Vsrobot

Thảo luận trong 'Thư Viện - Kho Lưu Trữ' bắt đầu bởi 667788, 28/7/09.

1. ttanquynh

ttanquynh Youtube Master Race

cái bot bi sao rồi bác 667788 ơi.vào VSROBOT.exe nó báo lỗi ngay từ đầu.bác xem lại hộ em cái.

2. linhmoi74

linhmoi74 Youtube Master Race

bot bị ji rồi bạn ơi vô được ma ko đánh rồi bị run time erro 6 VSRO overflow,667788 oi coi lại cho trẻ em nghèo với.thanks

3. angelvnn10

angelvnn10 Mr & Ms Pac-Man

667788 ông có thể pót cái client và cái media.pk2 của ông xài lên đây đc ko ??
    Tôi thử down về cài xem có hết lỗi ko...
    chứ nó cứ báo lỗi "sai phiên bản hoài" ...
    Buồn thúi ruột :D

4. 7seo_TN

7seo_TN Youtube Master Race

Ban Bots này 100% có keylock !!! Còn Ông Vẫn Là Rồng Thì cũng chính là thằng chuyên cài kyelock mà thôi. Bost *** gì mà scan ra ko dưới 10 con keylock

5. 667788

667788 Mr & Ms Pac-Man

sro_client.exe thì up đc nhưng file media.pk2 nặng quá sao up. Đang thử viết cái loader ko cần setup ji nữa hết :D
    Các bạn có thể nói lỗi cụ thể hơn đc ko, mình chỉ test trên máy mình thôi nên ko gặp mấy lỗi đó.

6. The_Killer13

The_Killer13 Mr & Ms Pac-Man

Nhìn cái nick biết mày là thằng bẩn bựa nào rồi, chơi game kô lại người ta h` chuyển sang cái trò bơm đểu à còn dog ghẻ.

7. ChuaMoiBiet

ChuaMoiBiet Legend of Zelda

bạn đã download cái bản update 23/7 chưa, nếu chưa down nó thì lỗi sai phiên bản là bình thường [-X
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    cho cái VD cái đj kưng, kô có nổi 1 cái dẫn chứng = Hình Ảnh hoặc Video thì đừng lên đây sủa bậy nhé, kô người ta đánh cho tòe mỏ đấy ku ak =)) =))
    tao hướng dẫn và share cho vài người trên Thái Nguyên trong G tao đó, họ BOT đc, làm rất ngon kja, có sao đâu

8. linhmoi74

mình vô bot binh thuong như mọi khi đến nhân vật rồi chọn tọa độ xong bấm save rồi thế là bị hiện cái bảng run time erro6 VSROBOT overflow rồi bị uot ra luôn 667788 coi lại giúp với.vô cổng bot nào cũng dậy.ban xem lại dùm nha

9. hyvongblue07

hyvongblue07 Mr & Ms Pac-Man

Bạn sử dụng bao nhiêu bot rồi, trình độ IT của bạn tới đâu mà dám lên diễn đàn phán bừa vậy. Nếu không thích xài thì thôi, đâu có ai ép bạn phải xài đâu mà phán như đúng rồi vậy.

10. 667788

667788 Mr & Ms Pac-Man

@linhmoi74: Bạn chọn tọa độ ở đâu vậy? Trước khi chọn bạn nhớ cho nhân vật đến vị trí xác định, chứ đừng click lên trời rồi trong lúc nó chạy bạn chọn vị trí hiện tại là ko đc đâu!

11. hunter_men

hunter_men Youtube Master Race

lỗi này mình bị. chữa như sau.
    Bạn dow về bản Bot khác (cái đầu tiên không phải cái dưới của 6677 nhé). chạy file setup chon đường dẫn đến thư mục silkroad chuẩn không có chỉnh sửa Pk2 gì cả. sẽ tạo ra 2 file ok hết. chay cái VSROBOT-> ấn Srproxy nhé (có sẵn ở cửa sổ Death Knight) -> hiện ra Srproxy ấn Start (trên cái bảng Srproxy ấy) ->rồi ấn Connect (trên Death Knight)-> nó hiện lên chữ Silkroad (cũng trên của sổ Death Knight) -> kick vào chữ silkroad-> hiện lên 1 cửa sổ ghi chữ lằng ngoằng gì thì ấn OK-> đăng nhập thôi;)) ---->nói đến đây mà ai không làm được tớ cũng chịu nhé:-w quá rõ ràng.
    Chú ý không cần chọn đường dẫn đến file đã chỉnh sửa Pk2 nhé.
    Phần setup ở bên trong tự làm nhé, nhưng mình chẳng thể tự bù 2 VK gì cả. Nó không chiu đổi VK:((. Ai biết chỉ dùm;)

12. linhmoi74

Mình ko có click len trời dâu.là như vầy mình mới vô game xong rồi đứng 1 chổ mới click tọa độ xong rồi start thì la nó hiện cái bảng gì đó đề là run time erro 6 VSROBOT overflow xong rồi dí luôn vào lai mấy lần cũng bị như vậy.mình vô 2 acc acc nào cung bị 1 acc bãi ong cũng bi ma acc trong lang7 tần cũng bị.ban xem lại dùm nha.coi no bị lổi gì trong khi mấy bữa trước kô bị..........Thanks nhìu

13. 8788319

8788319 Youtube Master Race

Bạn ơi nếu làm như bạn nè.Lúc chạy file setup nó ra cái này :(([​IMG]
    Chán thế.Bot ngon mà chả dùng đc >"<.Anh 667788 nghĩ cách nào setup giúp em với.

14. 667788

667788 Mr & Ms Pac-Man

Bản update mới buff 2 vk đc nhé.
    @linhmoi74: bạn thử vào thư mục setting xóa hết file trong đó xem. Rồi vào game chỉnh lại bot cẩn thận, nhất là phần bán kính đó, đừng viết ký tự trắng nhé.
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Nếu ko setup đc thì bạn cũng có thể dùng loader hay các cách sửa pk2 cũ để vào game = port như trên srproxy, vì size khác nhau nên cách setup của mình ko đc rồi :D

15. khoi_hien

khoi_hien Legend of Zelda

ah cái dis kết nối khi chết không hoạt động đâu, tãi chit vài lần nhưng không thấy dis gì cả
    @667788: mình nghĩ nên sớm có thêm chức năng chuyển đồ khi khỉ đầy và nếu có được thêm lựa chọn nhặt đồ mở rộng thì hay nhất.

thank'ssssssss

16. ttanquynh

ttanquynh Youtube Master Race

bác 667788 cho em hỏi đây là lỗi gj.em log vo thấy nó báo vậy.:D

17. khoi_hien

khoi_hien Legend of Zelda

@ttanquynh: cái lỗi đó thường là sai listen port, bạn coi lại coi, tốt nhất chạy cái proxy từ bot và đừng có đụng chạm gì đến nó chỉ việc start thui
    goodluck

18. Vẫn_Rồng

Vẫn_Rồng Donkey Kong

Sao mọi người làm lằng nhằng thế nhỉ :-@
    http://forum.gamevn.com/showpost.php?p=12227019&postcount=13

Bot bt chẳng setup gì hết cho khó ra.

19. Notnecessary

Notnecessary Mr & Ms Pac-Man

Vậy là sao ? híc híc
    Đang bot ngon bi dis ra vào lại là bị thế này

20. 667788

667788 Mr & Ms Pac-Man

Mình cũng dùng KIS sao nó ko báo như bạn nhỉ :(, bạn xài bản nào vậy?