War guild BABY và D@ANGEL

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi ttp, 22/6/05.

1. howtolove

howtolove Youtube Master Race

Chi la` một trận thua bình thường không được tính là trận war guild vì chủ guild là mình inoobbutwinu không hề biết về trận chiến này.
    Theo như quy dịnh thì war guild có nghĩa là chủ guild của cả 2 bên phải biết và đồng ý.
    Còn các acc rồng thì một acc ko phải chỉ một người chơi nên ko thể người này chơi đánh giá chung cho cả acc. Rồng nói chung cũng chỉ hơn mọi người về số trân chơi hơn về kinh nghiệm, nhưng sai sót trong game thì dương nhiên vẫn có. Bạn có dám khẳng định không bao giờ mắc phải sai lầm?
    Guild B A B Y này do mình inoobbutwinu tạo ra và tuyển chọn thành viên cũng như tiếp nhận mọi thư thách đấu. Không hẳn guild nào mình cũng chấp nhận chiến dấu thư mà chỉ những guild nào không vi phạm diều lệ gbvn ( như ko chui the, ko hack ...) Muc dích war là dể giao luu hoc hoi nên thắng hay thua cũng nên kết thúc mọi bình luận sau trận dấu. Guild mình hiện vẫn đang cần tuyển member và mình trực tiếp test. nếu các bạn muốn vào hãy nhanh chân dăng ký tham gia.
    yêu cầu : từ búa chiến vàng trở lên (cùng cấp với chủ hội) thành thạo các góc cơ bản (góc thấp 40->50, góc trung bình 70>75,góc cao >75 dối vơi xe aduka, và bắn tốt 1 trong 4 loại xe ngoài aduka : mage, sate , amour, boomer)
    nội dung test: test về nội quy của guild (7 diều) test về chiến thuât, delay...
    Bạn được gì khi vào guild. Là thành viên cùa BABY bạn được cung cấp các tài liêu liên quan và hướng dẫn sâu thêm về những gì bạn còn thiếu sót cũng như hướng dẫn bạn khắc phục các yếu diểm khi choi dồng đội. Và nếu bạn bắn tốt sẽ có trong list war guild dược cử đi war guild với các guild khác.
    Số lượng member cần tuyển: Trên gamevn thì mình chỉ tuyển 3 người.

2. TidusLoveYuna250

TidusLoveYuna250 Youtube Master Race

dua nao chui may anh rong vay lao nho