi @@, cái junkbuster của nợ wa', đang định spec xem các player đang làm gì thì bị banned bởi cái junkbuster là spec hack, mà tui là admin mà @@

17. nguyenmen

nguyenmen Donkey Kong

ẹc, help, Hoàng ơi @@, cái junkbuster bị lỗi rồi hay sao ý, tui là admin đang spec xem các player đang làm gì thì bị junkbuster ban vì lý do spec hack @@, help unban tui với @@

18. nguyenmen

nguyenmen Donkey Kong

hic, Hoàng ơi help @@,có vấn đề với cái junkbuster rùi @@

19. bbsn006

bbsn006 Youtube Master Race

Chã hiểu sao vào server cứ bảo ''you are banned from this server là sao vậy?

20. Vinnie_Gunnar

Vinnie_Gunnar Donkey Kong

à dạ vâng ạ hôm qua big event lên đên 23 người đó cha trẻ ạ
    đã ngu còn tỏ ra vẻ nguy hỉm
    mặt phải dày như abis =))

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.