[VietSoul] L2way.com - 4x :::: Nơi anh em VN hội tụ.

Thảo luận trong 'L2's Third Party' bắt đầu bởi hoidan, 25/5/17.

1. hbear

hbear Đêm lạnh, thương nhớ con k* anh, đýt khóc thầm GVN Veteran

Phong cách chjoiw thần thánh như này thì chjiuj rồi, ko còn gì để nói

2. hbear

T1, leader VS kêu BTF gà với noob nên phải bem bằng dc, nếu ko muốn bị bem thì đừng vào main clan
    T2, ai cũng có cách chơi riêng, btf có mình ta nói, iim lặng thì các chú VS dc đà chém gió
    Điển hình là thằng Hero tank mà đéo biết skill tank =)) tiếp theo, vừa dc biết, VS coi cancel war 8 lần là điều bt ??? Nói thật với ông nhé NHẢM VCL
    Hẹn gặp lại ở server hoặc game khác nhé

3. o0hoangsea0o

o0hoangsea0o GVN Veteran

nói chung server pri chả bao giờ dân vn chơi lâu dài đâu
    toàn cả thèm chóng chán cả, cứ 1 thời gian là đi hết thôi chơi suốt còn lạ gì
    1 bên thì pvp sớm xong chán quit, giờ chả đủ quân đi pvp
    1 bên cày đồ đợi late thì đến lúc bên kia cũng đi 1 nửa chả biết đánh ai

lần sau set kèo bem từ đồ NG cho nó máu đê ;))
    h quan tâm BnS garena chứ L2 nghe drama cũng đủ giải trí rồi, khỏi chơi mệt lắm =))

4. orcorc1

orcorc1 Youtube Master Race

Xem trọng war clan vậy =)) vì SĨ sao ??? Y như CP rồi =)) thích làm gì cứ làm đi, pvp/pk gì đó bên đây cả bao tải, cho free :))
    Bên đây lo tập trung level, lên đồ để siege thôi :)) không quan tâm đâu !!!
    Không biết siege và warclan cái nào ngon hơn =))

5. dôicphu

dôicphu Mr & Ms Pac-Man

Hẹn ở BNS nhé :5cool_big_smile:

6. crazytam

crazytam Mr & Ms Pac-Man

Bản interlude này nói thật chơi cũng k nói lên điều gì. Cho nên về sau NCsoft nó mới ra chức năng 5 kill tự động accept war, còn chơi kiểu này thì ai lầy hơn thì win thôi, ít nhiệt quá, mà đa số mấy thằng hardcore rất mau chán game,toàn thấy rush lên cao xong quit nhiều. Thôi bà con hẹn nhau BNS đê, dù gì chơi sv chính thức đám này quit còn đám khác chơi, chứ private thì xác định 1 phe quit là sv muốn sập.

7. o0hoangsea0o

o0hoangsea0o GVN Veteran

bên nào cũng có lý cả cãi nhau làm sao đây =))

8. SiegKhan

SiegKhan T.E.T.Я.I.S

Chơi game mà mệt mỏi hết sức àh. =))

9. 0din

0din C O N T R A

Các đại hiệp vẫn tiếp tục đôi co =)) . Trong bao năm chơi giải trí l2 từ rev, l2vn, l4vn, l2retail có duy nhất 1 clan accept war với DS là mấy cu em SM giải trí khá vui vẻ phong cách chơi cũng đáng để tôi tôn trọng. Còn official thì ko xích mích gì với clan vn nên ko có war. Ngoài ra có một số clan mạnh khác có thể chưa gặp chung trên 1 server hoặc không có xích mích gì nên chưa giao lưu được :))

Chơi game iải trí xả stress thôi mà cũng cãi nhau mệt người. Còn nếu các đại hiệp VS vẫn nghĩ mình là thánh hay huyền thoại gì đó như bao clan mạnh khác luôn hung hãn và bá đạo war tùm lum ngay từ đầu lv 4x đã oánh nhau đến lúc nghỉ, chứ phong cách như ở l2 way tôi không chơi nhưng cũng chả có ấn tượng gì cả. Tất nhiên các đại hiệp muốn nói gì thì nói, thích làm thánh hay huyền thoại l2 gì đó thì tùy.

Peace!

Chỉnh sửa cuối: 5/8/17
  10. QuaiVatToTBung

QuaiVatToTBung GameOver GVN Veteran

sao lúc BTF đòi xưng thánh ko thấy đại hiệp vào chỉ chứng đi nhẩy?

orcorc1 thích bài này.
  11. NoWay0ut

NoWay0ut Youtube Master Race

thực ra ngọn nghàng là vụ VN bị thua 7s đợt đầu tiên. Thế là thằng leader BTF vào topic VS phân trần và đổ lỗi cho bên này không tham gia đánh 7s nên thua.

12. heomoivtvn

heomoivtvn Mr & Ms Pac-Man

Bear nói chuyện đã rồi như đức đòi TXT , lol nói thì nói bây giờ là VS sắp sieg và ko thấy một mống BTF nào xuất hiện, có ngon thì ra ks epic boss hay sieg đi, hay chỉ chơi dc pride, xuống lowrate vả tét mỏ lol

13. hbear

kéo dùm bọn Pokemon + bata + 4cat + Amoniac về L2Way thì BTF vô lại. Trong 5 clan set war, VS bị bem ít nhất. Nên mọi người so sánh VS với BTF nghe chán lắm. Với tớ, VS chẳng bao giờ là sự bận tâm.
    Chúc các bạn ở lại chơi game vui vẻ !!!

14. orcorc1

orcorc1 Youtube Master Race

Nhiều người bị BTF định hướng kinh qúa, ngọn nghanh sự việc chưa rõ mà phán như tiên tri vậy :))
    Cũng không lạ gì vì đều từ lò BTF và quen biết mà ra :))
    Ít ra mình thấy có vài bro bên đó nhận xét khách quan.
    Tại vì CP thích bố đời thiên hạ, thích thể hiện đẳng cấp, không biết tôn trọng người khác thì người ta cũng không việc gì phải tôn trọng. Right ?
    Mình chơi cùng SM war với DS ở l2retail. 2 bên tôn trọng nhau 1 cách tối thiểu nên chả có tranh cãi gì xảy ra mặc dù SM yếu thế hơn DS lúc đó. :)
    Còn BTF thì khác ? Có ai rõ vì sao BTF bị nhiều clan khác ghét vậy không ? =)) DL, SM, VS . Chắc cả 3 gato :))
    Nên nhìn nhận khách quan đi các bạn !!!

15. hbear

DS vs SM ở Retail thì Ta cũng tham gia :D Chúc ở lại chơi game vui vẻ cũng đéo yên thân
    Thực chất, các bạn chả ghét gì cái clan BTF, các bạn anti chủ yếu là lão CP. Các bạn muốn lão CP vào chửi nhau vì lão nóng tính, để các bạn dc thể hiện tinh thần tay nhanh hơn não
    Các bạn hổ báo thì mời các bạn ở lại L2Way làm trùm, bọn mình bem chán, hết người để bem thì bọn mình quit. Cập nhật thêm, sau khi VS lên Hero 1 đống mà vẫn để mem bị PK vô tội vạ :D
    Chào quyết thắng nhé :D

16. judge1

judge1 Youtube Master Race

Có bác nào qua sv dead như l2itea để siege với mình ko. Chứ giờ kêu mình về sv dead l2way siege thì mình cũng thua đó. Bữa tới siege xong chắc sv tèo luôn vì thấy thực trạng như vậy chắc quit hết. Mình cũng chẳng bên clan nào cả. Hiện tại vẫn đang ở anti btf nhưng choi sv khác. Thấy cái sv này chết rồi mà mọi người cứ ùa vào để siege. Để pvp hay epic boss các kiểu xong dc 5 10 ngày lại quit hết hay sao. Mình ko chơi theo mục tiêu lớn như các bác ở đây. Trước đây mình với 1 vài bạn cũng chơi sv này nhưng mãi ko thấy newbie hay newclan thì biết sv đã die. Nên leave luôn ko đắng đo. Mặc dù cả bọn sắp lên dc set MJL hết rồi. Theo mình thấy thì mỗi clan mỗi cách chơi. Btf thì suốt ngày pvp với gank xong spoi farm item. Vs thì chơi theo đường lối bài bản hơn là farm item. Boss. Rồi làm 1 phát win luôn. Bây giờ so sánh cũng đâu dc nữa vì btf quit gần hết trong khi trước giờ cũng chưa có trận nào 2 bên thật sự đánh cả.

17. quantrimang

quantrimang Mr & Ms Pac-Man

Sau seige sẽ rõ , chấm hết , còn BTF hay russ hay gì gì thì kệ cm các bạn vì nếu ở lại thì bem , k ở thì coi như hết kèo , khi khác , sv khác gặp nhau thì war tiếp , và mong lần sau war đông và tử tế chứ đừng ngồi làng chửi nhau =]

18. crazytam

crazytam Mr & Ms Pac-Man

Tùy cách chơi mỗi bên thôi, những sv có tuổi thọ ngắn thì nên bem những lúc nhiệt nhất rồi sv có tèo cũng k tiếc công sức mình bỏ ra. Chứ mà chơi nằm gai nếm mật chờ ngày quật khởi chỉ sợ lúc đó hết kèo mà công mình cày full đồ để ngắm thấy phí.

19. dôicphu

dôicphu Mr & Ms Pac-Man

Chơi thì đâu bít sever tèo lúc nào? Cũng muốn bem sớm nhưng 1 tuần các bạn ấy đã 77-78 trong khi bên còn lại vẫn lẹt đẹt 5-6x thì bem sao, đâu phải ai cũng có time 20/24h, có điều kiện nạp vip? Khẳng định luôn nếu h BTF quay lại mass war thì VS chưa chắc đã win, vì 1/2 mem item toàn C, B, lại còn chưa sub ấy :)). Không ưa cái cách ăn nói của leader bên BTF, nổ như đúng là pro l2 trong khi con boss k biết raid ^:)^. Chơi mà chỉ chú trọng pvp với gank mấy char 5-6x thì qua sever pvp chơi. Hãy xem lại lời ai nói, hình như bên topic BTF ;)), sieg thành chứng minh tất cả nhé.

20. judge1

judge1 Youtube Master Race

Hiện tại có rất nhiều người đang tiếc công bỏ ra. Kaka

Chỉnh sửa cuối: 6/8/17