Vua Pháp Thuật đây!

Thảo luận trong 'Anime và Manga' bắt đầu bởi gilgamesh, 11/11/02.

?

Ai yêu thích YoYo

1. Thích

15 phiếu
    75.0%
  2. Không thích

5 phiếu
    25.0%
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ranmals

ranmals Youtube Master Race

nói chung là mọi người đều ko thích fần giao lưu thui mà ! nhưng nó cũng
    đâu ảnh hưởng tới cốt truyện. với lại lời dịch NXB dịch như thế chủ yếu cho nó ko trở thành truyện bạo lực để cho cả trẻ em đọc nữa.chứ đâu fải cho riêng mình đọc đâu.Thế mọi người ko quên vụ NXB KIM ĐỒNG xuất bản
    truyện "những câu truyện kì bí của S.tine"đã bị fản hồi từ fụ huynh fải tạm dừng xuất bản đó. :D
    VUA PHÁP THUẬT NUMBER TWOt

2. zuse

zuse Mr & Ms Pac-Man

Toi ung ho ban rânmí hai tay hai chan luon.A ma nay ban oi ban co biet trang nao giup ta co the doc Vua Phap Thuat nhieu nhieu hong?Doi nha xuat ban ra 64 tap chac tui chet luon.

3. seishiro-kuki

seishiro-kuki Mr & Ms Pac-Man

UI CHUYỆN NÀO CŨNG CHẢ VẬY ĐỢI MUỐN DÀI CẢ CÁI CỔ MÀ CÓ THẤY GÌ ĐÂU,ĐÃ VẬY TƯƠNG LÂU LÀ DỊC HAY AI DÈ,CÒN CHUỐI TỆ HÉ HÉ!THẬT NHÀ XUẤT BẢN VIỆT NAM CÒN CHỈNH SỬA LẠI CHÚT CHÚT MỚI ĐƯỢC,NHƯNG MÀ CÒN VỀ BẠO LỰC,THÌ TUI NGHĨ KO ĐẾN NỖI NÀO ĐÂU BẠN Ạ!
    (^_^)

4. Prince

Prince Dragon Quest

Hic sao Nhà Xuất Bản không tạo thêm một ngày phát hành nữa nhỉ 1 tuần có mấy cuốn đọc luôn mới sướng chứ mà nghe nói sắp tới nhà xuất bản định tái bản lại bộ "Bảy Viên Ngọc Rồng" rùi không những vậy mà còn thêm phần ngoại truyện nữa chứ không biết chừng nào mới phát hành nhỉ
    Nhưng theo cái kiểu này thì khó mà các truyện phát hành cùng lúc mà phát hành xen kẽ nữa thì thui
    Các bạn thử nghĩ xem nếu như thứ sáu tuần nàu coi Vua Pháp Thuật thì tuần sau coi Thanh Kiếm Biến Hình rùi tuần sau nữa là Bảy Viên Ngọc Rồng rùi lại tuần sau nữa mới tới Conan rồi lại qauy lại cái Vua Pháp Thuật hichic lúc đó phải coi lại tập trước mới nhớ đến khúc nào wá trùi ui coi truyện mà cũng thấy nhức đầu luôn

5. SYMOS

SYMOS Youtube Master Race

cuối tháng nào cũng đọc hết
    hấp dẫn,ly kỳ,lôi cuốn :D
    tóm lại VPT là 1 bộ truyện hay!!!
    xin hết

6. zuse

zuse Mr & Ms Pac-Man

phai noi la rat rat rat.............................................hay moi dung. 8)
    Y ma qui vi co ai biet trang web nao doc truyen Vua Phap Thuat ko?

7. Prince

Prince Dragon Quest

Hình như trang web đó trong tập mấy của Vua Pháp Thuật có nói đến ở phần cuối ấy có bạn nào chịu khó thì tìm giùm với để mọi người lên đó đọc chứ với kiểu của nhà xuất bản thì có nước sớm huỷ diệt đống truyện thui
    Ai có hình Avatar của Vua Pháp Thuật không cho mình vài cái đi cảm ơn nhiều
    Nói chung thì bộ truyện này cũng khá là hấp dẫn lém mới đầu vào đã thấy khá là hấp dẫn nhưng chỉ tại cái nhà xuất bản này dịch yếu wá thui(chắc toàn dân mới vào nghề nên kinh nghiệp chưa được cao lém)

8. Prince

Prince Dragon Quest

Trùi ui thui chít rùi làm sao bây giờ tự dưng bây giờ nhà xuất bản tạm ngưng xuất bản bộ truyện này rùi chán thế mà chả báo ngày xuất bản lại gì cả buồn wá
    Mà này có bạn nào biết trang web của Vua Pháp Thuật không chỉ mình với để mà mình đọc đó cho nhanh để sau này khỏi mua nữa cho lẹ hihihi

9. Prince

Prince Dragon Quest

Trùi ui thui chít rùi làm sao bây giờ tự dưng bây giờ nhà xuất bản tạm ngưng xuất bản bộ truyện này rùi chán thế mà chả báo ngày xuất bản lại gì cả buồn wá
    Mà này có bạn nào biết trang web của Vua Pháp Thuật không chỉ mình với để mà mình đọc đó cho nhanh để sau này khỏi mua nữa cho lẹ hihihi
    Dù sao cũng thấy tiếc khi chia tay tạm thời với bộ truyện này chắc me sẽ phải buồn dài dài rùi ...hic......hic...

10. ke_cap_trai_tim

ke_cap_trai_tim Legend of Zelda

tiếc wá ha mà tiếc hơn nữa bây giờ mình mới vào forum này
    mình thấy truyện này thật hấp dẫn đặc biệt với những trận đấu đầy hào hứng và cũng đầy tính hài hước vui vẻ

11. seishiro-kuki

hé hé nghe vui nhỉ,cha co lúc nào là wue muộn đâu bạn,trong đây toàn là dân mê samking ko hà hehe!mà mấy you khôn wué trùi,coi trên mạng hết rùi nhà xuất bản ế wué há!
    chịu kho thui biết seo bây giờ hehe!

12. super_boss

super_boss Being Crazy Moderator

truyện ngừng xuất bản rùi đấy, 1 lần nữa phải đánh lên mấy cái dòng chết tiệt này. Đã đảo nhà xuát bản Kim Đồng, đả đảo, chưa bao giờ tui bực hơn bữa đó khi đọc mấy cái dòng gọi là xin lỗi bạn đọc, hic khỏi lỗi phải gì hết đây chẳng phải lần đầu NXB này dừng truyện kiểu đó đâu, tui nghĩ ta nên lập ra 1 chiến dịch tẩy chay NXB này cho nó hết lên mặt đi là vừa đấy.

13. ke_cap_trai_tim

ke_cap_trai_tim Legend of Zelda

chắc lại đợi như vua trò chơi thui
    đợi dài cổ mà có thấy tập tiếp đâu hổng có hiểu nhà xuất bạn làm ăn cái gì mà cứ ngừng hết truyện này đến truyện khác thế kô biết

14. Prince

Prince Dragon Quest

Thật là chán chết đi được nhà xuất bản không xuất bản tiếp thì biết coi Vua Pháp Thuật ở đâu ngoài lùng mò trên mạng có khi lang thanh quanh mấy trang web truyện tranh thì may ra tìm được đấy nhé nhưng hi vọng đọc được bằng tiếng việt thì hiếm hoi lém chưa biết chừng chả có luôn í chứ
    Nhưng mà mấy trangh web nước ngoài thì may ra có tìm được mấy trang để đọc đó nhưng tìm không dễ đâu có khi cần thêm phần mềm chương trình gì nữa chưa biết chừng
    Thui thì có gắng cho cái cổ chờ dài dài vậy biết lèm seo được chứ
    E mấy bác bình luận dzìa YoYo đi chứ

15. @Tidus@

@Tidus@ C O N T R A

Hình như có 1 trang web của VPT thì phải mà VPT càng ngày càng dở :? !

16. lamconuong

lamconuong Youtube Master Race

vua pháp thuật coi thì cũng được nhưng sức mạnh của yoyo chênh lệch wá cao với hao , làm sao mà diệt hao dược chứ , còn ana thì vẫn chẳng rõ là người thế nào nhưng sức mạnh có khi còn cao hơn cả yoyo nữa
    với lại ở việt nam đã bị dừng nữa chừng rùi hic hic ... buồn chít đi được

17. quangmach90

quangmach90 Mario & Luigi

Đả đảo.Đang hay thì dừng lại.Nge ma bực muốn chết nhưng khi nghe tin Dragon Ball tái thế thì mừng tít luôn hà.Tui khoái I là truyện này đó.Tất cả tryện ra sau nó tái bản hết rồi như Jindo,Thuỷ Thủ Mặt Heo ý lộn trăng... mà đến nay nó mới tái bản lại.Mừng quá

18. Kid1443

Kid1443 Mega Man

Tai sao vua pháp thuật lại không ra tiếp nhỉ, nó đang hay lắm mà. kết cuộc sẽ ra sao, yoyo và Hao có đánh trận sinh tử không. Ai sẽ thắng ai. Theo tui nghĩ chắc mấy ông nhà xuất bản xù luôn rồi, giống như Inuyasha đó, cũng đan hay rồi lại hết và cả henter nữa chứ cũng đan hay rồi lại hết...

19. seishiro-kuki

hehe,mấy you ơi xuất bản là vậy đó,làm người ta cứ lộn ruột lên xuống chịu seo nổ đúng ko nè!,nếu ai mà có thể tìm được trang nào từ A đến z,cả room này xin hậu tạ!
    thank you!

20. Kid1443

Kid1443 Mega Man

Truyện từ A-Z hả. Nè để tui nói cho bạn nghe những chuyện từ A-Z nhé. Tiểu thần Zenki nè Tiến sĩ Slum nè...còn nhiều lắm. Tuy nhiên mấy chuyện đóa làm seo mè hay bằng vua pháp thuật mà nó lại ra cho đủ hết vậy nhỉ. Sao không cho vua pháp thuật đủ bộ mà mấy chuyện đó thì thiếu đầu thiếu đuôi đi. Chán mấy ông nhà xuất bản quá đi mất...

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.