Votes Wipe Server PrideVN Gracia Final !!!!!

Thảo luận trong 'L2's Third Party' bắt đầu bởi ADL2PrideVN, 17/7/16.

?

Có nên wipe server PrideVN Gracia Final hiện tại và trả về data như cũ.

Poll closed 24/7/16.
  1. 50.7%
  2. Không

49.3%
  1. Ninja11

Ninja11 Mario & Luigi GameOver

30p là dis nhé.

2. Ninja11

chúc mừng bạn. Bạn là người duy nhất trên thế giới nảy sai battleping free 100% nhé :((

3. Ninja11

Open server mà có dc free cloak thì mình hú team vào ngay :))
    GM có thể tặng free 1 cloak cho all acc tạo ra trong 1 tuần đầu tiên (làm nó untrade luốn nhé) mặc cho đẹp thôi, 30 def att cũng ko ảnh hưởng gì đâu.
    Chơi bên l2Hayze lại nghiện set này nè, GM thấy đẹp có thể đổi set lega tit thành như hình này nhé :x
    Đa phần bên l2hayze đều thấy set này đẹp đấy :D

ADL2PrideVN thích bài này.
  4. 0908422007

0908422007 Donkey Kong

Set thì đẹp đấy, mà tui biết GM l2prideVN ko có đủ khả năng để thay đổi dc skin set ban đâu của pride đâu, bì nó phải chạm vào data, mà vào data ko keo lại bug vl ra thì die ah =))

ADL2PrideVN thích bài này.
  5. 0908422007

0908422007 Donkey Kong

Điều đâu tiên server nên làm là hủy hết ally đi, rồi di chuyển NPC register về làng Orc này để có randum pvp và item pvp thì S80 = nhau nhé =))

6. .:Hany:.

.:Hany:. Mr & Ms Pac-Man

mình thả autolevel ở CoT cả đêm chẳng thấy dis, cuối tuần chơi cả ngày cũng k thấy rớt mạng
    máy tính nào cũng làm đc chứ không phải mỗi 1 mình mình :)

7. ADL2PrideVN

ADL2PrideVN Youtube Master Race

Set này không khó bạn nha :D Item R99 PvP Pve mình còn làm được Client bạn nhé :) điều quan trọng là ae ai cũng ủng hộ thì AD làm chứ làm rồi ae vào chê xấu thì cũng vậy :D

Hero_NT thích bài này.
  8. lovanten

lovanten T.E.T.Я.I.S

Thằng Dav nó để NPC ở Gludin cũng là có lý do của nó cả đấy. Các chế cắm mặt vào cày đồ xịn, xong rồi về Orc cào bằng à?
    Mà để ở Orc thì đồ donate bán cho hổ chắc. Nó cũng tính chán rồi, muốn sửa gì của nó chắc cũng còn mọt đít mà tính.

9. bevienlovely

bevienlovely C O N T R A

Vay chung nao open the may ché dang ben hayze vui wa nay ! Ko nhu thang hayze la ko choi dau nha may ché

10. Hero_NT

Hero_NT C O N T R A

Về vn thì phải vậy mới hợp lý, việc này đã làm mà rất thành công đó a. Chỉ là randum pvp trong 10phut đợi event thôi.
    Vì vậy nên việc pvp ở Orc thì dân donate và no donate đều pvp dc, con khi đã vào event thì sai full item nhé.

11. Hero_NT

Hero_NT C O N T R A

Set đó đẹp đấy :-?:-?

12. t3vns1105

t3vns1105 Legend of Zelda

tui nghĩ nếu làm mấy cái event đồ s, s80 thì quẳng NPC đk về orc thì hợp lý hơn, còn event khác thì vẫn cứ để ở gludin

13. Hero_NT

Hero_NT C O N T R A

event đó S bị bug nên GM ko làm nữa đâu.
    Thực ra là chỉ tạo keo randum pvp trong time đăng ký event thôi, để newbie vẫn kiếm pvp như thương, vào evnet sài full item mà :x

14. lovanten

lovanten T.E.T.Я.I.S

Em ơi, anh em mình chơi thì biết rồi, vào sau, đồ lao động đường phố trong khi tụi nó đồ ngon, donate thì ko donate, ăn hành ngập mõm ra.
    Còn chuyện quẳng NPC reg về Orc là ngược lại giết chết sự ganh đua của sv, cứ cày tầm 9x, làm set đồ dyn rồi cách 2 tiếng vào pvp 1 lần, làm thế gamer lấy động lực đâu mà cày, mà thể hiện sự hơn thua. Còn đâu động lực để donate đồ ngon, mà thể hiện sự tay to. Tất cả các ông cũng chỉ hơn thằng mới tạo acc 5 phút có 1 tí, và bạn phải cày ( bỏ tiền ) cả tháng trời ròng rã. End game nhanh lắm.

skidrow180 thích bài này.
  15. t3vns1105

t3vns1105 Legend of Zelda

chỉ chuyển đk event đồ S, S80 về orc thui a còn các event khác thì vẫn để ở Gludin, e cũng biết thời điểm đk event là lúc pvp nhiệt nhất vì lúc đó có cả các clan war kéo về đk, còn khi chuyển về orc thì tất cả mn đều bị dấu tên nên war clan sẽ ko nhận ra đ.c vì thế mấy cái event S, S80 nên thỉnh thoảng hãy làm và trong thời gian đk event thì mn về orc đều bị tím hết, 1 điểm nữa là đa số player khi đã lên các item ngon thì rất ít khi giữ lại các item farm ở cot hay pvp ở orc vì vậy khi vô event thì các item S, S80+low nên tự active +20 hoặc 25

0908422007 thích bài này.
  16. Hero_NT

Hero_NT C O N T R A

Tất nhiên là GM sẽ làm event ở làng Orc rất hợp lý như trước đây server đã làm nên ko co gì phải lo (trong 1 ngày thì 50% event ở gludin, 50% ở orc như đã làm).
    server pridevn mà ko cho reg event ở Orc thì đồng nghĩa del luôn làng orc đi, vì ko ai về đó mà pvp đâu. phải ep bọn nó về đấy pvp thì newbie và no doante lên dc pvp trong thời gian đầu vào server.

17. Hero_NT

Hero_NT C O N T R A

lv9x về làng orc thì mạnh đấy, nhưng ko có item tit, dread thì vào event có ngon ko, mà lại lo về sự ganh đua a.
    Vào event, cướp boss, siege, pk train.. vẫn sai full item server mà. Thằng nào ko lười cày lại ko donate thì có tiếng nói gì nữa mà liên quan đến lo về sự ganh đua a.
    (hình như a nhầm reg NPC về làng orc thì vào evnet vẫn chỉ sai item S80 thì phải)

18. lovanten

lovanten T.E.T.Я.I.S

Không, anh hiểu chứ, nhưng đang chơi hayze, cứ tầm đến event reg xong là lao vào bổ nhau túi bụi, nhưng làm kiểu em nói không ổn đâu. Donate ko donate đc, dân farmer cung bán được ít glits, vì sự cạnh tranh nó kém đi rồi. Không có 2 thành phần ông tướng đấy, sv nào chịu được

19. Hero_NT

Hero_NT C O N T R A

ah nếu mà set 100% full NPC reg về làng orc thì nó sẽ ít doante thật.
    những để có phần nhỏ không gian cho newbie lên pvp thì trong 1 ngày việc set 4,5 cái reg event về làng orc vận là hợp lý (giúp newbie lên pvp, item dyn cấp 2 vẫn có giá trị cao). Còn nếu server chỉ biết đến doante bỏ qua người no donate và newbie thì cũng end game sớm ah.

HTT_KS thích bài này.
  20. HTT_KS

HTT_KS Youtube Master Race

Phải đăng nhập vào like cho ông này. cái gì củng cần có sự cân bằng :).....
    p/s: Dương thị mà Âm suy thì củng khổ các chú nhỉ :))

0908422007 thích bài này.