VINDICTUS - The Pillar Of Strength

Thảo luận trong 'Vindictus' bắt đầu bởi zZNewAssassinZz, 16/6/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. dhanvn

dhanvn Dragon Quest

ta ko hiểu tên BQ bảo drop rate ổn là ổn thế nào chứ cứ như thế này đánh hero ep 6 pt ngon có khi cả 1h mới xong thậm chí fail là bình thường thế mà tỉ lệ rớt đồ còn thấp nếu cứ thể ngoài hack ra thì sẽ ko có được scroll nào đâu. bây giờ ngươi thấy mọi người bỏ tiền ra là mua được scroll chủ yếu là do bọn hack thôi. còn nếu ko hack thì ngươi đừng có mơ. rồi người ta chán lại bỏ game thì buồn lắm

2. squall-leonheart

squall-leonheart The Warrior of Light Lão Làng GVN

khi nào vn mới có game này :|.

3. hiepsihattao

hiepsihattao Mega Man

những thứ quý hiếm phải cày vất vả +luk mới ra,chứ tăng tỉ lệ rơi ra thì có mà tràn lan ah. Hero là cấp độ anh hùng ,fail là chuyện thường nếu không tập trung +phối hợp. Chả ai chán vì không có scroll cả,chỉ chán khi cái gì cũng có hết,dễ có

4. chetcha111

chetcha111 Youtube Master Race

Cho xin link down vindictus europe với =3=

5. hiepsihattao

hiepsihattao Mega Man

vin eu cũng fake ip mà còn lag hơn na đấy ,mà hình như cb từ 15,và trong 7 ngày ,chắc hôm nay hết

Chỉnh sửa cuối: 23/9/11
  6. MatelGamer

MatelGamer Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

chế độ Hero cho skip mấy map mobs thường , đánh main boss nhanh như Raid thì ngon :|
    mà nên kèm thêm mấy thứ như exp sacks hoặc ap sacks , để ko được ES thì cũng có thứ mà bán =))

7. Mũi Tên Bạc

Mũi Tên Bạc Dragon Quest

Bên dưới con HP Pad có phải là AlienWare ko ? Máy khủng vậy mà chẳng chịu host cho ae 0.o

#####

Đồng ý với Bánh bao vụ này.

Môt ngày hacker/cheater kiếm được 6~7 mil từ việc farm, chưa tính nguyên liệu hiếm (scroll, ore, gray, shiny, pants...) . 1 tuần được cỡ 200 mil. Trong khi, farm chân chính thì mấy tháng chưa chắc đã đc như thế. Công bằng ở đâu ?

Ngoài ra, bọn này là nguyên nhân chính khiến game bị lạm phát nặng :|

Theo em nên làm rõ lập trường với hacker/cheater : hoặc chống hack tới cùng, hoặc cả bọn hack hết . Như trường hợp AION China, nhà phát hành để hack lan tràn, cuối cùng người chơi cùng nhau hack làm sập server, buộc NPH phải để ý đến game hơn :|

8. zZNewAssassinZz

zZNewAssassinZz The Warrior of Light

Nói chung ai muốn hack hoặc tuyên truyền ủng hộ hack thì các bạn vui lòng out khỏi forum này ... tinh thần gamevn ko chứa chấp những đứa phá game ... [​IMG]. Nhiều người hack luôn vịn vào cái lí do rất vớ vẩn : "Người # hack mình cũng phải hack !! " [​IMG]... mà không quan tâm rằng mình đang tiếp tay và góp phần tuyên truyền hack , phá hoại cả 1 hệ thống server game ( gây ra tình trạng lạm phát , ý nghĩ hơn thua từ người # [​IMG] ... ) và thế là cái vòng luẩn quẩn "Người # hack mình cũng phải hack !!" lại tiếp tục và lan rộng [​IMG]... cuối cùng là cái chết yểu từ 1 game hay ... lúc đó , hacker cũng chẳng còn lại gì ngoài 1 đống đồ ảo ko ai biết , chẳng ai hay [​IMG]( mấy thằng hack rồi bán item thì tôi nói thật ... vứt đi cho chó ăn ... [​IMG]) ...

Ngoài ra tôi còn thấy 1 cái lí do vớ vẩn ko kém trong cái topic này : "rồi người ta chán lại bỏ game thì buồn lắm" ... nếu bạn sợ người ta chán lại bỏ game sao bạn ko nghĩ khi bạn hack , gây nên tình trạng lạm phát cả về tiền bạc lẫn item bạn đã đóng góp 1 phần không nhỏ cho cái "người ta chán lại bỏ game " rồi [​IMG] ?? Ko chỉ gây nên sự ức chế cho người # mà còn học dc cái tính lười biếng ko muốn làm chỉ muốn ngoác mồm ra ăn ... [​IMG]

Chỉnh sửa cuối: 24/9/11
  9. theluckyone

theluckyone T.E.T.Я.I.S

Ngoài lề 1 xíu, Hero còn bán NX ko vậy mọi người? Vô trang của Hero cứ bị lỗi ko gửi tin nhắn dc...
    ... Mấy hôm nay bận bịu quá ^^! Ko chơi dc gì nhiều... vô post cho đủ bài vậy :)

10. hiepsihattao

hiepsihattao Mega Man

vẫn bán nx=$ ............................................

11. MatelGamer

bạn New viết bài mà dùng icon làm mất cả tính nghiêm túc của bài mình viết .

12. macphuc89

macphuc89 Mario & Luigi

1 số người nghĩ như thế, riêng mình thì ko

sử dụng 1 đống icon trên thì theo mình (chỉ theo mình nghĩ thôi nhé), đó thể hiện 1 sự khinh bỉ ra mặt đôi với những đối tượng dc nhắc đến.

mình cũng rất ít khi xài cái icon, emo...... chỉ trừ trường hợp đó thôi

13. devilmaycryvt007

devilmaycryvt007 Mr & Ms Pac-Man

Bac Mui ten bac ban minh con alienware dj :D

14. dhanvn

dhanvn Dragon Quest

mấy tên này chả hiểu ta nói cái gì mà cũng nhảy vào phán bừa bãi. ta đâu có ủng hộ hack, ta đang bảo là hiện giờ tỉ lệ drop đồ thấp, chơi chân chính đi farm mà đợi rớt được mấy scroll hiếm thì ko biết đến bao giờ, hiện giờ trên forum nhiều đứa rao bán scroll và chỉ cần bỏ ra ít tiền là mua được đó là do bọn hack bán. ta đi hero ep 6 để farm nếu ko fail thì cũng mất gần 1h mà đi 5 ván ko được gì. 5 ván ko fail tương đương với tầm 7h farm đó. ta ko biết mấy người xuân được như tên BQ nhưng ta ủng hộ việc tăng drop rate.
    Tên assasin đọc kĩ bài của người khác rồi hãy phát biểu nhé. chưa hiểu đầu đuôi thế nào mà đã nói như đấm vào mồm người khác thế. người thử vào hỏi tất cả mọi người trong guild xem đã có ai thấy ta hack bao giờ chưa

Chỉnh sửa cuối: 26/9/11
  15. Fantasy Love

Fantasy Love Moderator Moderator

Ta không hack nhưng cũng chả cần tăng drop rate, cứ để như bây giờ là ổn rồi :))

16. zZNewAssassinZz

zZNewAssassinZz The Warrior of Light

Tôi biết ý bạn muốn nói gì và bài của tôi có target vào ông đâu ?? Bạn đưa ra 1 ý kiến hay và tôi trích dẫn lại ... Sr nếu gây ra sự hiểu nhầm ... về việc dùng emoticon là bởi vì tôi ko muốn bài viết của tôi :
    1/ Không quá nặng nề[​IMG]
    2/ Không quá nghiêm túc, cứng nhắc [​IMG]
    3/ Tạo cảm giác vui vẻ cho người đọc cho dù bài viết nói về họ chứ không phải 1 cảm giác nặng nề u ám ...
    Và bạn nên biết : Bài viết của tôi ko bao h target vào 1 cá nhân cụ thể mà chỉ target chung bởi vì điều đó sẽ làm cho người đọc cho dù họ có làm điều đó vẫn thấy thoải mái và bình tĩnh để suy xét , ko để tính nóng nảy lấn át và hóa thành ... troll [​IMG]
    Mỗi người có 1 lối giải quyết prob riêng và tôi cũng thế .. [​IMG]
    Hết ... [​IMG]

Chỉnh sửa cuối: 26/9/11
  17. MatelGamer

18. kutetex

kutetex C O N T R A

mấy tên k farm mà vô đêy troll nhau ak =)) =)) =))

19. Korosano

Korosano Youtube Master Race

wow , game này nhìn hình đẹp quá

20. otcayxe

otcayxe Fire in the hole!

dạo này trên cty bị bố già đì đọt ,, về nhà thì toàn bị bạn bè rủ đi xem phim với hát hò suốt .. lâu rồi ko đú vindictus , lâu update nhỉ :|

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.