WE-PES team squad: CAT team

Thảo luận trong 'Pro Evolution Soccer' bắt đầu bởi bad_boy_titi, 2/5/06.

1. bad_boy_titi

bad_boy_titi Dragon Quest

Hì, em hỏi nhiều quá => lúc nào chat anh sẽ nói cụ thể hơn. Số dd của anh: 0904418406 ( tên Cường) , em cứ gọi anh là badboy hay Titi cũng được. ::). Team CAT giờ 8 ng` => thêm em là 9 bao gồm: BB, Cana, Tokuei, Kaka,hoangtucuop, dennix, 4-5-1 va` em của hoangtucuop. Giải vừa rồi Cana vô địch ::). Bọn anh đóng đô ở Bách Khoa ::) ( ngõ 48 Tạ Quang Bửu), nhưng hay đá buổi chiều hơn là buổi sáng ( vì anh còn đi làm mà).
    Lúc nào chat với em anh sẽ nói rõ hơn. Mà cho anh cái tên em chứ nhỉ ::)
    ===========================================================
    Anh em CAT vào chào mừng mem mới đi :hug:

2. SN_yugi

SN_yugi Legend of Zelda

hehe,Aptech học chán lắm anh Nam ui :D
    @anh BB nhanh chân nhỉ :D

3. bad_boy_titi

Thì thấy nhân tài có triển vọng là phải chộp liền chứ sao :;)... Anh nói đùa vậy thôi, vào team anh thì đá hay hay dở ko quan trọng, quan trọng là cách sống ::).
    To (^.^) : Nghe em nói em có bà chị ??? :;)

4. (^.^)

(^.^) Legend of Zelda

#>:) Lại định làm j đây :)) Chị em đc cái cái j cũng ok tuy nhiên cũng có mấy cái 0 ok cho lắm...(còn có những cái j thì em 0 nói đâu):o Lần trước chơi võ lâm , anh bang chủ bang Tam Hoàng server TG bít chuyện chị em , thía là cắm cần câu cá mấy tuần nhưng 0 làm đc con nào :p Còn em thì đc lợi cái vụ quen bít bang chủ nên đc đôn làm trưởng lão :> Kể chuyện vậy cho vui thui...(để anh titi bít mà 0 nên ...:-* ):))
    @ Yugi: học tổng hợp à .... lớp nào vậy , có chuyện để nhờ vả rùi đây :cool: Tớ cần bít về 1 thèng trường tổng hợp , dám làm trò bậy bạ(thực ra là chưa bậy lắm ;;) ) với bạn cùng lơp tớ rùi chuồn mấtX( CHuyện này phải từ từ rùi tính , dù sao có 1 nguồn từ tổng hợp chắc sẽ dễ tìm ra thèng đó :cool:

5. romeo_codon

romeo_codon <b><font color=green>o0 Worldclass Manager 0o</fon

vào Tổng Hợp thì kiếm t nào cứ kiếm, nhưng đừng động vào Chuyên SInh nhá, chúng nó có đội ngũ bảo kê hung hãn lắm đó ;))

6. bad_boy_titi

::), ngày xưa anh chơi võ lâm ở SV Cửu Giang, cũng có chút tiếng tăm với cái nick XzTitizX :;) . Mà cho anh hỏi chị em sinh năm bao nhiêu, anh nguyện dốc hết kinh nghiệm để truyền đạt WE cho em :D.

7. Dennix

Dennix Youtube Master Race

hị hị, anh iem Cat ui, chiều nay (thứ 4) ai ra BK đá với tớ hông, ngứa tay quá, cả chục ngày không sờ vào cái pad rồi :((

8. SN_Vip_Patriot

SN_Vip_Patriot Donkey Kong

Có tao ra:|
    Đá với tao hông?
    Dạo này tao đá kém vãi!

9. Dennix

Dennix Youtube Master Race

ơ chú ếch này, mầy tau rì chú, không biết lớn bé gì à ::O, chiều anh đá ở BK, ai ra đá cũng đc, tiếp chiêu từ 4h ::D

10. SN_yugi

SN_yugi Legend of Zelda

Ặc,chuyên Sinh á,cũng ghê gớm đấy ;))
    @(^_^) cứ nói tên,có thể biết.mà chuyện gì bậy bạ thế ;))

11. SN_handy

SN_handy C O N T R A

@^.^: bạn cùng lớp em có xinh hông ;;)

thằng nam náo thiệt, thằng dennix thì bằng tuổi ter đấy, kém tao 1 tuổi thôi.

12. SN_Vip_Patriot

SN_Vip_Patriot Donkey Kong

Ủa thế hả.Mà thui chót mày tao rồi bây giờ anh em nghe càng...mất dạy ;))Cứ mày tao hết cho...trẻ khỏe,Nhờ Dennix nhờ

13. SN_yugi

SN_yugi Legend of Zelda

Ặc,anh Duy lại định bon chen gì đấy,;)) nếu không xinh thì làm gì có chuyện ấy ấy ;))

14. bad_boy_titi

Trời, đại dâm thú hỏi em kia (^.^).
    BB đã test thử đội hình thành công => có ai ở Pro chiến thử ko??? Anh em làm vui vẻ 5k/ trận cho nó có khí thế :D .
    Sao dạo này ức chế mấy đứa ở gamevn thế ko bít. Có cái j đó kêu to thì ko ai nói nhưng "thùng rỗng kêu to" thì [-(

15. SN_handy

SN_handy C O N T R A

để em đòi $ thằng Patriot lấy vốn chiến với bác :D
    chiều thứ sáu hội em đá ở đặng văn ngữ từ 1h chiều, ít ra cũng đá đến 6h. bác rảnh thì qua chơi

16. (^.^)

(^.^) Legend of Zelda

ặc khiếp :(( nhắc đến con gái là hỏi han ngay :(( kinh quá :))
    To yugi : thèng đó tên Tú , nhưng 0 bít lớp vì bạn tớ 0 nói :(( nó hứa hẹn lắm thứ rùi bỏ mặc bạn tớ do bảo lo thi đại học, rùi trốn lun(chả đáng mặt đàn ông,con trai) ---> thế mà con bạn vẫn tin bảo đây là thử thách tình yêu (ặc..)tớ với mấy đứa bạn thân thì chỉ bít kêu trời ... ngu thía chứ lị, phải xử lý mới đc... 0 thì fi quá :)) trông xinh xắn thía mà ngu !!!!X(

17. bad_boy_titi

Okie, nếu hôm đó anh nghỉ được làm sẽ qua ::)

18. Terminator84

Terminator84 T.E.T.Я.I.S

CN này CAT và ProA chiến team tiếp nhá, lên Đặng Văn Ngữ. Đống ý ko anh Titi ?

19. SN_handy

SN_handy C O N T R A

@^.^: cho anh Y!M của bạn em đi :D
    phen này phải vì nghĩa diệt thân mới được :D
    dâm thú thấy chuyện bất bình nhất định ko bỏ qua ;))

20. bad_boy_titi

Okie em ::). Vì CN tuần này nghỉ đá giải => anh em CAT và PRO chiến nhau (tầm 8h30 ở ĐVN nhé), anh sẽ cố gắng "kêu gọi" anh em trong CAT đi đủ. Pro cũng cố gắng đi đông đông nhé. Anh em ta thay nhau giao hữu cho vui => lên tay => để còn diệt "cao thủ ẩn dật" :;)
    Mà em cố gắng làm BXH nhé, nếu cần j cứ nói với anh. ::) ( nếu bận thì cứ thư thư vài hôm cũng Okie )