WARRIORS OF THE 3 KINGDOMS (sv Eng, OB 12-11)

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi vietanh797, 25/10/09.

1. tonyvus_long

tonyvus_long C O N T R A Lão Làng GVN

Nhận q xong làm cách nào làm q zậy pác?:|

2. LNeo

LNeo Mega Man

Max setting vẫn xấu mà để min thì ko biết ra sao nữa, nhưng thôi cũng ráng thử vậy :-?

3. nasaki

nasaki Dragon Quest

skill thì vào cái thằng bán đồ đó,wên tên rồi cái thằng mà bán máu đầu tiên đó,chọn sang trang 6-7 thì là skill đó đủ lv mới chơi được,có skill đánh thì mình set up cái bàn fím chỉ cần nhấn nút thì nó sẽ chơi
    Chơi game này cũng hay,ban đầu sẽ khó khăn nhưng khi ghiền rồi thì khác à
    Mình đang test từng con mới chơi 2 con à,còn Brunt với Fighter(con nhỏ đầu tiên) thì chưa thử
    CÁi vk đầu tiên của mỗi class chơi dẽ nhưng ko mạnh bằng vk thứ 2,nhưng mà vk thứ 2 thì nó chơi khó,nên mọi người mau chán
    Phải cố khắc phục nó thì mình sẽ thấy hay thôi :D,đang ráng lv 16 có Talent cho vào cái hồi máu coi xem máu nó tự hồi bao nhiêu :|,cần 20 point lận :|

4. LNeo

LNeo Mega Man

Hết nói nổi, vừa chỉnh low setting, chạy vào Dong Zhou Camp3 vừa đc 2 phút ăn ngay cái màn hình sọc, fải reset máy lần thứ 2 trong ngày :-w

5. DVN

DVN Red, Pokémon champion Lão Làng GVN

Kiếm con card màn hình mà chơi , card dòng GF8XXX trở xuống giờ rẻ hơn nhiều so với hồi trước rồi :):)

6. nasaki

nasaki Dragon Quest

Mình card 256 mà nó giựt giựt nè,ko hiểu sao...ghét cho nó minimum setting luôn..thì chay vô tư tha hồ mà bem ;)) chỉ là màn hình không được sắc nét thôi

7. XxlongthầnxX

XxlongthầnxX Mega Man ♞ Blade Knight ♞ Lão Làng GVN

may tui laptop card onboard mà vẩn chơi tốt ở cấu hinh trunh bình nè , vào thanh lag chut thôi , còn vào map trận chiền thi tha hồ

8. nasaki

nasaki Dragon Quest

Cái này cấu hình nó sao sao á,chả hiểu nổi,, thui kệ cứ chơi tốt là ok rồi ;))
    à mà longthan theo bên nào,Wei,Shu hay .....;))

9. happyghost84

happyghost84 Mr & Ms Pac-Man

máy mình đời khả cổ rồi mua cách đây 4,5 băn lận thôi thì để chơi tạm mấy game không đòi hỏi quá cao về đồ họa , tất nhiên là không thể thưởng thức được về đồ họa game . mới lại chơi game mình chủ yếu tìm hiểu game , cách chơi v.v.. còn về đồ họa thì mình cũng không có đề cao cho lắm ( một số game hay , khủng thì tiếc là không được chơi do máy cùi ) định săm cây mới , mên giòng đời mới chứ con mên của tở khá cổ rồi :P

nhân Q xong thi ban đi qua gate ở mỗi thành có Q cần làm đều có ký hiều dấu ! bạn đến thành đó đạp ưng yêu cầu của nhiệm vụ thì là xong mà .

máy bạn cùi hơn cả máy tớ :P . tớ không để max cấu hình được nhưng để min thì chơi luột lắm à .
    game này vô chiên trường mình chủ yếu thấy tụi nó cầm VK 2 là nhiều , dame To skill AOE tốt , VK 1 thi chi tốt cho việc solo . nhưng nếu gặp pro sư dụng VK 2 biết cách dữ khoảng cách thì VK lại là 1 điểm yếu vì khoảng cách đánh khá ngắn không như VK 2 . sau này công thành , đi cùng danh tướng chác lại toàn sài cung là nhiều . còn VK 1 mình nghĩ chỉ thích hợp tập kích nhanh

hôm qua có vao chiên trương lvl 15 gặp một em crushade song côn bên Ngô mình là warios cầm trường kiếm em ý đánh khá nhanh nhưng 3 hit đánh vào mình dame ko bằng 1 hit mình vả lại em ý . mình dình cơ hội mau em ý gần hết chơi skill special . 1 kiếm dứt điểm đi luôn :P . theo nhận xét của mình VK 2 nếu biết sự dụng sẽ có rất nhiều lợi thế hơn hặn VK 1

10. XxlongthầnxX

XxlongthầnxX Mega Man ♞ Blade Knight ♞ Lão Làng GVN

chơi wei , dc lv10 rồi =))
    mày chơi game này ok , còn chơi cái ROM VN vào chinh cấu hình thấp nhất mà vẩn lag tung đít , chả hĩu :|

11. nasaki

nasaki Dragon Quest

hì phải ráng luyện kỹ năng chơi vk 2 thôi,mà lv 11 lên vùng dành cho lv 3 tới 9 hoặc trên nữa á...nó đánh 1 hit hơn 200 pó tay thật,ráng lên lv cao mặc đồ xịn mà hit nó thôi :D

12. LNeo

LNeo Mega Man

máy tui card ATI MSI 4670 512MB, ram 4Gb mà chê máy cùi à :|

13. SunshineInMyEye

SunshineInMyEye Mr & Ms Pac-Man

trò này mà bảo khó chơi :)) , cha qua là cahs chơi hơi khác với các trò khác 1 chút vì non taget , ko có kiểu chỉ vào NPC để nhận Q mà hãy đến những chỗ có mũi tên màu xanh to đùng các NPC trên topbar muốn làm gì họ thì làm ;;) . Hệ thống điều khiển thì sẽ dễ nếu bạn chơi Crushader vk là song côn , lúch đấy di chuyển trong trận chiến của bạn sẽ đẹp như phim :).

AP ( bấm C lên sẽ thấy)trong game có tác dụng gì có bác nào biết không ?

14. LNeo

LNeo Mega Man

AP chính là thanh vàng, chỉ số năng lượng tiêu hao khi dash, tránh né, tự động đầy khi đứng im 1 chỗ
    ôi trời game nó vừa bật cả cái monitor ra khỏi CPU này, reset máy mới connect lại đc =))
    thôi tại hạ xin cáo lui ở đây, cạch đến già. Từ trước đến h chơi đủ loại game trường hợp fá hoại kiểu này mới gặp lần đầu bởi W3K Sea eng :|

15. vietanh797

vietanh797 †A Faithful Knight† Moderator Lão Làng GVN

tôi bó tay ông
    từ xưa tới này chưa gặp ai lỗi của máy mình mà cứ kêu lỗi game=))
    tôi card onboard phải để cấu hình gần tối thiểu mà vẫn chạy tốt nè
    chơi ROM VN cũng phải để tối thiểu:|

16. LNeo

LNeo Mega Man

nhưng lỗi gì của máy cơ chứ?
    cái game này nếu tui để high mà chạy ko nổi thì làm thế wái nào tui lại chơi đc S4,C9 hay Aion??
    cái lỗi crash màn hình treo máy này tui mới bị ngay sau khi chơi W3K nhá

17. nasaki

nasaki Dragon Quest

dạo này game nào cụng vậy cũng để cấu hình tối thiểu cả....máy Ram 3 GB Card 256....mà để cái khác nó lag như cắn thuốc ấy,khó hiểu thật :|

18. vietanh797

vietanh797 †A Faithful Knight† Moderator Lão Làng GVN

vậy ông giải thích dùm tại sao chỉ mình ông bị:-"

19. LNeo

LNeo Mega Man

Tui cũng k0 hiểu sao, cái ông ghost84 bảo là máy ổng ko có card, chỉnh max về min thì chơi ngon ko còn bị sọc nữa, tui thì để kiểu gì cũng bị, cứ chơi cỡ 1 tiếng là nó làm 1 fát fải reset máy :|

20. nasaki

nasaki Dragon Quest

xài Window gì vậy :|.....................