VỰC DẬY SERVER TRƯỜNG BẢN! lÀM THẾ NÀO?

Thảo luận trong 'Linh Vương' bắt đầu bởi kvn2005, 12/6/09.

1. TUTI_LAVIE

TUTI_LAVIE Youtube Master Race

" Mình cũng có chơi qua vài game, cũng có chút ít thành tích dù ko nhiều, nói vậy có ý là mình cũng tìm hiểu và nhận định về cục diện giữa 2 lm chứ ko phải nói quàng xiên(kiểu như chưa thấy quan tài chưa đổ lệ). Game gì thì game quan trọng là tính cộng đồng,đoàn kết.Ai cũng đi làm, đi học thiết nghĩ đây ko phải lý do ^^, cái chính là tập thể các bạn tuy đông nhưng ô hợp (sorry nếu chạm tự ái) mạnh ai người nấy chơi sống chết mặc bay giống như bạn nói. Các bạn ko đủ tự tin giao acc cho nhau, chia thời gian ra mà kiểm soát, MC thì bất tài ko có khả năng leader, ngoại giao để tránh giảm sĩ khí anh em, đã thế còn bỏ chạy rồi còn dương dương tự đắc vỗ ngực bào chữa cho sự yếu kém của mình. Âu lực bất tòng tâm mình cũng thông cảm với ai tâm huyết mà ko vực dậy đc, chúc các bạn chơi game vui vẻ. Thân!
    Mình chỉ có lời khuyên nếu các bạn còn chơi game là thế này : đóng cửa bảo nhau, chém gió ít thôi "
    Trích dẫn câu của ai đấy ??? Sao lại bốc... bỏ tay người vậy "oan hồn". Bỏ Trường Bản mà đi mà vẫn có chút day dứt sao ? Đây là topic dành cho những người còn ở lại bàn cách làm cho server sôi động hơn thôi, còn đã phải bán cả tướng đi mà không ai mua thì đừng đá xoáy nữa. Sống ở trên đời cần biết lúc nào nhu lúc nào cương, miễn không bỏ cuộc giữa chừng là được. Nói it hiểu nhiều, thế nhé, đừng đôi co nữa lớn rồi.
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Sorry chủ Topic, tiếp tục cày kéo đưa em Bàng Thống lên top 2 Quan Văn, tranh thủ lúc Ngô Khởi nghỉ ngơi.

2. Syberia™

Syberia™ Legend of Zelda

trời đang nóng, ae đi làm bữa bia off cho nó gượng dậy tinh thần đi. Mai T7 đấy

3. StarsFly

StarsFly Mr & Ms Pac-Man

Đề nghị XQ nạp VC cho các bạn ý chống lại mình =))

4. boykhanh20

boykhanh20 Sonic the Hedgehog

chính người làm TB chết lại yêu cầu vực dậy TB, phải chi khi xưa bighit ko đồng minh với XQ, thì XQ ko có cơ hội mà bành trướng thế lực như thế.

5. sherman[voz]

sherman[voz] T.E.T.Я.I.S

=)) sắp có topic vực dậy Nhai Đình kẻo nó trở thành server chết :).
    Em là em ủng hộ ngay học tập theo anh gì ý nhỉ là Triệu Vũ cháu họ rất rất nhiều đời của Triệu Vân ( đại loại thiên hạ đồn đại thê) bán ngay acc lấy 3m đi sapa =))

6. Vjsaocodoc

Vjsaocodoc Youtube Master Race

bighit này là bighit mới mà có phải bighit cũ đâu. bighit cũ đang mải đánh nhau bên vị thủy thơi gian đâu quan tâm tới Trương Bản ;))

7. khaclinh

khaclinh C O N T R A

Reset data hợp nhất sever =))=))=)).
    P/s: Không chỉ trường bản. Mà hầu hết sever đều thế

8. boykhanh20

boykhanh20 Sonic the Hedgehog

GT hủy kết giao với Tàn Bạo, đảm bảo sống gió giựt cấp 9 đến cấp 10 :))

9. vercerti

vercerti T.E.T.Я.I.S

giờ bác hối lộ bác Lumi 1.000.000 vcoin để lấy bộ thời gian chi bào, cấm chơi đêm thì chắc là được thôi ;))
    Chứ nếu vẫn có đánh đêm thì chả chóng thì chày bác lại bỏ anh em mà chạy thôi :">

10. DuongThieuLong

DuongThieuLong T.E.T.Я.I.S

- Bạn thử xem tôi khoe chiến tích silkroad ở đâu? và câu nào tôi nói là muốn làm mấy chiến tích hoành tá tràng hơn? Tôi chẳng hiểu bạn bực tức gì mà cạnh khóe chúng tôi như thế?
    - XQ gây dựng từ đầu nói chung là 1 lm ko thể đánh bại ở sever2. Nói như bạn thì lm của bạn or XQ chơi silkroad đi xem lật đổ chúng tôi thế nào? nói chuyện buồn cười rừng nào có hổ đấy , đừng có đánh đồng như thế [-X[-X

11. TUTI_LAVIE

TUTI_LAVIE Youtube Master Race

Đề nghị Kooxe không lên đây tranh luận với người " đã khuất ".

Bàn bạc trên 4rum này khó đi đến kết luận lắm, ở quán Bia Hơi có khi lại có phương hướng mới. Mời các bác đang sống và làm việc tại HN đặc biệt là các chủ LM vào để cùng thống nhất lịch cho buổi Bigoff toàn Server Trường Bản lần 1 ( Hy vọng sẽ có những lần tiếp theo ).

Lịch nhậu nhẹt đề xuất : CN tuần tới 21/6/2009, địa điểm : 1 quán bia hơi HN nào đó sẽ thống nhất sau.

12. vinalines

vinalines Youtube Master Race

;))tăng 2 karaoke, tăng 3 đi uống tiếp, tăng 4 đi matxa xông sục cho khoẻ, tăng 5 đi uống tiếp, tăng 6 đi x.y.z, tăng 7... hết đêm, sáng đi ngủ;;XQ bọn tớ toàn nhậu thế.

13. kvn2005

kvn2005 Mr & Ms Pac-Man

Vi tính..[-X Đi như vậy, sáng bò về nhà, con vợ nó cho ngủ mới hayb-( Chưa kể T2 lại còn đi làm nữa:-"

14. vercerti

vercerti T.E.T.Я.I.S

Bác nhìn lại chức vụ của Nhạc Phi trong XQ đê ;))

15. DuongThieuLong

DuongThieuLong T.E.T.Я.I.S

thế thì chẳng mấy mà lên nóc tủ ngắm gà khỏa thân ;));));))

16. litamhoan

litamhoan C O N T R A

Đợi 5-6 thags nữa XQ chán hết rồi đánh... có gì đâu... thành còn đó... người đi rồi...đập cái dễ ợt à =))=))=))

17. kvn2005

kvn2005 Mr & Ms Pac-Man

XQ mà nghỉ game hết,tôi cũng vứt mịa cái acc luôn,luc đó chơi với VTC ah

18. EarthMoving

EarthMoving Legend of Zelda

Pác dùng câu này sai rồi

Ngồi sau nải chuối ngắm gà khỏa thân ;))

Thế này nó mới chuẩn :-"

19. chimsuntit

chimsuntit The Warrior of Light

Tuần tới thì chính xác rồi, nhưng đề nghị tổ chức sớm hơn, thứ 6 hoặc thứ 7 chẳng hạn.
    Chứ tối CN đi nhậu nhẹt, nhỡ mà ham vui quá trớn thứ 2 đi làm ko nổi :(

@kvn2005: Bác là chủ Topic thì phiền bác fix luôn cái thời gian + địa điểm cho anh em đi. Chứ chả có time nào là phù hợp với 100% cả.

20. kvn2005

kvn2005 Mr & Ms Pac-Man

Để thêm vài ngày xem tình hình báo danh của anh em các LM khác như thế nào? Hơn nữa nếu SG cũng tổ chức được thì hay biết mấy.
    Mình đã viêt thông báo cho anh em trong LM để thống kê danh sách, nếu số lượng người mà đông thì lại ra Tăng Bạt Hổ, vừa vừa thì ra câu lạc bộ quân đội