(¯`·.¤.·[Vietnam's Roleplay]·.¤.·´¯) Update 2.8

Thảo luận trong 'Grand Theft Auto' bắt đầu bởi zephiel, 13/10/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. KIDLoveYou

KIDLoveYou Dragon Quest

Topic này biến thành topic báo danh làm film :))
    Đề nghị ADmin set lại nick KID cho ta :->

2. nguyenmen

nguyenmen Donkey Kong

tui nghĩ mọi người kô nên del nick của mình đi :-?, mặc dù kô chơi nữa nhưng kô nên xóa nick, thỉnh thoảng vào nghịch tí cho vui :D

3. W T F

W T F Donkey Kong GameOver

Vừa install, đc 1 cái mod overdose effects , cực đẹp , cực sắc net, khi nào sv onl , ta chụp ảnh cho xem :D

4. W T F

5. Vinnie_Gunnar

Vinnie_Gunnar Donkey Kong

trông ảo ảo kiểu gì ý :| thử mod great new effect di boss :D (máy cấu hình kém nên ko dám xài :|)

6. W T F

KABOOOOOM !!!

---------- Post added at 13:13 ---------- Previous post was at 13:06 ----------

Hệ Thống Đá Lửa
    [​IMG][/IMG]

---------- Post added at 13:19 ---------- Previous post was at 13:13 ----------

Cigar smoke

---------- Post added at 13:23 ---------- Previous post was at 13:19 ----------

Máu Bắn Như nước' =))

7. Vinnie_Gunnar

^ second thought :P lol .............

8. W T F

Khi Mưa có giọt mưa trên đầu và vai + hệ thống tia lửa đạn

9. KIDLoveYou

KIDLoveYou Dragon Quest

^ MOD lắm vl :|
    Mẹ, vừa được trả lv, tiền, vào game thì gặp thằng ADmin N g U Soole, chả biết có nhìn lv 11 ko mà hỏi 1tr đâu ra, mình chưa kịp tl nó mute :|
    Vừa chạy ra cityhall đánh thằng cop thì nó freeze mình bảo ko được đánh nhau ở CH, ra ngoài kia đánh :|
    Giờ ko biết sao cho nó bỏ mute đây, chả biết admin quản lý của sv này được 14 tuổi chưa sao trẻ con thế :|
    chốt 1 câu
    Nếu muốn người chơi ở sv đông và chất lượng thì bỏ ngay cái loại admin ngu đấy đi, vừa hỏi người ta xong mute người ta xong, bố thằng ấy tl được
    :-j, tạo cái acc mới vào kêu nó bỏ mute nick KID, kêu thì d. nghe, chửi nó 1 phát nó mute luôn :)), trẻ con vl

Chỉnh sửa cuối: 15/11/10
  10. Berry

Berry T.E.T.Я.I.S

Bạn không có lí do sắt đá để reset nick của tôi, bạn mute ngay khi tôi kể với người chơi khác cái cách mà bạn đối xử với người chơi cũ, bạn không có 1 lí do sắt đá cho việc tự ý reset nick tôi :)).

11. KIDLoveYou

KIDLoveYou Dragon Quest

Nói cho các cậu biết, trước khi tôi chưa là admin cũng chả ai dám đối xử tôi kiểu đấy đâu và khi tôi là admin tôi cũng chả dám đối xử với 1 ai kiểu như vậy =)), ADMIN sv trẻ con vl ra :|

12. C4u_b3_Tjn

C4u_b3_Tjn Legend of Zelda

ADmin trẻ con vkl ra , nó uống rượu + thuốc lá , éo ăn lại đc thì warn : không choi quá 100 máu =))

13. KIDLoveYou

KIDLoveYou Dragon Quest

ôi vl, mình chơi từ lúc nó còn tập chơi giờ khốn nạn thật :|

14. C4u_b3_Tjn

Cái thể loại sv này cũng chuẩn bị dẹp đi là vừa, ta vừa nói chuyển với bob mà ta thề bob nói nhưng câu mà ta éo dám trích lên đây =)), chỉ xin trích 1 câu :
    Người Cũ vào góp vui thì xóa tiền :-j ,d" hiểu tại sao bọn nó lại ghét ta khi ta mở lòng từ bi;)) còn với thằng admin như thế thì lại ủng hộ \m/

15. BigFatBoy

BigFatBoy Mario & Luigi

I'm not BooB anymore, I'm Big Fat Boy

16. C4u_b3_Tjn

^ Yeah yeah , what ever boob

17. Vinnie_Gunnar

BFB = Big Fat Boobs =)) ................

---------- Post added at 20:44 ---------- Previous post was at 20:38 ----------

cậu kenwy bị mình giết, mất tiền rồi còn bắt đền nữa =)) cop thế đấy 8-} lol bạn

18. pi22031990

pi22031990 Donkey Kong

Chẳng biết các bác chửi cái gì ? Nói thật với mấy bác , nếu server không tốt thì cũng không trụ nổi đến bây giờ, vậy server cũ của bác Big Fat Boy các bác đã làm gì mà bác ấy phải bỏ giao server cho bác Hoàng ( ngay cả bác Big phải mở topic để xem mọi người bỏ phiếu kín thế nào ,nên tốt nhất làm gì thì cũng đừng đưa bác ấy vào) giờ mấy bác qua server này phải lấy user cũ ( bác nào là admin ở sv cũ thì tự set mình cái gì cũng cao hơn người khác , qua server khác thì bị reset lại còn kêu gì? ) chưa nói vụ checkpoint bên server cũ chưa fix để các bác lạm dụng tăng số vũ khí lên cả chục k .Mọi người trong server đều bị reset không chỉ các bác .
    Vậy xem điều đầu tiên bác vào server bác làm gì ? đến lúc bị reset bác nói gì , không được như ý mình thì lấy vũ khí bắn giết newbie, gọi thêm người server vào hợp tác phá, vậy hỏi các bác admin phải làm gì đứng nhìn cho mem của mình bỏ đi vì các bác ?
    Mute ? em không dùng lệnh đó bao giờ đang thoát ra trao đổi với mấy bác kia không theo dõi được server bác đã nói những gì, nếu xúc phạm thì các admin khác có quyền mute bác( đó là việc của các bác ấy, muốn gì trực tiếp nói không /o trên kênh)

Việc trong cityhall không được đánh nhau, do em qui định, em có quyền xử lý , không tin các bác cứ /newbie sẽ thấy.( 14 tuổi thì đã sao , đỡ hơn lớn mà không biết suy nghĩ)
    Luật do server nào đặt ra thì cứ theo đó mà làm, bác không chịu được thì cứ việc nghỉ không ép, qua server bác dang kien tha hồ bắn phá không ai cấm.

19. Berry

Berry T.E.T.Я.I.S

Cậu này không chịu tìm hiểu hay sao vậy =))Súng chúng tôi kiếm = chính sức lực mình đấy cậu bạn ạ. Từ lúc chưa có mặt cậu trong cái server này bọn tôi đã ra sức cày kéo rồi =)) File user cũ của tôi còn nhiều hơn thế cơ =)) Thằng anh bạn đã giảm gần 1 nửa của tôi lần trước rồi đấy =)) Lấy vũ khí bắn giết niu bi? When? Các cậu ném cho tôi mấy 100 cục TEC9 sắt rỉ thì bắn ai, giết ai vậy, có cần check trong server log ko ? X_X Bạn có 1 lí do sắt đá để tự reset file user của tôi khi nó vẫn còn nằm trong data của server bạn không ? Nó có phải là mới không, tôi có được chỉnh sửa vào đấy không? Không anh bạn ạ :)) Điều đầu tiên? Điều đầu tiên tôi làm là chào anh em 1 câu :-j, đi dọa cop, cậu có suy nghĩ, vậy cậu suy nghĩ gì, nghĩ bọn tôi chỉ chơi ngày 1 ngày 2 à ?Chỉ là mấy thằng cùi bắp à? Ko có đâu \m/
    Nó chính là file user cũ của tôi đấy, bạn nói thế nào ? User cũ của thằng KID 4 triệu đấy, bạn nói thế nào ?
    Checkpoint ? Ý cậu là cái pizza ở Blue Berry? Nếu đúng vậy thì xin lỗi, mất tiền mua cả đấy :-j

Thôi, tôi cũng chỉ góp ý thế thôi, còn cách quản lí server như thế nào thì phụ thuộc vào bạn :))Mà bạn cũng nên mở lại atalk và cái bể bơi đang chênh vênh giữa biển của BIG-FAT-BOY đi, nó cũng khá thú vị đấy :))

20. nguyenmen

nguyenmen Donkey Kong

ôi dào, loạn hết cả lên, war tùm lum, hic đây là game thôi mà làm gì mà phải làm mất lòng nhau đến thế :-?.Đúng là chúng ta đã tốn bao nhiu thời gian chơi, nhưng đây chỉ là giải trí thui, đâu có tốn tiền tốn của gì đâu? Chả lẽ game làm cho nhìu người mất bình tĩnh đến mức như vậy ư :-ss. Nếu ai vẫn tức có thể thỏa sức chửi tui, nhưng nhớ là để lại lời nhắn đấy, đừng có ghi hẳn lên đây :D (đã chuẩn bị sẵn tinh thần :-ss...)

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.