Với 50m trong tay và 1 acc 33 lv 60 bạn có thể làm gì

Thảo luận trong 'Diablo' bắt đầu bởi Unny, 7/8/12.

1. Phuongnm

Phuongnm Mario & Luigi

Cái offhand của Unny chắc may mới vớ được hàng ngon 2m, chứ có cả lifesteal với LoH + socket mà giá 2m =)).

Set này nếu giờ bỏ 50m ra thì mua được một nửa :D, giống kiểu ngày xưa thằng Kripp làm cái 500k gold challenge, mua một set 500k clear act3 í, riêng cái nhẫn 50k của nó cũng đáng giá 2m trên thị trương rồi.

Giỏi đấy Unny.

2. DenyFreecess

DenyFreecess Donkey Kong

Vừa làm 1 set mất khoảng 15m MF 200% đi farm act2 mấy hôm liền chả thấy ra cái gì ngon cả. Mặc vào thì đấy đồ rare rơi rõ là nhiều, nhưng đồ ngon thì tỉ lệ cũng bèo bọt như vậy =)) Chán treo lên AH luôn, may còn hòa vốn :))

3. WarDestiny

WarDestiny Legend of Zelda

có 50m thì chắc vác đi làm 1 bộ tàm tạm để farm act 3 :D

4. IntoTh3Rainbow

IntoTh3Rainbow ~vkRainbow~ Moderator

nói chung cái chính là anh em camp thế nào thôi, chứ build thì cũng từa tựa WW Double tornado LS / LOH AR VIT STR các kiểu thôi ấy mà :))

5. _FallenAngel

_FallenAngel Mr & Ms Pac-Man

hôm nào tạo thử con 33 xem sao

6. Unny

Unny Mario & Luigi

ai khoái kiểu gì thì build,cái kiểu quay quay e chong hết cả mặt,chơi kiểu kia làm siêu nhân búa rừu sướng hơn:4cool_confuse:

7. kamikaze_vn

kamikaze_vn Youtube Master Race

Từ lúc chơi D3 tổng tiền mình nhặt và mua bán AH các kiểu chung qui không thể vượt quá 5M mà mình vẫn giết diabllo infenor rồi! Chẳng phải khoe gì nhưng 50M mà còn kêu ít thì đúng là...

8. dongodfather

dongodfather Youtube Master Race

tôi cũng chơi barb sau khi kinh qua 4 acc DH, monk, wiz. tất cả đều clear inferno với vỏn vẹn ko lúc nào hòm đồ quá 10mil. Tuy nhiên tất cả các acc khác đều rất yếu và ko thể solo ngon lành ở act3. với Bar và vốn là 7m, lần mò mua đi bán lại trên AH tôi có 1 set là 1k AR, 17k DPS, 7k Amor, 50kHP và clear ngon lành acc 3 với 90% elite (chấp 1 lúc 2- 3 pack). kinh nghiệm quý báu là cố gắng camp AH nhiều nhất có thể. cách đây 2 tháng 1 món 70AR+ amor+ main stat rất đắt tuy nhiên với chỉ 1m bạn đã có thể có 1 set full 70 AR, đối với barb tôi cho rằng AR là quan trọng nhất sau đó đến HP. nếu đủ ngưỡng ko bị sốc máu chết thì hoàn toàn có thể kill mọi boss tuy hơi lâu với build DT:2cool_go:

9. tuancuong05

tuancuong05 Donkey Kong

build 1 set lear act4 mà ko có MF và full crit thì 50m có khi là hơi nhiều đấy :6cool_surrender:

10. IntoTh3Rainbow

clear thì ai chả clear dc, quan trọng clear nhanh hay ko có chết ko ấy mà :6cool_beat_brick:

11. dhanvn

dhanvn Dragon Quest

theo mình đánh chết hay ko nhiều khi nó còn do người chơi chứ ko hẳn do đồ, còn nhanh hay ko thì còn do cách build nữa chứ. ví dụ build DT thì mình nghĩ là đi nhanh nhất rồi, còn vấn đề die nhiều khi die rất vớ vẩn. ví dụ mình đánh mấy con quái màu xanh kill hết rồi thấy nó văng ra 3 món đồ màu vàng sướng quá nhào vào nhặt ko để ý xác con quái phát nổ làm mình die=)) đúng là chết vì tham:))

12. 2131987

2131987 Mario & Luigi

Tức là wc lên sprint chạy bỏ hết mobs hả bác? Bác chạy lẹ quá, nhiều lúc mobs nó dí ko kịp, gặp pack elite rồi làm sao để đủ fury sài hammer?

13. vantoanfc

vantoanfc Mr & Ms Pac-Man

lol,ko phải bạn nói phét mà là mấy thằng kia đếch biết đánh, trên utube đầy clip hướng dẫn clear act3 với 1m (tại thời điểm đó). 50m mà còn chê ít thì đúng là bó tay.

14. tvbfn

tvbfn Legend of Zelda

50m thì quá dư cho gear tornado để cày nát act 4 rồi , gear mình khoảng 45m , 310 % mf act 3 ko cần swap ^^, dam có 33k dps nên đánh elite hơi lâu tí :(

15. vantoanfc

vantoanfc Mr & Ms Pac-Man

vãi nhà bác, 310 mf mà dam vẫn đc 33k, dam e có 28k mà 0 mf đây, toàn phải swap nhưng cũng chả thấy có đồ ngon

16. IntoTh3Rainbow

show phát đi bác, đi act 3 ngon lành ko chết ko skip thì 100m em mua lun :1cool_look_down:

17. justfortrade

justfortrade Youtube Master Race

Siêu nhân, em 50m sắm được bộ đồ chơi ở Act1 vẫn còn hãi arcane sentry mà bác chơi hản cả act4.

18. hitman133295

hitman133295 Dragon Quest

Ko có mf thì càng rớt ít rares hơn, thà rớt rares nhiều số mình nó to hơn :D Vả lại ko bán đc nhiều tiền thì cũng bán đc ít tiền mà. Mình thấy có mf vẫn hơn, 1 run act 3 ko có mf thì chả đc vài món ilvl cao gì cả. Trong khi 270% mf thì 1 run có khi 2 cây hellion/ 2 cây rev bows, với 1 mớ ilvl 63 nữa, hơn 1 thùng đồ lvl 61+ ko sướng hơn sao :D

19. justfortrade

justfortrade Youtube Master Race

Siêu nhân, em 50m sắm được bộ đồ chơi ở Act1 vẫn còn hãi arcane sentry mà bác chơi hản cả act4.

20. Frozenal

Frozenal Donkey Kong

Mình ghé ngang wa để nói 1 câu thôi. Mai là bạn bắt đầu đi sắm đồ monk 40mil nhé Bunny 2 màu :1cool_byebye: